logo HD BienHoa ..ae cho ý kiến! ^^

Update logo HDbienhoa....

Tình hình là cũng có nhiều ae ý kiến đóng góp rất tích cực. mình cũng đã thiết kế theo ý kiến của ae nhưng vẫn chưa đạt được logo cuối cùng ... mỗi ae mỗi ý nên vẫn chưa thông nhất được.. Qua đây ae nào có ý tưởng ,hay có khả năng thiết kế có thể post lên đây mình sẽ gộp chung vào topic này cho ae lựa chọn

- còn phần của mình thì update thêm 2 mẫu . ở đây mình chưa bàn về màu sắc. ( có thể thay đổi màu sau) nên mình đánh dấu thứ tự .ae nào thích thì vote trong này cũng được.

update logo theo ý 1 số ae( logo4)

Best regards

^__^

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member
Ðề: logo HD BienHoa ..ae cho ý kiến! ^^

Nhìn rất đẹp, ủng hộ bác, nhưng bác chỉnh lại chút phần chữ : HD BIEN HOA CLUB nhé. Tks.

hoangtq

Well-Known Member

Mình có ý kiến 1 chút, Khánh thử lấy hình ảnh màu xanh, chữ màu vàng ghéo lại với nhau xem có đẹp hơn không, chứ nhìn 1 màu hơi đơn giản.

Riêng về chữ thì dòng HD BienHoa Club viết như thế này: hd bienhoa cbub, vì dòng dưới đã viết hoa toàn phần rồi, dòng trên viết thường nhìn cho nó dễ thương 1 tý.... Khánh thử phối màu, chữ lại theo ý mình xem nhìn nó ntn nhé

Vài ý kiến cá nhân, các bác góp ý thêm nhé.

khoi@

Sao Mình không nhìn thấy gì hết vậy ta ?

Mình có ý kiến 1 chút, Khánh thử lấy hình ảnh màu xanh, chữ màu vàng ghéo lại với nhau xem có đẹp hơn không, chứ nhìn 1 màu hơi đơn giản.

Riêng về chữ thì dòng HD BienHoa Club viết như thế này: hd bienhoa cbub, vì dòng dưới đã viết hoa toàn phần rồi, dòng trên viết thường nhìn cho nó dễ thương 1 tý.... Khánh thử phối màu, chữ lại theo ý mình xem nhìn nó ntn nhé

Vài ý kiến cá nhân, các bác góp ý thêm nhé.

ok mình sẽ làm 1 mẫu theo ý bác. ae có ý kiên có thể đưa ra thêm.

hoangtq

Well-Known Member

Các bác cho ý kiến thêm đi ...

tuanaiai

Active Member

Bác Khánh sửa thế này nè:
1. Chữ HD BIEN HOA CLUB phải viết hoa.
2. Chữ www.hdvietnam.com chỉ nên viết thường, vì nó là địa chỉ website ít ai viết hoa lắm.
3. Bác có thể thử gam màu GOLD xem sao.
Tks

để mình sữa chữa theo ý kiến của các bác.. đồng thời up vài mẫu cho ae lựa chọn.

DAIYOU

Active Member

Mình thích Logo số 3 hơn ,đơn giản mà ý nghĩa.Nếu in lên áo trắng thì màu đen đẹp nhất.
Mình có cái chữ này cũng hay ,Khánh có ý tưởng gì thêm ở cái Logo này thì sáng tác tiếp nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

atamd

Active Member

Good job, mình cũng là dân Biên Hòa, ủng hộ nhiệt tình của bạn = 1 cái thanks nhé :D.

Mình thích Logo số 3 hơn ,đơn giản mà ý nghĩa.Nếu in lên áo trắng thì màu đen đẹp nhất.
Mình có cái chữ này cũng hay ,Khánh có ý tưởng gì thêm ở cái Logo này thì sáng tác tiếp nhé.

ok bác..mình sẽ nghiên cứu ý tưởng này của bác...chữ HD này thì quá nổi tiếng rồi nên mình nghĩ phải làm sao cho nó khác biệt .....thnaks bác=D>

optoma-hd

Mình cũng thấy logo 3 là được.Ý kiến của mình là nên lấy logo màu xanh nền áo trắng,cổ áo và viền tay màu xanh.Mình nghĩ không biết có nên đặt thêm một câu salohan đại loại như"TẬN HƯỞNG ĐAM MÊ "vào ô vuông HDBH không nhỉ?.

khoi@

Tức quá sao máy Mình chẳng xem được cái logo nhỉ ?

phu/c1

Member

mình cũng thích logo 3 nhưng thấy logo 1 cũng hay hay nhưng mà hơi thiếu gì đó một chút

hoangtq

Well-Known Member

Tức quá sao máy Mình chẳng xem được cái logo nhỉ ?

Máy của bác thiếu cái phần mềm Arobe thì phải, bác lên google tìm vài cài vào hy vọng xem được. Nếu vẫn k được bác hỏi bác Tuấn xem ntn

hoangtq

Well-Known Member

Mình ngắm kỹ cả 4 logo đều thấy cái nào cũng có ý nghĩa và có vẻ đẹp riêng, tuy nhiên đến lúc phải chọn 1 cái để chúng ta thực hiện một số công việc tiếp theo. THấy nhiều bác chọn logo số 3 quá, mình nghĩ nếu không còn bác nào có ký kiến khác thì ta thống nhất chọn số 3 đi. Hoặc là làm 1 cái bình chọn để anh em vào cho ý kiến, các bác thấy sao ?

Bên trên