Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Lịch off member ĐN và thông tin về ngày giờ ở đây !

Mình đang định làm 1 cái quán cafe Cóc HD mà thấy quán trên đường NTP xín xìn xịn quá nên lại phải tính lại hihi

anbinhdo

Well-Known Member

tuần này vẫn cafe và chép phim ah mấy bác?
không biết nhà bác nào rộng rộng tụ tập a/e xem phim nhỉ? ^^
-----------
Địa điểm tăng 1 thì vẫn thế, do chưa tìm ra điểm nào thich hợp hơn ..còn tăng 2 điểm 2 thì hiện có 3 phương án 1 nhà Bác Hạnh - 2 nhà Bác Châu ( để xem case PC độ )- 3 nhà Bác Toàn ( để thưởng thức các dàn Loa) ..ý các Bác :!!

nipponvn

Member

- Ok 2 tay 2 chân luôn

tuvotongdn

-----------
Địa điểm tăng 1 thì vẫn thế, do chưa tìm ra điểm nào thich hợp hơn ..còn tăng 2 điểm 2 thì hiện có 3 phương án 1 nhà Bác Hạnh - 2 nhà Bác Châu ( để xem case PC độ )- 3 nhà Bác Toàn ( để thưởng thức các dàn Loa) ..ý các Bác :!!

thời gian đầu ni chắc các mem muốn tới nhà anh nào có nhiều phim nhất thôi hehehe

anbinhdo

Well-Known Member

thời gian đầu ni chắc các mem muốn tới nhà anh nào có nhiều phim nhất thôi hehehe

-------------
Bác nào cũng nhiều phim cả ..nhất là các Bác nằm trong TOP mà có phần (P/t.... ở trang 1 tại Danh Sách ấy):):):)

Chỉnh sửa lần cuối:

makiemsau

Well-Known Member

anh Bình nói quá rồi, mà sao anh Bình đến giờ vẫn chưa đi ngủ nhỉ :p

anbinhdo

Well-Known Member

anh Bình nói quá rồi, mà sao anh Bình đến giờ vẫn chưa đi ngủ nhỉ :p
------------
Đang nghe nhạc tý cho nó phê rồi ngủ mà sao vẫn chưa ngủ được không biết..chắc là phải nghe nhạc LossLess từ đĩa CD quá :-@:-@:-@O:)O:)O:)

makiemsau

Well-Known Member

hị hị hị ... gấu nhà em giành cái tivi để xem Vượt ngục rồi ạ. Em đành treo mõm ngồi lướt web đây này ,,,,,:D

crazy

Như vậy là cứ cafe xong rồi chon địa điểm và xuất phát -- Nhà mình thi ok hì hì - còn nếu cho được điểm khác thì TB để mình cầm theo tí tuu ....tám chơi

Tomykhoai

Active Member

em xin tham gia tăng 1 hihi tăng 2 các bác ngồi đâu thì thông báo để nếu được thì em lại chạy đến góp mặt tí hehe

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

tăng 1 ok, tăng 2 (chắc em pá mồi thôi) kha kha . . .

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

tăng 2 nhà đại ca CHÂU đi, để em diện kiến em PC của bác CHÂU và học hỏi thêm :)

anbinhdo

Well-Known Member

tăng 2 nhà đại ca CHÂU đi, để em diện kiến em PC của bác CHÂU và học hỏi thêm :)
-----------
phòng Bác Châu cũng sạch sẽ lắm lúc nào cũng dọn dẹp..nhất là con PC O:) Đúng là Người Chồng của Gia Đình <:p

crazy

-----------
phòng Bác Châu cũng sạch sẽ lắm lúc nào cũng dọn dẹp..nhất là con PC O:) Đúng là Người Chồng của Gia Đình <:p

NGƯỜI CHỒNG NHÂN DÂN
Ngày 6/6 tuyên dương hi hi mời đương sự đúng vào lúc 8h ngày 6/6 nhằm ngày 24 tháng tư âm lịch, đến tại Cafe Quả Táo đường Nguyễn Văn Linh để làm lễ tuyên dương - khi đi ăn mặc.... đầy đủ :)

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member

Mới nhờTieubaocaca dán lcái Topic lên mà nhanh thế này cơ àh, Cảm ơn Tieubaocaca trước nhé!!!
---Mà Người Chồng Nhân Dân - Chắc cũng phải là Người Chồng Xã Hội luôn đấy nhỉ----thích nhỉ lắm vợ thế......:-@:-@:-@

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Cứ vào xem lịch offline là nghĩ đến tăng 2, mà nghĩ đến tăng 2 là em đói bụng.

HIX.. Bây giờ em đang thèm mum mum quá .. ..

anbinhdo

Well-Known Member

Cứ vào xem lịch offline là nghĩ đến tăng 2, mà nghĩ đến tăng 2 là em đói bụng.

HIX.. Bây giờ em đang thèm mum mum quá .. ..
--------------------------------------------------------------------------
Tình Hình rất là Tình Hình ..Mà Chai Bia vẫn là Bia Chai..........Mà Mồi thì vẫn là Mồi Mà ...............................^#(^^#(^

satan85

Well-Known Member

Chủ nhật tuần này sao các bác, e ké một chân tăng 1

dinhvinh

Member

Vụ tăng 2 Bình phải xem lại , trước hết phải hỏi ý kiến của chủ nhà ( họp kín với chủ nhà ) sau đó rồi mới ra thông báo để khỏi mất lòng chủ xị . Nhiều khi chủ xị thì Okie mà Gấu mẹ thì đá thúng đụng nia !!! ai mà biết được !!! lở tối hôm thứ bảy chủ XỊ không làm tròn trách nhiệm người chồng thì bể show đội HD Đànẵng phải không ???

anbinhdo

Well-Known Member

Chủ nhật tuần này sao các bác, e ké một chân tăng 1
--------------------------
CHÚ Ý CHÚ Ý
Tuần này lịch OFF LINE vẫn như thế, nhưng sẽ có nhiều việc để bàn đối với Hội .Mong các Bác đi đông đủ (tuần này sẽ đông đủ đây,mình sẽ alo từng thành viên sau nhé)..Nội dung cụ thể như sau:
1- để ôm và rút kinh nghiệm tuần qua -
2 - là ra mắt các thành viên mới ( nội các) -
3 - là bàn kế hoạch cho Hội trước và sau trong mùa W-Cup (pinic,xem phim rạp,nghe nhạc.......)
4 - là tăng 2 và 3 .
5- Ngoài ra trong khi họp vẫn chia sẽ phim ảnh, âm nhạc (nhưng các đề tài HOT thôi 8-} )
Đấy là nội dung chính , mong các Bác cho ý kiến thêm nhé!
Rất cảm ơn, cảm ơn!

Bên trên