Mod 481112 làm việc thiếu công bằng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

training

Well-Known Member
Ðề: Mod 481112 làm việc thiếu công bằng

làm mem cũng ko mới của diễn đàn, em nghĩ các mod cần có sự đối xử công bằng, như thế mới khích lệ đc các uploader đóng góp nhiều hơn

anbinhdo

Well-Known Member

Mình cũng bận công việc nhưng cũng cố gắng tham gia upload cho vui. Nhưng cách cư xử thế thì sớm muộn gì mình cũng ngừng upload thôi.

Chắc chắn các Bác BQT sẽ có sự công bằng và ưu đãi đối với sự cống hiến của các Bác. Hy vọng đây chỉ là sai sót nhỏ do khách quan,vì em thấy với số lượng lớn các bài được anh em upload lên thì không thể không tránh khỏi những sai sót khi kiểm duyệt.
- Nếu được em xin góp ý một tý với FR:
+ Tăng cường thêm 1-2 mod quản lý tại Box chia sẽ phim ảnh, ca nhạc.
+ Phân và giao trách nhiệm từng nội dung, ví dụ :
Mod A quản lý về các tiêu đề , nội dung câu chữ của Topic khi một bài được anh em up lên.Cái này đã có quy định, anh em upload phải tuân theo nếu không cứ thế Mod có quyền xóa bài hoặc PM chỉnh sửa trong thời gian nhất định cho phép.
Mod B quản lý về mặt nội dụng ( nội dung của phim ảnh, ca nhạc...) cũng như chất lượng nếu thấy có sai phạm thì theo quyền hạn thực thi.
Mod C quản lý tổng thế các mặt của 2 Mod trên.
+ Tại các Box chia sẽ phim ảnh ( Megashare, Fshare...) nên phân chia ra cụ thể ví dụ như 1.Bluray ; 2.1080p ; 3.720p để các anh em dễ tìm lựa chọn cho mình các bản HD theo ý của mình cũng như dễ nhìn.( chứ như bây giờ nhìn vào các Box Megashare và fshare thấy cứ lộn trở lên , như 1 phim mà có đến 5 -6 nhóm Rip mà mỗi nhóm Rip chia ra 2 bản 720p - 1080p nên về đến các anh em Upload mà lên bài nữa là đã thấy bao nhiêu tiêu đề khác nhau rồi, đó là chưa kế sai và đúng lẫn lộn).
Một vài ý chen ngang trong thắc mắc của Bác iceman, mong các Bác bỏ qua.
Chúc vui.

ATK

Member

Mình thấy box CHIA SẺ PHIM là box rất lớn và phức tạp (Đặc biệt là box Fshare lại càng phức tạp). ấy vậy nhưng hiện tại chỉ có 2 Mod điều hành chính thì có vẻ hơi mỏng. BQT nên bổ sung thêm Mod cho box này.
Việc xử lý của Mod có sai sót là chuyện thường, nhưng nếu sai sót lặp lại và thường xuyên thì lại là vấn đề khác.
Đôi lời chia sẻ.

iceman

(^_^)

Mình vừa nhận được phone của bác 481112 và biết được một sự thật không tiện nói ra ở đây. Mọi việc xem như đã giải quyết. Xin mod có thể đóng topic này lại. Xin cảm ơn tầt cả.

bladies

Active Member

Chuẩn bị close nen em edit bài em ...

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Mod 481112 làm việc thiếu công bằng

Mình vừa nhận được phone của bác 481112 và biết được một sự thật không tiện nói ra ở đây. Mọi việc xem như đã giải quyết. Xin mod có thể đóng topic này lại. Xin cảm ơn tầt cả.

bác làm tò mò ghê =))

kinhphuong

Well-Known Member
Mong mọi chuyện kết thúc tốt ổn thỏa... Đây là " cuộc chiến của những vị thần " mà..
#:-S

---------- Post added 02-10-2013 at 13:06 ----------

Mong mọi chuyện kết thúc tốt ổn thỏa... Đây là " cuộc chiến của những vị thần " mà..
#:-S

mabuV

Well-Known Member

Thế là từ nay trở đi vưỡn thế hả pác? :( làm mất công theo dõi diễn biến sự vụ từ hôm qua đến giờ :))

Thôi, té về box Fshare post phim tiếp cho đỡ mệt đầu! ;;)

meomatto

Active Member

Nguyễn Y Vân!
Túm lại là làm sao phim phọt vẫn lên đều là được. Nhiều người xe chỉ luồn kim thì các bác Úp lóat đơ càng được nhiều lợi mừ. :D:D:D

iceman

(^_^)

Vãy mình xin bật mí 1 chút để các bác uploader giải tỏa nổi niềm. Người sử dụng nick 481112 hiện nay không phải là bác mod chính chủ trước đây mà là một người khác. Người này đã sử dụng nick mod không đúng mục đích. Điều này để BQT kiểm tra và sẽ thông báo cụ thể.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Mod 481112 làm việc thiếu công bằng

Vãy mình xin bật mí 1 chút để các bác uploader giải tỏa nổi niềm. Người sử dụng nick 481112 hiện nay không phải là bác mod chính chủ trước đây mà là một người khác. Người này đã sử dụng nick mod không đúng mục đích. Điều này để BQT kiểm tra và sẽ thông báo cụ thể.

vậy thì hết tò mò ngay :D

Thì ra lâu giờ 2 nick quản lý box fshare là nick Public (vi phạm nội qui rành rành) do nhiều người log vào làm việc kg công tâm, tốt nhất là kg ý kiến kg tí nữa ban nick, lâu giờ chỉ biết níck BQT là nhiều người xài, giờ thêm mod này nữa thì pó chiếu.

mabuV

Well-Known Member

Chết chửa! Mấy thím mần ăn thế này thì bảo sao ace thấy tủi thân :( Nick MOD mà lại sử dụng tùm lum tà la thế, ngộ nhỡ nó khùng lên xóa cái roẹt hết cả thì sao? :(

Quá nguy hiểm, mong các pác cấp cao lưu tâm nhiều hơn mới được! :D

Mình thì thấy, trong nhóm uploader, ai uy tín nhất thì bầu ra 1,2 pác làm MOD của khu vực hay hoạt động + 1 chú partner ít quyền hạn hơn, chẳng hạn như chuyên xử lý tiêu đề, chuyển box, .. vv Như thế là hợp lý nhất, vừa đúng chuyên môn, vừa nâng cao trách nhiệm đồng thời tạo sự gắn kết với 4R đối với ace uploader, tất nhiên là có sự luân chuyển cán bộ (nếu được) cho nó vui cả nhà :D

phithien

Well-Known Member

Chắc là có sự quen biết thân tình,ngày nào cũng nhậu chung

Stormhdvn

Well-Known Member

Giống như công an ngoài đường phạt , alo 1 phát là hết hả bác, chắc tàng long ngọa hổ ngầm rùi ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên