Malware Hunter Pro Giấy phép 1 năm miễn phí

Thanhhoadp

Well-Known Member
Malware Hunter từ Galarysoft là một giải pháp bảo mật nhẹ cho các hệ thống Windows, không chỉ cung cấp bảo mật khỏi các mối đe dọa độc hại, phần mềm còn cải thiện hiệu suất máy tính của bạn bằng cách dọn dẹp rác và tối ưu hóa các mục / dịch vụ khởi động.
Galarysoft hiện đang tặng miễn phí 24,97 đô la giấy phép 1 năm của Malware Hunter Pro.J ust hãy truy cập trang giveaway , sau đó nhập địa chỉ email của bạn, hoàn thành ReCaptcha (đánh dấu vào ô Tôi không phải là robot Robot) và nhấp vào nút Lấy nút của tôi ngay bây giờ .
Ngay lập tức bạn sẽ nhận được email từ Glarysoft với mã giấy phép Malware Hunter và liên kết để kích hoạt tài khoản mới được tạo trên trang web Glarysoft, nhấp vào liên kết và kích hoạt tài khoản của bạn.
Tải xuống trình cài đặt từ liên kết trực tiếp này [30,2 MB] . Cài đặt và chạy phần mềm, nhấp vào 'Kích hoạt' và nhập mã cấp phép bạn nhận được từ tặng phẩm này.
Lưu ý: Trong khi cài đặt phần mềm này, tránh cài đặt các ứng dụng không mong muốn, chẳng hạn như 'Software Updater Pro'.
Malware Hunter là một phần mềm đa kết hợp giữa phần mềm chống vi-rút và tinh chỉnh hệ thống. Phần mềm này có giao diện đơn giản, từ cửa sổ chính bạn có thể nhìn thấy và làm việc với cả ba mô-đun: Quét vi-rút, tăng tốc và dọn dẹp.
Mô-đun Quét Virus sẽ giúp bạn loại bỏ các mối đe dọa khỏi hệ thống của bạn, nó cung cấp 3 loại quét (quét nhanh, đầy đủ và tùy chỉnh). Thông thường mô-đun quét sử dụng công cụ quét đám mây Glarysoft và bạn có thể kích hoạt công cụ Avira Antivir .
Mô -đun tăng tốc tối ưu hóa cài đặt khởi động, dịch vụ hệ thống, lên lịch tác vụ và cài đặt mạng để tăng tốc hệ thống cửa sổ của bạn.

Các dọn dẹp mô-đun sẽ tiết kiệm không gian đĩa bằng cách làm sạch rác được tạo ra bởi các trình duyệt, cửa sổ, ứng dụng và làm sạch registry cửa sổ để cải thiện hiệu suất máy tính của bạn.
Phần mềm có thể được cài đặt và chạy song song với phần mềm bảo mật hiện có của bạn mà không có bất kỳ xung đột nào. Mặc dù Malware Hunter cung cấp bảo vệ toàn diện chống lại tất cả các loại mối đe dọa và đảm bảo PC của bạn không có vi-rút.
Nhưng, bạn không được coi phần mềm này là một sự thay thế hoàn toàn cho bộ bảo mật hiện tại của mình, Malware Hunter Pro hoạt động như một lớp bảo mật bổ sung.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên