[ List Phim Bluray - Remux ] Hiện đã có của anh em tại Đà Nẵng.

Tomykhoai

Active Member
Ðề: List Phim Bluray đã và đang kéo của Hội HD Đà Nẵng(UP mới tại trang 1, 21 -n

Fast Five 2011 Blu-ray Remux CEE 1080p AVC DTS-HD MA 5.1-Licife

Hàng đã về :D

pgasqlkt

Member
Ðề: List Phim Bluray đã và đang kéo của Hội HD Đà Nẵng(UP mới tại trang 1, 21 -n

em tham gia với các bác cho đỡ bùn :D

Tomykhoai

Active Member

em buffalo HP G300NH vô địch về up :)) down up như nhau chứ em TP link thì up kém lắm :D

ghexu

Member

em buffalo HP G300NH vô địch về up :)) down up như nhau chứ em TP link thì up kém lắm :D

Ghê vại, Em down đến 2.8mb/s, giả sử mà đùng Bufalo mà Up lun tốc độ như vậy thì ... hỡi ôi á :D

Tomykhoai

Active Member

Ghê vại, Em down đến 2.8mb/s, giả sử mà đùng Bufalo mà Up lun tốc độ như vậy thì ... hỡi ôi á :D

ừ em buffalo up = 90% down :)) kinh thật.
Anh phải rình kiếm 1 em Internet Load balace mới được :D

Tomykhoai

Active Member

[HIDE][/HIDE] Playboy Hot Wet summer +18 colection Pack
hàng kịch độc hehe

link fshare : sáng đi off chiều up tặng anh em

Hàng Hot đã về :

Chỉnh sửa lần cuối:

Tomykhoai

Active Member

làm sao add thanks vào link ?? Bác nào chi dùm em phát :D

HD_Đam_Mê

làm sao add thanks vào link ?? Bác nào chi dùm em phát :D

Bác bôi đen Link, xong bấm vào Tab HIDE thử xem.
[HIDE]
Mã:
[CENTER][url]http://mega.1280.com/folder/7N93GD1KBH/[/url][/CENTER]
[/HIDE]

Chỉnh sửa lần cuối:

trung_apple

Active Member

hidden content may not be quoted Playboy Hot Wet summer +18 colection Pack
hàng kịch độc hehe

link fshare : sáng đi off chiều up tặng anh em

Hàng Hot đã về : hidden content may not be quoted[/HIDE]

link del.......................:((

Tomykhoai

Active Member

các Bác kéo được nhiều chưa nếu không được để em làm 1 file Rar cho nó nhanh. Có 750M thôi mà :D
add thêm cả tiết mục yoga playboy cho nó máu. Tối up lại luôn :D

sawyer8x

Member

a khoai đang kéo cái gì post lên để em bu vô kéo cho zui hen :D

sawyer8x

Member

ok em :D anh chỉ nghiện Bluray remux thôi hihi
Em up châm quá anh ơi

Tomykhoai

Active Member

để ý cái ratio không là warning đấy :)) up chậm là do mạng + có thằng nào nó leech không nữa hihi nếu không có thằng nào leech thì mạng nhanh up vẫn chậm :D

Bên trên