Màu xe sang chảnh đang HOT xình xịch trên đường?!

holily

Tem nhìn rất hài hòa làm nổi bật xe nhỉ

moonlight79

Chế độ bảo hành của honda cũng ngon và ổn bác ạ
Mới đây bác, Future FI 125cc phiên bản mới sẽ chính thức có mặt trên thị trường từ ngày 14 tháng 12 thông qua hệ thống Cửa hàng Bán xe và Dịch vụ do Honda Ủy nhiệm (HEAD) trên toàn quốc với chế độ bảo hành mới 3 năm hoặc 30.000 km

yenpuca

Đã hỏi Head Honda giá các màu không có chênh lệch nhá, chỉ khác nhau là phanh đĩa thế nào và phiên bản có FI hay không thôi

bourbott

Bản FI phanh đĩa vành nan hoa và bản FI phanh đĩa vành đúc chênh nhau 1 triệu? không biết khác nhau thế nào

phoenix80

Đố vui mấy bác, Hiện tại Honda Việt Nam có bao nhiêu sản phẩm xe máy, giá bán của mỗi sản phẩm là bao nhiêu?

warhorse79

Member
Mới đây bác, Future FI 125cc phiên bản mới sẽ chính thức có mặt trên thị trường từ ngày 14 tháng 12 thông qua hệ thống Cửa hàng Bán xe và Dịch vụ do Honda Ủy nhiệm (HEAD) trên toàn quốc với chế độ bảo hành mới 3 năm hoặc 30.000 km
Vậy là Honda ưu tiên con Future FI vừa cải tiến thiết kế, động cơ và gia tăng hạn bảo hành
Múc con này chất rồi

hiepduc

Member
Em kết cái đèn sau của xe này nhìn cá tính
Đúng rồi bác
Future Fi có công nghệ đèn LED được sử dụng cho hệ thống đèn hậu kết hợp với đèn xi nhan được thiết kế liền khối, mạnh mẽ và hài hòa với hệ thống đèn pha phía trước, mang lại dáng vẻ quyền uy, sang trọng của một chiếc xe số danh tiếng.

tuanvuhung

Member
với thiết kế này đi đường trường là sướng nhât luôn, chạy nhanh và lướt gió cực đã
Không những thế mà con Future FI động cơ xe được trang bị hệ thống trung hòa khí thải tiên tiến tri-metal (xúc tác 3 kim loại Pd/ Pt/ Rh) đặc biệt thân thiện với môi trường.

tuanvuhung

Member
30 củ sao chát vậy, nếu thế mua con vision đi đã hơn
Vãi cả so sánh như Bác. Bác xem kỹ nhé

Mặc dù là chiếc xe máy số, nhưng Honda Future 125 lại được trang bị đông cơ với xy lanh 125cc, ngang ngửa với nhiều chiếc xe tay ga mạnh mẽ trên thị trường, chính vì thế, Honda Future có được sự vận hành vượt trội.
%C4%90%C3%A1nh-gi%C3%A1-xe-Honda-Future-125-2016-v%E1%BB%81-h%C3%ACnh-%E1%BA%A3nh-gi%C3%A1-b%C3%A1n-th%E1%BB%8B-tr%C6%B0%E1%BB%9Dng-8.jpg

Vãi cả so sánh như Bác. Bác xem kỹ nhé

Mặc dù là chiếc xe máy số, nhưng Honda Future 125 lại được trang bị đông cơ với xy lanh 125cc, ngang ngửa với nhiều chiếc xe tay ga mạnh mẽ trên thị trường, chính vì thế, Honda Future có được sự vận hành vượt trội.
%C4%90%C3%A1nh-gi%C3%A1-xe-Honda-Future-125-2016-v%E1%BB%81-h%C3%ACnh-%E1%BA%A3nh-gi%C3%A1-b%C3%A1n-th%E1%BB%8B-tr%C6%B0%E1%BB%9Dng-8.jpg
Sry Bác em đọc không kỹ. Nếu động cơ thế mà tầm tiền này là ngon rồi
em vote cho future fi phiếu

autumn1982

Member
Đúng rồi Bác, ở 1 số head còn có chương trình KM. Nếu đến thời điểm kiểm tra thứ mấy ( tùy head) Bác đến tại head bán xe cho Bác sẽ được thay nhớt miễn phí
Em cũng công nhân Honda có chế độ hậu mãi rất tốt. Mua xe về thời gian còn có nhân viên CSKH gọi điện hỏi thăm... Mình cảm thấy như thượng đế hehe

hiepduc

Member
Thôi kệ bác ạ, hơi đâu nói chuyện đấy vào loãng thớt.
Tình cờ trưa nay đi ăn trưa cùng thằng bạn nó nói nó vừa đặt hàng con Future Fi màu xanh xong :-ss
Con này thì không gì phải bàn, ăn xăng như ngửi
Hệ thống phun xăng điện tử (PGM-FI)
Kiểm soát và cung cấp lượng nhiên liệu phù hợp với điều kiện vận hành nhờ hoạt động lập trình vi tính chính xác, giúp xe tiết kiệm nhiên liệu hơn 7,6% (theo kết quả thử nghiệm của Honda) và đạt mức tiêu hao nhiên liệu tốt nhất so với dòng xe số 125cc cùng loại.

Bên trên