Loa Bic Venturi V604 và Amly Denon v890

Janghp

Có bác nào đã chơi qua chưa chỉ em với, hai cái đó ghép với nhau có hợp không, loa đó nghe có được không...cảm ơn các bác!

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Loa Bic Venturi V604 và Amly Denon v890

Mình chưa từng ghép 2 em này với nhau nhưng mình nghĩ sẽ hợp vì 2 cái này tương đối dễ phối gép. ko kén chọn như những thương hiệu khác

Janghp

Mình chưa từng ghép 2 em này với nhau nhưng mình nghĩ sẽ hợp vì 2 cái này tương đối dễ phối gép. ko kén chọn như những thương hiệu khác

Cảm ơn bác. nhưng ngoài Denon v890 trên thì có thể ghép đc với amly nào khác mà nghe hay ko ạ.

VAN_LOC

Well-Known Member

Quan trọng thể loại nhạc mà mình thích nửa chứ .

tienlequoc

Well-Known Member

EM chỉ nghe nhạc nhẹ và nhạc vàng thôi bác ạ.

Như vậy thì không nên dùng loa Bic. Vì Bic Chuyên cho home theatre hơn. Tuy nhiên nếu bạn có home theatre thì Bic Venturi V604 là 1 sự chọn khá ok. Được đánh giá cao hơn so với thương hiệu khác cùng tầm giá. Có thể ghép với NAD

Janghp

Như vậy thì không nên dùng loa Bic. Vì Bic Chuyên cho home theatre hơn. Tuy nhiên nếu bạn có home theatre thì Bic Venturi V604 là 1 sự chọn khá ok. Được đánh giá cao hơn so với thương hiệu khác cùng tầm giá. Có thể ghép với NAD

Cảm ơn bác. Vậy để em chuyển dùng loại loa khác để nghe nhạc, còn bộ Bic kiếm dần cho đủ bộ home theatre rồi chơi vậy. hihi.tks!

tienlequoc

Well-Known Member

Cảm ơn bác. Vậy để em chuyển dùng loại loa khác để nghe nhạc, còn bộ Bic kiếm dần cho đủ bộ home theatre rồi chơi vậy. hihi.tks!

Thì bác cứ thủ dùng để nghe nhạc. Biết đâu hợp với bác thì sao?

Bên trên