[mega1280] PES 2011 ENGLISH + PATCH UPDATE

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thaihiep2112

Ðề: [mega1280] PES 2011 ENGLISH + PATCH UPDATE

Bac oi, minh cai roi nhung khi chay no bat phai nhap serial key, là sao ha bac:| minh copy doan code phia duoi nhung ko activate duoc. mong bac giup dum voi.. thanks... thanks bác

thaihiep2112

Buon qua, may mình co day du dieu kien de play Pes 2011 chi tiec card man hình onboard... chán thiệt !!! hic..hic

thaihiep2112

Một lần nữa thanks bác chủ thớt, các links đều good và mình đã thành công. một games nặng vậy mà bác upload chắc cũng lâu lắm. bác thật đáng được nhận 1 lời cám ơn thật lòng. Thanks Thanks...... Thanks you very much!!!!

Một lần nữa thanks bác chủ thớt, các links đều good và mình đã thành công. một games nặng vậy mà bác upload chắc cũng lâu lắm. bác thật đáng được nhận 1 lời cám ơn thật lòng. Thanks Thanks...... Thanks you very much!!!!

Cảm ơn đã ủng hộ, mình up hết 5 ngày mới xong đó, đường truyền hơi cùi.

MBG

Member

Một lần nữa thanks bác có lòng up cho ae HDVN!

MBG

Member

Bác chủ thớt cho em hỏi ngu một tí là bản Patch có tác dụng gì vậy? Không có nó có chơi game ok ko?

Bác chủ thớt cho em hỏi ngu một tí là bản Patch có tác dụng gì vậy? Không có nó có chơi game ok ko?

Bản patch có tác dụng chỉnh sửa một số thứ trong game ví dụ như cờ các đội bóng, chỉ số sức mạnh cầu thủ... Không có nó cũng không ảnh hưởng j tới game hết, bạn cứ chơi bình thường, ko cần cài đặt cũng dc. Với lại bản patch này cài đặt hơi phức tạp. Thân.

huyenvu811

cái này k don đc 1 lúc nhìu part hả bác......down từng cái chắc chết lun ak#-o

thanthai123

cho em part 23, 27, 29 nữa bác ơi. những Part này die rùi hok tải đc ak. Bác chuyển sang mediafire nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

cho em part 23, 27, 29 nữa bác ơi. những Part này die rùi hok tải đc ak. Bác chuyển sang mediafire nhé

Link die tải ko dc hay down mà chậm vậy bạn. Chắc cuối tuần mới up cho bạn dc, dạo này hơi bận. Bạn chịu khó chờ đến cuối tuần nha.

chuẩn tiếng anh k đấy hở các bác ?? nhìn tiếng đức hay nga thì bm quá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên