List những film bom tấn (Movies Blockbuster) đáng xem nhất trong 2008!!!

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: List những film bom tấn (Movies Blockbuster) đáng xem nhất !!!

Đã cập nhật thêm 1 film mới vào list nha anh e, đó chính là Max Payne - The movie, thật ko ngờ Max Payne được dưng thành film mà im hơi lặng tiếng ghê, giờ GEN mới biết ^^

leminhha93

Sao lại thiếu Star Wars: The Clone Wars được nhỉ :-?
The Love Guru nữa (phim này quảng cáo bên Mỹ khủng lắm, gọi là blockbuster cũng không sai)

Mà Indiana Jones & Iron Man chiếu đầu tháng 5 mà, sao lại có trong list?

GENERALS

Ban Quản Trị

Sao lại thiếu Star Wars: The Clone Wars được nhỉ :-?
The Love Guru nữa (phim này quảng cáo bên Mỹ khủng lắm, gọi là blockbuster cũng không sai)

Mà Indiana Jones & Iron Man chiếu đầu tháng 5 mà, sao lại có trong list?

Film Star Wars: The Clone Wars là film hoạt hình 3D mà mình thấy nó đi ngược lại với truyền thống film Star Wars nguyên bản quá nên ko đưa vào list

Indiana Jones 4 và Iron Man đúng là mở đầu cho kì phim hè khoảng tháng 5 nhưng vẫn chưa có DVD nên mình xép chung vào list này luôn...

Thân ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

GEN vừa mới update thêm 1 film mới cũng sẽ ra mắt trong 2008 này lun đó là Bangkok Dangerous do Nicolas Cage thủ vai chính(phim này được làm lại từ bộ film Bangkok Dangerous vào năm 2000 rất nổi tiếng vào thời điểm đó tại Thái Lan).

Xem trailer xong là thấy ghiền rùi đó a/e ^^

007TTT

Member

phim thằng nicolas là khoái rồi , nhưng buồn 1 cái là ko hành động nhiều thôi.

vietrung

Active Member

Đúng là toàn film hay, mình mới down xong Never Back Down, thưởng thức mới được,hehe!

GENERALS

Ban Quản Trị

Vừa mới update lên list film The Day The Earth Stood Still do Keanu Reeves và Rachel Weizts thủ vai chính, film này thuộc thể loại khoa học giả tưởng được làm lại từ 1 film cùng tên vào năm 1951.

Ðề: List những film bom tấn (Movies Blockbuster) đáng xem nhất trong 2008!!!

Sao ko có Narnia 2 bác nhỉ, phim này cũng chưa có bản đẹp

10h30

Member

Có bác nào ở đây xem qua Max Payne, Tropic Thunder, Bangkok Dangerous hay Eagle Eye chưa , cho em xin vài nhận xét với. Mai tính đi xem mà chưa biết nên chọn cái nào

aliviss

em đề nghị bác nên edit thêm đằng sau mỗi phim là định dạng gì đã ra lò để anh em còn biết như Cam,DVDSR,DVDRip hay HDRip chẳng hạn

ayakech

Member

em đề nghị bác nên edit thêm đằng sau mỗi phim là định dạng gì đã ra lò để anh em còn biết như Cam,DVDSR,DVDRip hay HDRip chẳng hạn
@-) Nếu vậy thì Edit sau mỗi film bom tấn này dạng Megastar Cinema đi :D .Title của topic là film bom tấn đáng xem chứ có phải list film bom tấn hiện có trôi nổi trên mạng đâu bro. 8-}

ranchu

Đã có Hellboy II và Kungfu Panda bản HD rồi các bác ơi, do Septic rip.
Trót yêu ESiR nên phải ráng mà đợi =))

tuhu27

Mình đã xem Bangkok Dangerous .Phải nói đây là bộ Của Nicolas Cage làm mình thất vọng nhất từ trước tới giờ. Coi từ đầu đến cuối phim mà cứ thấy nhàn nhạt, ko có 1 điểm nhấn nào làm người xem ấn tuợng cả.

dracula666

ối giời , lúc cả nhà xem Mummy ( biết bị đánh giá thấp lè tè rồi nhưng cứ nghĩ biết đâu xem giải trí được ) , ko ai nói câu nào , đoạn hài thì nhếch mép miễn cưỡng , con rồng Jetli bụng phệ như rồng tây nữa chứ^#(^^#(^^#(^
lọc sạn phim này chắc cả ngày mới hết mất\:D/

Bangkok Dangerous theo tôi xem rất thường, tối qua xem xong thấy chẳng có ấn tượng. Nicolas Cage để cái tóc dài trông sến lắm!

Bên trên