Đánh giá Mede8er MED1000X3D: đầu HD mang hình dạng của UFO

Stolenkiss

Ðề: Mede8er MED1000X3D: đầu HD mang hình dạng của UFO

Nhìn con này độc đáo nhỉ, giao diện cũng khác lạ nhưng chưa biết
giá con này bao nhiêu.

mobilet

Cái này nhìn hay nhỉ... Không biết giá bán ntn???

Stormhdvn

Well-Known Member

Nhìn em nó mà thấy bùn ^^ kakaka

với hdplayer của tàu dù hình thù kiẻu gì thì giá dưới 3tr còn đc cân nhắc, hình dáng không quyết định chất lượng.

Mede8erViet

Cái giá dự kiến 5.499.000 vnd sẽ nhiều người băn khoăn lắm đây ;;), thời gian bảo hành 24 tháng là ok. Chất lượng thực tế cũng đang hóng để xem thế nào.

Anh anhthu2002 ơi giá thành đi kèm với chất lượng tương xứng mà anh ;) BH 2 năm không phải nghĩ ngơi, yên tâm thưởng thức xem phim. Chất lượng tiêu chuẩn quốc tế, hàng đồng bộ chất lượng, đủ tiêu chuẩn phục vụ khách hàng ở châu Âu mới được vào Việt Nam phục vụ khách hàng ở đất nước ta, rất hi vọng được anh anhthu2002 ủng hộ ;)

giá này DUNE 3D ra chắc đc đón nhận tốt chứ M1000X chắc vẫn ngoài mong đợi nhiều ae

Anh khoaifeat sắp là người đầu tiên sở hữu Mede8er MED1000X3D tại Việt Nam rồi, chơi với bàn phím không dây cảm ứng Logitech được tặng kèm là quá chuẩn ;)

Giá hơi cao , tầm 4t5 đến 5t chắc là sự lựa chọn hợp lý :D:D

Con này giá hơi chát mà ko hợp vs mình cho lắm

Anh leepham và anh emloveyou92 ơi, "ĐẮT SẮT RA MIẾNG", chất lượng máy tốt, chất lượng firmware chuẩn, hỗ trợ lâu dài cho khách hàng, không bỏ rơi sản phẩm, xem HD-3D mượt, không giật chút nào,các tính năng độc đáo...không đầu HD nào trên thị trường có được. Mình nghĩ Mede8er MED1000X3D là 1 sự đầu tư hoàn toàn hợp lí, tương xứng với giá trị nó mang lại ;) Hi vọng được hai anh ủng hộ nhé

Mede8erViet

Ðề: Re: Mede8er MED1000X3D: đầu HD mang hình dạng của UFO

Nó là tản nhiệt thụ động mà bác, e thấy kiểu dáng con này hay đấy chứ , chẳng đụng hàng ai cả.

Cảm ơn anh kin078 có lời khen, vấn đề tản nhiệt được Mede8er MED1000X3D sử lí rất tốt nên anh yên tâm.

con này đi với mấy em smart tv của samsung thì ngon

Của bác ledc9000 đây ;)

Hết giờ chơi rồi thím sym ơi,

"Trả lại tên cho em" đi nào để còn chấm giải coi ai có trí nhớ tốt nhất hoặc đoán mò giỏi nhất.

Anh abchen chơi tiếp trên Mede8er Facebook Fanpage đi, chi tiết dưới chữ kí của mình đấy ;) chúc anh may mắn

Giống đầu VCD cầm tay hồi xưa quá =P~

Ý anh thichhdplayer là Sony Walkman á ;)

sai 2, 3 câu.
bye bye!! :(

Thử lại vận may với game tiếp đi anh TobeyMaguire ;)

Mede8erViet

Nhìn con này độc đáo nhỉ, giao diện cũng khác lạ nhưng chưa biết
giá con này bao nhiêu.

Cái này nhìn hay nhỉ... Không biết giá bán ntn???

Anh Stolenkiss và anh mobilet tham khảo giá ở đây nhé

Mede8er MED1000X3D - Thiết bị giải trí HD-3D chính thức có mặt tại Việt Nam

Nhìn em nó mà thấy bùn ^^ kakaka

Bạn Stormhdvn buồn làm gì, chơi tiếp game nữa đi để lần này may mắn hơn trúng thưởng chiếc Mede8er MED1000X3D đã vuột mất lần trước ;)

với hdplayer của tàu dù hình thù kiẻu gì thì giá dưới 3tr còn đc cân nhắc, hình dáng không quyết định chất lượng.

Anh ơi thanglong1010 không phải HDplayer của tàu như những thiết bị của Tàu khác đang bán trên thị trường đâu nên giá không dưới 3tr đâu ;) còn chất lượng thì Mede8er nói chung và Mede8er MED1000X3D nói riêng đạt chuẩn quốc tế nên anh hoàn toàn yên tâm nhé

NAQ

hay phết, hóng giá về VN :D

zozo102

Chạy tốt định dạng HFS+ MAC không bạn?
Cơ mà những 5t5 vẫn cao quá....đợi khi nào xuống tầm 4m thì múc :D

tatam

Well-Known Member

Phần mềm có nhiều tính năng hay nhưng với giá cao như thế này sẽ làm người mua cân nhắc mua 1 một sản phẩm khác cùng chip, ít chức năng hơn 1 tí nhưng giá chỉ bằng 2/3 thôi: Công nghệ thì thay đổi liên tục nên nhanh lạc hậu, đầu tư vừa phải, một thời gian sau thay cái mới đỡ thấy phí. Với giá đó có lẽ mình chờ một thời gian nữa xem Dune 3D thế nào đã.

Mede8erViet

hay phết, hóng giá về VN :D

Anh NAQ tham khảo bên bên TTTM nhé ;)

Mede8er MED1000X3D - Thiết bị giải trí HD-3D hàng đầu thế giới đã có mặt tại Việt Nam

Hỗ trợ tốt anh zozo102 ơi, chờ đợi làm chi cho đời mệt mỏi, múc đi anh, mình sẽ vẫn hỗ trợ anh với quà tặng lớn ;)

Phần mềm có nhiều tính năng hay nhưng với giá cao như thế này sẽ làm người mua cân nhắc mua 1 một sản phẩm khác cùng chip, ít chức năng hơn 1 tí nhưng giá chỉ bằng 2/3 thôi: Công nghệ thì thay đổi liên tục nên nhanh lạc hậu, đầu tư vừa phải, một thời gian sau thay cái mới đỡ thấy phí. Với giá đó có lẽ mình chờ một thời gian nữa xem Dune 3D thế nào đã.

Anh tatam chưa máu lắm thì đợi chút vậy, Mede8er MED1000X3D không chỉ chuẩn mực về phần mềm mà còn đạt chuẩn về phần cứng, những sản phẩm khác cùng chip nhưng làm từ chất liệu nhựa chứ không phải alluminum giúp máy tản nhiệt tốt, ổn định hệ thống và kéo dài tuổi thọ của HDD. Hi vọng anh tatam trên tay Mede8er MED1000X3D phát là múc luôn chứ không phải đợi chờ ;) Cảm ơn anh đã quan tâm

lenovobh

Active Member

Chơi 3D HD mà chờ đợi thì hết thú vị, túi vừa tiền thì múc, xem cho đã mắt, khi nào phim 3D ra nhiều lúc đó Dune 3D ra thì làm tiếp cho zướng... Chất lượng hình ảnh MED1000X3D khá tốt so với các đầu 3D hiện nay, chiều sâu, hình ảnh nổi khá tốt (có thể chỉnh hiệu ứng 3D lên cao), gam màu sắc nét, chơi các Bluray 3D.ISO khá mượi mà, đúng như preview phim bom tấn AVATA không giật, độ sáng tốt ... Nói chung với giá đó hiện nay đầu MED1000X3D xứng trong tầm tiền. Vài lời góp ý sau khi sử dụng đầu MED1000X3D.

linhlinh88

Well-Known Member
Re: Ðề: Mede8er MED1000X3D: đầu HD mang hình dạng của UFO

Chơi 3D HD mà chờ đợi thì hết thú vị, túi vừa tiền thì múc, xem cho đã mắt, khi nào phim 3D ra nhiều lúc đó Dune 3D ra thì làm tiếp cho zướng... Chất lượng hình ảnh MED1000X3D khá tốt so với các đầu 3D hiện nay, chiều sâu, hình ảnh nổi khá tốt (có thể chỉnh hiệu ứng 3D lên cao), gam màu sắc nét, chơi các Bluray 3D.ISO khá mượi mà, đúng như preview phim bom tấn AVATA không giật, độ sáng tốt ... Nói chung với giá đó hiện nay đầu MED1000X3D xứng trong tầm tiền. Vài lời góp ý sau khi sử dụng đầu MED1000X3D.

bác nói chuẩn ạ

tatam

Well-Known Member

Hihi ... Hiện tại mình chiến HD & 3D qua USB tivi và HTPC nên chưa phải là gấp gáp lắm, cũng đã dùng HDlife V9 một thời gian nhưng chưa hài lòng và cho em nó "đi rồi". Phải "nhẫn" xem xét, "nghe ngóng" để "chọn mặt gửi vàng chứ". Hơn nữa, bàn phím không dây kèm theo đó mình không cần dùng đến mà phải bỏ tiền khoảng 1 triệu cho em nó thật không cần thiết.

hdsg360

Đã test thử sản phẩm này và phải công nhận là chạy rất mượt mà. Anh em HD đam mê con này cứ ghé bên mình tham khảo

khoaifeat

Active Member
mình chạy thử Avatar 3D BD hình rất đẹp, trong và ấn tượng, xem HD 2D mình k ấn tượng chip RTK mấy về độ trong, sâu nhưng 3D thì khác hẳn

nhưng có cái không như ae đã thử trc khi ra mắt, mình xem bản này thì bth, nhưng khi tua thì hình bị khựng, sau khi tua chạy k mượt nên PHẢI thoát ra và chạy lại từ đầu

thinhglam

Member

Anh em Test giùm xem tính năng chiếu phim Bluray 3D.iso với Sub rời, qua mạng Giga có bị Lag không nhé !

Mede8erViet

Cảm ơn anh lenovobh đã ủng hộ, hi vọng Mede8er MED1000X3 sẽ làm hài lòng anh và các khách hàng hơn nữa ;)

bác nói chuẩn ạ

Nhắc linhlinh88 qua mình dán tem nha không là quá hạn đó ;)

Hihi ... Hiện tại mình chiến HD & 3D qua USB tivi và HTPC nên chưa phải là gấp gáp lắm, cũng đã dùng HDlife V9 một thời gian nhưng chưa hài lòng và cho em nó "đi rồi". Phải "nhẫn" xem xét, "nghe ngóng" để "chọn mặt gửi vàng chứ". Hơn nữa, bàn phím không dây kèm theo đó mình không cần dùng đến mà phải bỏ tiền khoảng 1 triệu cho em nó thật không cần thiết.

Hi vọng sẽ sớm được anh tatam ủng hộ để Mede8er MED1000X3D có cơ hội phục vụ và làm anh hài lòng ;)

Đã test thử sản phẩm này và phải công nhận là chạy rất mượt mà. Anh em HD đam mê con này cứ ghé bên mình tham khảo

Cảm ơn anh hdsg360 và hi vọng Mede8er MED1000X3D tiếp tục được anh ủng hộ ;)

Anh em Test giùm xem tính năng chiếu phim Bluray 3D.iso với Sub rời, qua mạng Giga có bị Lag không nhé !

Sorry đã trả lời anh thinhglam hơi muộn, bit rate cao nhất của Bluray là ~ 45mbps, anh xem hình sẽ thấy X3 dễ dàng nhai ngấu nghiến Bluray 3D ISO qua mạng Giga nhé

x3_vs_x2__standard_android_sdk_samba_stream_ts_gbit_network_1.jpg

khoaifeat

Active Member
Con này khg có quạt , tuy làm mát thụ động nhưng sau khi xem 2 phim thì còn mát hơn con DUNE, vì hiện tại mình đang dùng cả 2, cùng 1 vị trí

Bên trên