Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

Làm gì mà liếu lưỡi vậy anh? Sao lại BAY RA HÀ NỘI là thế nào.... BAY VÀO ĐÀ NẴNG chứ !!

Đồng chí này bị crazy đầu óc vì congiola rồi !!! KHA KHA KHA :-c

Ko phải crazy đầu óc mà gọi là ...SAY NẮNG . he he :D

vblog_biz

Well-Known Member

Ôi chao , mấy ngày rồi ốm ko vào chém gió được , Tưởng đâu gió đã lặn , mây đã ngừng . Ai ngờ ảnh hưởng còn ghê quá . Hèn gì Đà Nẵng mát mẻ vì gió vèo vèo =))

anbinhdo

Well-Known Member

Làm gì mà liếu lưỡi vậy anh? Sao lại BAY RA HÀ NỘI là thế nào.... BAY VÀO ĐÀ NẴNG chứ !!

Đồng chí này bị crazy đầu óc vì congiola rồi !!! KHA KHA KHA :-c

----------------------------
Ủa lâu lâu vào đây ném đá vẫn có người bị trúng à ...X_X X_X X_X

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Đà Nẵng có nắng nóng lắm đâu mà say ạ? Chắc anh ý bị trúng mấy bịch cà chua rùi ;))

HAHAHA, Bị ăn cà chua nên mới say nắng :D
Hiểu chết liền luôn :)) =))

cachuaxanh_133

Giấc ngủ một tiếng àh, chà có ý gì không đây! Một tiếng mà tưởng tượng chắc là đủ rồi :D X_X kha kha kha =P~

Mô trời, mùa WCup, em cũng muốn theo phong trào bằng cách ngủ ít thôi.

congiola

Nóng quá ko ngủ trưa được, lại chui vào quán cafe. Bác Bình với chị Cà Chua định ném đá xuyên trưa đấy à? ;;)

anbinhdo

Well-Known Member

Nóng quá ko ngủ trưa được, lại chui vào quán cafe. Bác Bình với chị Cà Chua định ném đá xuyên trưa đấy à? ;;)

----------------------------------
mới lên thì thấy Bác ấy ngay, đang trang thủ nhờ Bác Cachuaxanh đưa đường để Gió vào đây để Mình gặp tý ấy mà.....nhớ Bác Gió chủ yếu ấy mà [-O<

congiola

mới lên thì thấy Bác ấy ngay, đang trang thủ nhờ Bác Cachuaxanh đưa đường để Gió vào đây để Mình gặp tý ấy mà.....nhớ Bác Gió chủ yếu ấy mà [-O<

Bác nói thế làm em thấy ngượng ngùng quá cơ. Em ở xa, nhờ bác chăm sóc chị Cà chua giúp em, từ xanh chuyển sang chín thì tốt quá ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Bác nói thế làm em thấy ngượng ngùng quá cơ. Em ở xa, nhờ bác chăm sóc chị Cà chua giúp em, từ xanh chuyển sang chín thì tốt quá ;))
----------------------------------------------------

Bác có nhờ thì có anh em ở đây nhiều sẽ chăm sóc cho Bác ấy......Nhưng còn Bác không ai chăm soc thì Bác bây vào đây để Mình chăm soc luôn thể...:>

vblog_biz

Well-Known Member

Tất cả tắt máy .... đi ngủ trưa hết đi không thì bảo :-w .

Hư quá :))

cachuaxanh_133

Kiểu này nhờ bác cachuaxanh không hiệu quả bằng VNE hoặc Jec đâu bác à.

Chỉnh sửa lần cuối:

cachuaxanh_133

Hơ Hơ, có chăm được xanh mãi thì chăm, chứ chăm cho chín thì thui em à.

anbinhdo

Well-Known Member

Tất cả tắt máy .... đi ngủ trưa hết đi không thì bảo :-w .

Hư quá :))
---------------------------------------------
Dạ em xin thưa Bác ạ....Bác cho em spam ít để kiếm ít điểm để lãnh thưởng của Hội ạ..Em cảm ơn Bác ạ!

%-(

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Em ngủ ít, nhưng ngủ có chất lượng. Lên cơ quan cũng ko ngủ được, vì bận ném giấy!

HEHE, cà chua xanh tuy ít đi ngủ, nhưng mỗi lẫn mà ngủ đều rất có "CHẤT LƯỢNG" hẳn hoi đấy nha các bác nhà mình à !! X_X:-??

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Offline riêng 2 người thế có cần phải thông báo rộng rãi trong topic này không bác? X_X Eo ơi!!!

2 người này nếu off riêng đề nghị không thông báo rộng rãi tránh trường hợp một số anh em đi lạc, nhầm đường lạc lối, bối rối không biết đường về quê ngoại àh !

Nếu có đi EO BIỂN XANH thì đề nghị post hình lên cho anh em thưởng thức nhá... (Trong phim 2 đứa nó ko mặc đồ đâu àh) ... ha ha ... =P~

Nếu lên BÀ NÀ thì nhớ cho em xin sợi cáp để cho mấy đứa nhỏ ở nhà chơi nhảy dây nhá ! :D :p

Bên trên