Mega.1280 đang bị lỗi

aerosmith

Member
Ðề: Mega.1280 đang bị lỗi

bao giờ thì mới sửa đc hả giời! Bớ ông mega 1280 làm ăn cho cẩn thận đi, ko là bọn tôi đến tận trụ sở đòi tiền về đấy

ủa!tôi đang down ầm ầm mà. toàn 2mb/s ^^ hôm tôi thấy chỉ bị chập chờn hơn thôi chứ có die hẳn đâu

nhoc0007

Member

xài free gõ cái mã an toàn xong thì nó đứng yên 30' ko bắt link ...

mrkoyeu

Active Member

Ở đây không liên quan gì đến quản lý mega.1280 cả :D, có khi nào là nó đòi đóng tiền không nhỉ, à mà các bác cho e hỏi trụ sở nó ở đâu nhỉ, nghe thấy bảo của FPT nhiều rồi mà có bao h thấy FPT nhắc đến cái này đâu :-??

Ở đây không liên quan gì đến quản lý mega.1280 cả :D, có khi nào là nó đòi đóng tiền không nhỉ, à mà các bác cho e hỏi trụ sở nó ở đâu nhỉ, nghe thấy bảo của FPT nhiều rồi mà có bao h thấy FPT nhắc đến cái này đâu :-??

Số 2 đường Hoàng Quốc Việt
Anh em đến biểu tình nào...

mrkoyeu

Active Member

Số 2 đường Hoàng Quốc Việt
Anh em đến biểu tình nào...

E đang ở cách số 2 Hoàng Quốc Việt khoảng 30m này, e học ở aptech đối diện, đợi tí để e gọi hội, thế cầm cái gì biểu tình nhỉ, dép thì không có, chỉ có mỗi giầy, mà giầy thì cởi ra lạnh chân lắm :-S

090456789

Member

Mịa cái megatool ko login được. Bác nào bị như em ko. Vào trang chủ nó cũng chẳng thông báo gì.

vKtuan

Banned

Em toàn xài thằng zmega.1280 thôi..;)) chả xài tool của mega làm gì..:-"

aerosmith

Member

ra hẳn công ty nó nói chuyện! Anh em đóng tiền để đc hưởng chứ ko phải đóng tiền để bị kiểu như thế này! Anh em nào đồng ý thì giơ tay

mrkoyeu

Active Member

Đừng khẩu chiến ở đây, s4u còn chẳng có tác dụng nữa là =))

pinklin

Member

avatar là của mr ko yeu đó hả,còn trẻ quá ha.tưởng lập gia đình giống các bác khác nhà ta rồi chứ

pinklin

Member

Sao thấy mọi người nóng dữ vậy trời,nhất là bác aerosmith,mọi người bình tĩnh.ko phải mọi người đã wen với tình thế như thế này rồi sao,nên em rất là bình tĩnh để chờ đợi,khi nào có thì down tiếp.....

boongdang

tài khoản VIP mega1280 của em hết hạn, không biết có cách nào gia hạn tiếp mà không cân thanh toán qua paygate không ta, hoặc chuyển khoản VCB cũng được, em không có Đống á

totorauxom

Well-Known Member

ai có cách nào add nhiều link của 1 phim vào không ạ? chứ có phim các bác không đưa 1link thì chịu không thể nào add được, sao mấy cái thằng thiết kế cái megatool ngu quá trời luôn

mrkoyeu

Active Member

Leecher.1280.com xin thông báo!

Nhằm mục đích kiểm tra và nâng cấp hệ thống. Leecher.1280 sẽ ngừng hoạt động và tiến hành bảo trì.

Thời gian khoảng 15 ngày bắt đầu từ 12h ngày 26-11-2009 đến 12h ngày 11-12-2009.

Thời hạn VIP của các leecher sẽ được đền bù bằng thời gian bảo trì.

Trong thời gian bảo trì mọi hoạt động của leecher.1280.com sẽ bị đóng lại. Các link mega.1280 do leecher tạo ra vẫn được sử dụng bình thường.

Mong các thành viên tham gia dịch vụ tại 1280.COM thông cảm.

Xin cám ơn

dennisthien

Ác thật, làm phát 15 ngày ... sao ko làm đến hết năm luôn nhỉ? sang năm mới cho nó khí thế ... nản.

aerosmith

Member

thế còn thằng mega 1280 thì sao. Sao mình dow mãi mà lko đc toàn 0KB/s. Mua tk Vip mà làm thế này thì khác quái gì làm người khác bực mình

mrkoyeu

Active Member

thế còn thằng mega 1280 thì sao. Sao mình dow mãi mà lko đc toàn 0KB/s. Mua tk Vip mà làm thế này thì khác quái gì làm người khác bực mình

tk VIP không liên quan gì đên tk leecher cả :)
@all leecher: tranh thủ đi ae, còn chưa 5 tiếng nữa thôi là ae ta chia tay nhau nửa tháng =))

Bên trên