Mở hộp chiếc Android tv box Xtreamer Wonder cấu hình khủng

eolohd

Active Member
Ðề: Mở hộp chiếc Android tv box Xtreamer Wonder cấu hình khủng

Tks bác , lại thêm 1 hiệu nữa , cạnh tranh Himedia

Dòng Wonder này cạnh tranh trực tiếp với Minix X8-H Plus đó bác. Dòng P4k mới cạnh tranh với himedia Q10 IV

xtreamervn

Dòng Wonder này cạnh tranh trực tiếp với Minix X8-H Plus đó bác. Dòng P4k mới cạnh tranh với himedia Q10 IV
Bên em chỉ muốn mang sản phẩm tốt đến tay người tiêu dùng thôi bác, chứ có mục đích cạnh tranh với sản phẩm nào đâu :-*

meocon

Well-Known Member

Bên em chỉ muốn mang sản phẩm tốt đến tay người tiêu dùng thôi bác, chứ có mục đích cạnh tranh với sản phẩm nào đâu :-*

Hiii thì bác ấy so sánh cấu hình , rùi rút ra 2 sp tương đồng ấy mà

quanganh_08

Active Member

Đã có hàng chưa bác, gọi điện hỏi sắp có hàng mà mãi chưa thấy đâu !Mong tin bác sớm :)

xibu

Member

Dạ hiện tại thì vẫn chưa có hàng bác ạ, khi nào hàng về bên em sẽ thông báo ngay cho anh em biết ạ. Thanks bác ;)

hoabinhgreen123

Bác gửi em link down bản rom khắc phục loi xem Htv online nhé

wonderwhy

Mình muốn tham khảo cách set up skin và home screen KODI của các bạn dành riêng cho người lớn tuổi dể sử dụng. Càng đơn giản càng tốt.

p-s: cái wonder này không có gì để chê cả. upgrade firmware lên chạy mượt liền. Nhưng google chrome chữ hơi nhỏ. Không biết chỉnh zoom ở đâu luôn.

Thanks

xtreamervn

Mình muốn tham khảo cách set up skin và home screen KODI của các bạn dành riêng cho người lớn tuổi dể sử dụng. Càng đơn giản càng tốt.

p-s: cái wonder này không có gì để chê cả. upgrade firmware lên chạy mượt liền. Nhưng google chrome chữ hơi nhỏ. Không biết chỉnh zoom ở đâu luôn.

Thanks
Bác kích đúp chuột là nó sẽ Zoom to thôi bác, nhưng khuyên bác nên dùng trình mặc định theo box nó ngon hơn, Chrome trên các dòng android tv box chưa ổn định lắm,

smarttv

Mình đang lăn tăn giữa em này và Neo x8h plus theo các bác thì nên chọn em nào?

xtreamervn

Mình đang lăn tăn giữa em này và Neo x8h plus theo các bác thì nên chọn em nào?
2 em này cấu hình tương đương, cùng được tặng chuột bay, về giá thì Wonder tốt hơn 1 chút. Hiện tại bên e có đủ cả 2 dòng sản phẩm này, mời bác quá test, thích em nào thì nhíc em đấy

androidtvbook

Nhu cầu của em chủ yếu là xem online thỉnh thoảng làm tí game thư giãn

leehuyhd

Member

Em này cấu hình cao, THiết kế đẹp từ vỏ hộp đến bên trong sản phẩm. Trông cực chất. Còn về thương hiệu chắc các bác đều biết Xtreamer cũng là thương hiệu có tiếng trong giới chơi HD trước kia.

Bên trên