Loa Polk audio Made in viet nam

HD_HUNGYEN

Well-Known Member
loa được làm ở VN mà sao giá vẫn cao thế nhỉ .đúng ra thuê Nhân công và mặt bằng rẻ thì phải rẻ hơn nữa chứ ,BV bán Sub bằng 50% giá shop hàng chính hãng . có khi nào là hàng tuồn hay Fake .lại phải tháo xem đo kích thước .hay nhìn thùng màu đen piano góc cạch từ trên xuống dưới để phân biệt

đây là link trên E bay họ đăng bán
Polk Audio DSW Pro 440 Wi Subwoofer w Polk PWSK1 Wireless Kit Included 747192120221 | eBay
hôm bữa còn nhìn thấy ở thuận an.loa bass infinity loại bass cỡ 16c hay 18 cm cũng made vn cái tem dán theo củ nam châm .
polk audio ở vn npp là tc .có khi nào mặt hàng này giá bị thổi lên rất cao so với chất lượng không các bác

P/S bài post chỉ mang tính chất anh em bình luận .chứ em không RB cho bà chị BV gì đó đâu em sợ Fake lắm

PastyRice

Member
Ðề: Loa Polk audio Made in viet nam

cái link ebay bác đưa là hàng used mà lại là đang đấu giá, chưa phải giá đúng của nó, chừng nào bác thấy trên ebay ghi là buy it now đó là mới giá đúng, mua dc liền,

giá chính của cái polk của bác hàng brand new là 429$ chưa tax , amazon bán 400$ chưa tax

thêm cục wireless nữa là 119 chắc giá tổng cộng là 550 luôn tax
Polk Audio DSW PRO 440wi Powered subwoofer at Crutchfield.com

Amazon.com: Polk DSW PRO 440 WI Subwoofer: Electronics
http://www.amazon.com/Polk-Audio-DSWProWi-Subwoofer-Conversion/dp/B004IWTVEM/ref=pd_bxgy_e_text_y

thằng này bán có 310 no tax brand newhttp://www.ebay.com/itm/Polk-Audio-DSW-Pro-440wi-8-Powered-Home-Theater-Surround-Wireless-Subwoofer-Sub-/390671638831?pt=Speakers_Subwoofers&hash=item5af5d8212f

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

hi :-q cái em muốn nói là hàng SX tại VN kìa em đâu có nói mua trên Ebay chi cho đắt SG ghé bác TN hàng này có đủ cả các Seri

dungsin_lqd

Well-Known Member

-Trời sản xuất ở Bình Dương chứ đâu - gần nhà bác đó

vinagoh

Well-Known Member

Cái mã vạch trên sao đáng nghi ngờ quá, dùng phần mềm đọc thì ok, nhưng máy báo không tìm thấy sản phẩm. :D

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

-Trời sản xuất ở Bình Dương chứ đâu - gần nhà bác đó
vâng đúng nó nằm trong khu Cụm công nghiệp V SIP 1. giờ hãng mà dow giá xuống 30% nữa có lẽ bán chạy hơn ,chí ít cũng đi ôm về cục sút nữa nghe DJ cho phê cứ giá rẻ là mua made in ở đâu kệ nó .ủng hộ hàng VN Ráp\m/

hieubeo2k

Re: Ðề: Loa Polk audio Made in viet nam

Quan trọng chất lượng đúng tiêu chuẩn của hãng, nghe chất lượng tốt. Chứ tinh thần bác này ham rẻ chắc đóng nhãn USA chợ trời quá

Minhsur

Banned

Hai tháng trước mình mua hộ cho cậu em cái cent và cặp surr, hàng TC. Chắc cũng VN quá. Nhưng mà giá thì Mỹ...

HD_HUNGYEN

Well-Known Member

Hai tháng trước mình mua hộ cho cậu em cái cent và cặp surr, hàng TC. Chắc cũng VN quá. Nhưng mà giá thì Mỹ...

em đang dùng polk 125 nói chung so với mức giá .em thấy hài hòa .đang có dự định lên 1 em nữa nghe cho bạo lực
cái của em lắp china chứ

DESIGNED & ENGINEERED IN THE USA ASSEMBLED IN CHINA <= xóa bỏ chỗ bôi đen

bạn em ghé chơi => hả USA sao lại 230V:-j em nói hàng này xuất riêng cho thị trường VN mình ==> hài lắm các bác ạ bạn em cứ tưởng thật ,vì là một phần không biết tiếng england
DESIGNED & ENGINEERED IN THE USA

le_hung214

Hàng có nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, sao "Chắc" như đúng rồi vậy bác.

Bên trên