loa nghe nhạc

trangchodom

Well-Known Member
Ðề: Re: loa nghe nhạc

Kính chào các bác,
theo ngu ý của em thì bác chủ thớt nên suy nghĩ kỹ và thử nghe cụ thể trên tùng dòng loa và amply trước khi ra quyết định cuối cùng. Vì theo em thì cái sự hài lòng của bác với chất âm là quan trọng, giá cả chưa chắc đã quan trọng đâu bác ơi. Nếu bác còn chưa mua thì có thể qua tham khảo bộ của em mới tậu, em chắc bác sẽ hài lòng với chất âm của em nó. Nếu bác hài lòng thì cho em xin chầu cafe, nếu không em đãi bác.
Bác ở đâu vậy nếu ở sg em xin chịu chầu cafe để được nghe bộ giàn của bác. Mong bác nhận lời.

tonga

Active Member
Ðề: loa nghe nhạc

Nói chung thì chưa ai đưa ra phương án nào tốt nhất,bác chủ phải đưa ra tiêu chí cụ thể như phòng ốc,mức tiền đầu tư thì anh em mới dễ phán.Còn theo cá nhân tôi thì cứ JBL mà phang,em chơi hơn hai chục năm rồi,đổi tới đổi lui,rồi thử nghiệm,phối ghép chán lại quay về JBL

trangchodom

Well-Known Member

Nói chung thì chưa ai đưa ra phương án nào tốt nhất,bác chủ phải đưa ra tiêu chí cụ thể như phòng ốc,mức tiền đầu tư thì anh em mới dễ phán.Còn theo cá nhân tôi thì cứ JBL mà phang,em chơi hơn hai chục năm rồi,đổi tới đổi lui,rồi thử nghiệm,phối ghép chán lại quay về JBL
Nghiên cứu tới lui cuối cùng em cũng chọn JBL. Bác lập hội JBL đi em tham gia 1 chân trong hội.

Le Tuan 2093

Re: Ðề: loa nghe nhạc

Theo mình, JBL Mnitor 4312E nghe nhạc vàng không hay, tiếng không ấm, không ngọt, dòng loa này thích hợp cho nhạc dance và rock. Trước đây mình định mua Nhưng lại thôi, vì không hợp gu nhạc vàng của mình. Vẻ bề ngoài đen bóng thật quyến rủ và lịch lãm. Mình đang nhắm và cố cày để có thể rinh Anh Tannoy Dc 10t nghe nhac vàng cho thỏa thích.
Tiện đây Các Bác cho Em hỏi có Bác nào dùng luxman 590AX ghép với Tannoy DC10t chưa ?

audio&video

Active Member

theo em nếu đầu tư tầm tiền này bác tham khảo DYNaudio chơi được đa loại nhạc bác nhé!

Bên trên