LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

manhhahd

Member
Ðề: LỊCH SINH HOẠT OFFLINE + HỘI HỌP + HẸN HÒ

Có cái loại cá và gà 45 - 50kg cơ hả bác:-O không biết cần của em có chịu nổi không.:D
Đề nghị bác Nguyên mang "cần câu" đi nâng cấp để phục vụ cho chương trình tới...Cái "cần câu cơm" là không đùa với nó được đâu bác ah...:))

manhhahd

Member

Gà mái tơ mà cứ từ 45 đến 50 kg một con "ăn" thì ngon phải biết he....he....

Em chẳng biết nữa..chỉ thấy bác MTV08 ngồi tán gẫu với bà chủ nhà hàng về gà đồi gà quê xịn em nghe mà nuốt miếng cứ ừng ực ấy.

vutronghuyen

Active Member

:))Liệu cần câu của chú Nguyên có câu nổi cá to cỡ này không để anh còn liệu....

vutronghuyen

Active Member

Vịnh Khe Chè:
Chốn kia tên gọi cái Khe
Chè đâu chỉ thấy "le le" giữa hồ
Hai bên cỏ mọc nhấp nhô
Dấn thêm một bước nước xô vào "bờ"
Làm cho công tử sững sờ
Bồng lai tiên cảnh như mơ chốn này
Đến đây tỉnh cũng như say
Mòn chân mỏi gối leo qua" Khe" này..:)):)):))

ndnhd77

Member

Vịnh bác Huyên đọc thấy mà phê, để đợt này em cố chuẩn bị cần thật tốt câu mấy con cá to này, nếu không song thì bác hỗ trợ 50/50 nhé=))=))=))

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: Tán gẫu vào đây nhé

Tình hình là mấy hôm nay trời nóng quá, NGHE _ NHÌN ế ẩm, diễn đàn vắng người qua lại, Bây giờ vào Khe Chè thì thôi rồi lượm ơi...

Bác cả dự định xem mình nên đi vào tầm nào cho đẹp Bác nhỉ??? Tên chủ đề, cả nội dung nữa bác nhỉ???.
Nóng quá thời tiết quá khắc nghiệt và khô, người cứ như ốm dở vậy.

vutronghuyen

Active Member

Vịnh bác Huyên đọc thấy mà phê, để đợt này em cố chuẩn bị cần thật tốt câu mấy con cá to này, nếu không song thì bác hỗ trợ 50/50 nhé=))=))=))

Anh là khoái nhất mấy cái khoản hỗ trợ như thế này đấy !

mtv08

Well-Known Member

Có lẽ tổ chức vào ngày 10.9 (thứ bảy), các thành viên xem và sắp xếp cồng việc, đăng ký để offlines thành công nhé.
Nội dung cũng nên chuẩn bị như lần trước:
- Tổng kết công tác Hội.
- Hội thảo về NGHE & NHÌN và các vấn đề xung quanh chủ đề này. Nên ngắn gọn, hình thức trình bày như trước.
- Văn nghệ thơ ca...
- ăn nhậu và vui chơi thăm cảnh Sơn thuỷ nơi đây, khám phá ...

Nghe nói hd mới khai trương phòng chiếu phim 3D quảng cáo khủng lắm sao ko thấy mời anh em HD HD nhỉ.

ndnhd77

Member

Nghe nói hd mới khai trương phòng chiếu phim 3D quảng cáo khủng lắm sao ko thấy mời anh em HD HD nhỉ.
Nếu là phòng chiếu 3D ở Nguyễn Lương Bằng thì hội HD HD đã được mời và đến thăm quan rồi, còn cái nào mới khác thì anh em chưa được biết

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Để khâu chuẩn bị cho tốt và nhiều người có thể tham gia được mình đề nghị chốt ngày 18/9/2011 - tức chủ nhật.
Nội dung: thì đề nghị các bác tiếp tục đăng ký chủ đề với BTC, các chủ đề lần trước chưa trình bày sẽ được trình bày lại trong buổi off này. Đề nghị các bác: Vutronghuyen, ndnhd77, manhhahd, phamkhacha_hd...đăng ký chủ đề bài thảo luận cho nó sôi nổi.
Vậy BTC kêu gọi mọi người đăng ký và tham gia đông đủ.

manhhahd

Member

Các bác đóng góp ý tưởng cho lần Off này thêm sinh động nhé,mọi đóng góp sẽ đc tổng hợp công bố ở 4rum này...!

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Trời nửa tháng nữa cơ à !

Chú Huyên chuẩn bị bài cho hội thảo đi và giúp cho CLB làm cái phông nền của buổi Off cho phù hợp,
Các Bác xem chủ đề OFFLINE MÙA THU VÀNG 2011 có được không??? Nếu thấy hợp lý chú Huyên thiết kế giúp cho CLB hình ảnh một mùa thu vàng trước một dòng sông lờ lững trôi nhé....
Các pác cho ý kiến đi....

cafemau

Active Member

Chú Huyên chuẩn bị bài cho hội thảo đi và giúp cho CLB làm cái phông nền của buổi Off cho phù hợp,
Các Bác xem chủ đề OFFLINE MÙA THU VÀNG 2011 có được không??? Nếu thấy hợp lý chú Huyên thiết kế giúp cho CLB hình ảnh một mùa thu vàng trước một dòng sông lờ lững trôi nhé....
Các pác cho ý kiến đi....
Bác Caosonhd ui bên mới thấy ông bạn Lâm Hà vào đăng ký kìa Lâm cũng là bạn của Cafemau đấy alo cho Lâm rủ đi offline cho thêm người thêm vui ...

mtv08

Well-Known Member

Sẽ có lịch cụ thể và chương trình cho ACE tham khảo trước tại 4rum này, Chủ đề OFFLINE MÙA THU VÀNG 2011 ấn tượng và rất hay. Mọi người chuẩn bị tinh thần và đăng ký ở diễn đàn này nhé.

ndnhd77

Member

Tên chương trình rất ấn tượng em nghe câu mùa thu vàng thấy quen quen không biết gặp ở đâu rồi (mtv...):D

manhhahd

Member

Tên chương trình rất ấn tượng em nghe câu mùa thu vàng thấy quen quen không biết gặp ở đâu rồi (mtv...):D

Chắc đợt vừa rồi vàng biến động mạnh quá,bác giao dịch nhiều nên hay thấy cái biển có chữ "thu mua vàng" đó mà ...:D

Bên trên