Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

bác ơi em mơi đang tập tành chơi HD nghèo nhưng thích công nghệ bác chỉ cho em con nào ngon bổ rẻ, ah mà cho em hỏi chút là nó có đọc được file .dts hoặc .wav không ý em hỏi là không cần in đĩa CD ý vì nhà em có dàn samsug AIO có mỗi cổng quang thui không có HDMI in mong các bác chỉ giúp thank

Mình xài X5 thấy cực ngon khủng...comment cho nó nên bạn anchoi7x bảo chém...;) ..thế nên mới nói như thế...thành thật xin lỗi bạn...smallgent này bít 10 chỉ nói 2-2.5 thoai..:)

OK nói thằng nhé...chả con nào bằng X5 cho đến lúc này (11/04/2013 9.00am gmt+7 ....+ thêm 1 tháng nữa :D) ...bạn cứ thẳng tiến..cần thêm thì hỏi bạn soncc1984 cũng mới mua cách đây vài ngày cũng do mình cho ý kiến ...giờ đang tê kìa...

Còn mình xài X5 từ trước Noel 2012 (4 tháng roài nhỉ) và đã mua 3 cái nữa cho bạn + ae trong nhà...đến giờ vẫn ổn NHƯNG hiện giờ bà xã giành coi phim hd ...tối nào đi làm về mệt giải trí tí bị bả giành ...cũng happy vì mình đã chọn đúng.

Bạn có thể tham khảo thêm các ae khác như:

vhtuananh
daophucanh
rocklocco
ziczacymail
soncc1984
....

Chúc bạn là người dùng thông minh lựa chọn sáng suốt :)

X5 sẽ có dts passthru + multichannels trong tuần này nếu như nsx Minix giữ đúng lời hứa nên chắc chắn dàn AIO SS của bạn là chạy tốt nhé...
mình cũng dùng SS AIO D453k nà ;) ..mợ oánh dts 5.1 sập nhà lun :D

soncc1984

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

Mình xài X5 thấy cực ngon khủng...comment cho nó nên bạn anchoi7x bảo chém...;) ..thế nên mới nói như thế...thành thật xin lỗi bạn...smallgent này bít 10 chỉ nói 2-2.5 thoai..:)

OK nói thằng nhé...chả con nào bằng X5 cho đến lúc này (11/04/2013 9.00am gmt+7 ....+ thêm 1 tháng nữa :D) ...bạn cứ thẳng tiến..cần thêm thì hỏi bạn soncc1984 cũng mới mua cách đây vài ngày cũng do mình cho ý kiến ...giờ đang tê kìa...

Còn mình xài X5 từ trước Noel 2012 (4 tháng roài nhỉ) và đã mua 3 cái nữa cho bạn + ae trong nhà...đến giờ vẫn ổn NHƯNG hiện giờ bà xã giành coi phim hd ...tối nào đi làm về mệt giải trí tí bị bả giành ...cũng happy vì mình đã chọn đúng.

vhtuananh
daophucanh
rocklocco
ziczacymail
soncc1984
....

X5 sẽ có dts passthru + multichannels trong tuần này nếu như nsx Minix giữ đúng lời hứa nên chắc chắn dàn AIO SS của bạn là chạy tốt nhé...
Don't Thuốc they :D

-------------------------
PS: qua đây cho em vài nhời nào http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/552243-tu-van-tim-mua-dan-mini.html

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

Don't Thuốc they :D

-------------------------
PS: qua đây cho em vài nhời nào http://www.hdvietnam.com/diendan/61-thiet-bi-am-thanh/552243-tu-van-tim-mua-dan-mini.html

May là e viết cố cho nó "lộn xộn" chứ người khác đọc mà không trong ngữ cảnh này hiểu lầm a thì chết mất...:D

A mà làm biz với Minix cho X5 chắc các android box khác chắc khó ....... :D :D :D

thegioi1010

Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

Đang có âm mưu xài X5 thôi :)
Còn phải nhờ các bác hướng dẫn thêm

tienlequoc

Well-Known Member
Phải công nhận MiniX support tốt thật. Nghe đâu nó đang tham dự triển lãm và đang giới thiệu Box/stick dùng chip lõi tứ Rk3188.

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

vhtuananh
daophucanh
rocklocco
ziczacymail
soncc1984
....

ý em hỏi là nó chạy được file .dts và file .wav đa kênh không thui chứ thích vài bài mà lại in đĩa thì tún lém em muốn copy vào usb nghe cho tiện

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

ý em hỏi là nó chạy được file .dts và file .wav đa kênh không thui chứ thích vài bài mà lại in đĩa thì tún lém em muốn copy vào usb nghe cho tiện

chạy được hết e nhưng chưa ra 5.1 đâu...chờ xíu đê trong tuần này nó sẽ ra :D :D :D khi có fw mới :)

thanhhacc

Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

có ai bị như mình không ? sao tự nhiên phần mềm điều khiển x5 từ diện thoại android MK802iii không nhận ehomethre... trên x5 nữa . không biết bị gì ? đang chơi tenis vitural 4 bằng mk 802 iii cực hay mà h không chơi được .

smallgent

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Minix NEO X5: bộ nhớ trong 16GB, RAM 1GB và hỗ trợ 3D

Bữa nào cho mượn cái webcam C270 về test nhé, xem có hơn C210 nhiều không để đầu tư.
Cám ơn trước

chuyện nhỏ ông...giao lưu với cái C210 của ông...chiều nay đi làm khi nào về hú tui cái...ghé nhà ông xem đã chơi cái tv mới chưa :D sao thấy im re từ Tết đến giờ ;)

zoodkool

ủa cái này để là có 3D mà sao e hỏi lại thì mọi người nói là không có 3D v?? đang phân vân giữa X5 vs ATV1200 quá

fesigos797

I've heard a lot about GBWhatsApp APK, but it's always great to see informative posts like this that shed light on its features and benefits. Thanks for sharing! #TechTalk #WhatsAppMods

Bên trên