Lỗi khi play movie = MPC(klcodec442 FULL)

iucunnhiulam

Ai giúp em sửa lỗi này với :( tự nhiên mấy ngày gần đây k thể xem được bất kỳ 1 phim hay 1 video clip nào với MPC, double click nó toàn hiện ra bảng này ^:)^

Chẳng hiểu tại sao nữa, ai giúp em với nha :((

phungnguyen

Ðề: Lỗi khi play movie = MPC(klcodec442 FULL)

Ai giúp em sửa lỗi này với :( tự nhiên mấy ngày gần đây k thể xem được bất kỳ 1 phim hay 1 video clip nào với MPC, double click nó toàn hiện ra bảng này ^:)^

Chẳng hiểu tại sao nữa, ai giúp em với nha :((

nếu xóa đi cài lại vẫn bị lỗi như thế bạn hãy vào google search tập tin liên kết động dạng file nén tên là libraryfiles và cài bổ sung vào máy, có thể máy bạn thiếu một số file liên kết động có đuôi là *.dll

nhomnhem

Ặc ặc-Nhìn cái thông báo lại sợ run cả người.Cách đây mấy tháng Mình mua HDD mới,khi cắm vào chủ quan không Format lại,vậy là từ lúc đó chạy bất cứ fim nào cũng hiện lên cái thông báo gần như thế này (Mình không nhớ rõ,những trắc chắn là có Đoạn Microsoft Visual C++ ở trên).Tìm đủ mọi cách không chạy được.Cuối cùng mới nghĩ đến Virut,vậy là cài tạm BKAV vào,mới quét được 1 lúc thôi mà sỗ Virut không đếm xuể.Cài lại Win thì nó cũng từ mấy ổ kia nhẩy qua.Cuối cũng mình phải Format toàn bộ 5 cái HDD,vậy là hơn 2T phim và dữ liệu đi tong.Nghĩ đến bây giờ vẫn còn sợ.Hy vọng Bạn không bị như mình....

superman

chài BKAV,xin bác dẹp cái Bkav đó và đừng xài nó nữa,nó toàn quét fake lâu lâu thì quét trúng,chuyển qua xài cái khác như KIS,AVG... đy bác,còn ko thì cài win lại cho lẹ

nhomnhem

chài BKAV,xin bác dẹp cái Bkav đó và đừng xài nó nữa,nó toàn quét fake lâu lâu thì quét trúng,chuyển qua xài cái khác như KIS,AVG... đy bác,còn ko thì cài win lại cho lẹ
-Vấn đề không phải là ở trình diệt Virut nào,có chuyển qua KIS hay AVG cũng thua thôi.Có cài lại Win thì cũng chạy được đúng lần đầu tiên,sau đó thì lại hiện nguyên cái bảng to tướng trên kia kìa.....
PS:cũng mong Bác chủ thớt tìm ra cách khác phục,chứ phải Format như mình thì tiếc dữ liệu lắm...

Bên trên