Mod worldvision ko tôn trọng thành viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Mod worldvision ko tôn trọng thành viên

Lại bênh nhau ban nick ng ta rồi. Mod worldvision vẫn còn tiếp tục rep ở dưới chưa nhận sai, topic chưa close thì vẫn là tiếp tục được phép tranh luận. Mấy ông toàn chơi luật rừng, bắt lỗi người ta. Cái gì cũng phải giải quyết cho rõ ràng. Một diễn đàn ko biết lắng nghe và tiếp thu tếng nói của thành viên thì làm sao khá hơn được, hay các ông nghĩ diễn đàn có thứ hạng cao, truy cập lớn rồi nên muốn làm gì thì làm, cứ thế này rồi thành viên sẽ dần rời bỏ HDVN thôi. Ông bảo ng ta nên dừng lại, ông thử xem ai đàn bà hơn nhé, tôi chưa bao h thấy worldvision nhận sai hay dừng lại, có những lúc sai rõ ràng vẫn cố bảo vệ đến cả chục page, ngay cả topic liên quan đến cái tố cáo này Mod cũng có chịu dừng chưa? Còn xin lỗi ông ProSkyR luôn, tôi chưa thấy ai nói ghi Full HD 1080p là sai cả, ngay cả trên logo nước ngoài in vào các sản phẩm cũng ghi như thế chứ ít khi ng ta ghi cụt lủn là Full HD dù chả cái nào sai. Ông cũng nên kiểm tra lại kiến thức của mình trước khi bắt bẻ người khác nhé. Đây là ý kiến của tôi. Nếu ông ban nick tôi vì mấy dòng này thì ông cũng quá hèn như bạn ông worldvision.

osiric

Well-Known Member

Mình nghĩ ban nick thì nên ban lun nick worldvision + chủ thớt mới đúng luật
Ban 7 ngày cho cả hai tỉnh lại
Các mod HDvietnam nên qua amtech coi mod + admin bên đó giải quyết vụ việc rất công bằng ko gây ra thành kiến nơi mem là mod ỷ quyền
Xứ lý vụ việc là phải làm cho mem nể phục chứ ko phải làm cho mem sợ ban nick thành ngu lâu hưởng thái bình
Mod hay nói các mem giống con nit qua vụ này mình thấy có mod cũng giống con nit khi xóa bài bịch đầu mói dù mình sai rõ ràng

Chỉnh sửa lần cuối:

ProSkyR

Well-Known Member

Vâng, tranh luận sai có nghĩa là bị ban nick, còn những member tranh luận đúng nhưng ăn nói bỗ bã thì không bị làm sao. Tư tưởng đó thì mời bạn sang diễn đàn khác nơi mà được bàn luận, tranh luận thoải mái.
Còn những vấn đề ngoài lề, không thuộc nội dung topic này xin mời bạn lập topic khác bàn luận, tôi sẵn sàng ủng hộ. Nhưng với kiểu tranh luận của bạn, bạn sẽ luôn cố gắng là người chiến thắng, mặc dù so sánh những vẫn đề khác hẳn nhau VD nhưL
như tên sp thương mại ngoài cuộc sống và tên topic của một diễn đàn chuyên về HD =))
Thử google xem có diễn đàn hoặc site thực sự về HD họ ghi như vậy không.
Xin phép ẩn vì nó ngoài lề.
Các bạn cần phải có cái nhìn nhiều chiều về một vấn đề, nếu vẫn vậy tôi xin phép không trả lời reply của bạn nữa.
Nếu không hiểu hoặc cố tình không hiểu những reply trước đó của tôi thì cũng chịu, giải thích với mấy bạn quả thực không có tác dụng khi mà cái tôi đã quá lớn.
@osiric: Việc đó tôi không có quyền giải quyết, tôi không bao che cho ai cả, nhưng diễn đàn là nơi có văn hóa, dù đúng dù sai mà phạm luật là không chấp nhận được. Các bạn đang nhầm lẫn giữa topic này và topic tranh luận kia rồi.

K13

Nói cho các bạn member "bình dân" như tôi nghe:
* Tôi một member tham gia tháng 12/2009 , nhưng hoạt động chính thức từ tháng 9/2010,
Tôi từng bị ProSkyR del bài , tôi đã làm gì? lên đây kêu gào "thằng này thằng kia sao dám del bài tao ?", àh không, tôi pm cái đầu tiên giải thích rằng do tôi nghĩ là A B C các kiểu nên tôi post kiểu đó, cái pm thứ 2 tôi gừi với chủ đầ "bỏ nhỏ" tôi muốn ghẹo ProSkyR (chỉ có bác ấy hiểu rõ cái này :)) ), tôi không giận , tôi không bức xúc (hôm nay tôi kể ra là chi sẻ)...
Tôi đã mới được "thả trại" sau 3 ngày BAN vì tội spam , tôi lên box "an ninh trực tự" kiếm coi "cán bộ" nào mới vừa hành xử "ông đây" (chắc là ông nửa hả ProSkyR) ...hô hô hô... nói chớ định kiếm pm cho ổng giải thích rằng số post , số thanks, số view, thời gian hoạt động, số pm cho các thắc mắc, tôi giống SPAMMER không (khi tôi chỉ là HD-upscale)? chỉ vậy thôi àh ... cái đó không phải bức xúc đâu nha...tôi thik đùa thế, nhưng tôi không căng với ai ...

Tóm lại : hãy tham gia vui chơi , "download về hưởng và đề lại cái thanks" nếu mình không có thể "upload và post", đừng bức xúc, đừng giận hờn, đừng quá tranh cãi với cái lý lẻ của riêng mình (có khi nào các bạn vào cty cảm thấy mình sao hưởng lợi ít hơn Sếp mình rồi đi chửi ổng không, hay mình làm quá trời , ổng làm gì muh lương cao hơn mình ? )
Một ngày nọ, cái chữ K13 đó không là màu đen và thành màu vàng vĩnh viễn, thì tôi sẽ tồn tại ở nơi này với danh tánh khác , tôi cũng sẽ làm những gì K13 đã làm , vui chơi , vui vẻ...tưng tưng...với 1 điều kiện tôi còn thích nơi này ... còn nếu không thích nơi này nữa thì nick K13 có tồn tại màu đen thì số post chẳng tăng...

thế thôi , không tranh cãi các bạn nhé...không bức xúc nữa,dành thời gian download và nghiên cứu HD đi...hãy kiếm 50k "thanks" rồi tôi sẽ pm cho ông 1 lần nữa với links dẫn vào profile tôi, ProSkyR ạh ...hô hô hô...

hôm nay tôi nhiều chuyện nhỉ

TQN

TÓM LẠI:

Hãy tham gia vui chơi , "download về hưởng và đề lại cái thanks" nếu mình không có thể "upload và post", đừng bức xúc, đừng giận hờn, đừng quá tranh cãi với cái lý lẻ của riêng mình

hãy kiếm 50k "thanks" rồi tôi sẽ pm cho ông 1 lần nữa với links dẫn vào profile tôi, ProSkyR ạh ...hô hô hô...

Rất vui được mời member này ra đảo vì thái độ không tôn trọng ĐHV.

Yêu cầu mọi người stop topic này tại đây! Kính!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên