Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Hưng 1992

Well-Known Member
asia 80 không có bluray đâu bác... bàn TN123 em rip có bị không bác???
Em cũng chưa có thời gian tải mấy bản PBN123 của bác.tại em lên bằng điện thoại.nên cũng không biết có hay không :D:D:D
Nhưng lần trước em có tải một vài bản bluray bác cắt ở 119 thì xem bình thường.
Nhân tiện bác có rip cái DVD cho em xin bản mkv của Asia 80 với.Em cám ơn :)

yeumaingannam

Well-Known Member
Em cũng chưa có thời gian tải mấy bản PBN123 của bác.tại em lên bằng điện thoại.nên cũng không biết có hay không :D:D:D
Nhưng lần trước em có tải một vài bản bluray bác cắt ở 119 thì xem bình thường.
Nhân tiện bác có rip cái DVD cho em xin bản mkv của Asia 80 với.Em cám ơn :)

ok, em sẽ rip dvd asia 80, bác chờ em post nha.

vantoan19812002

Active Member
Có Karaoke tiếng việt mới của TS. Buồi Tiến nhé! :eek:

Bọn này thật sự chẳng phát minh gì ra trò, toàn là đi học lõm của người khác lấy là của mình, giáo sư mà chỉ thấy cái lợi trước mắt không thấy cái hại sau lưng, dư luận lên án quá thì phán bừa tiết kiệm 8% giấy trong khi trên 90 triệu dân phải thay đổi lại toàn bộ giấy tờ, tài liệu, hiến pháp... chưa kể là tốn công sức đi phổ cập lại lớp 1, chi phí chạy làm lại giấy tờ tùy thân... thì cái 8% kia có đáng gì. Còn về giá trị con chữ, đã làm mất đi cái sự trong sáng của tiếng Việt, vốn đã được xây dựng bảo tồn rất lâu đời.Giáo dục mà giờ đọc thành záo zụk( giáo dụt), "ôm chặt anh vào lòng" thì...không dám đọc lên luôn, trong sáng trở thành trong tối. Nói chung, thạc sĩ tiến sĩ kiểu này là vứt, không dạy ta một chữ nên người thì cũng đừng mong ta gọi bằng thầy(1 chữ cũng là Thầy).

dhq

Well-Known Member
Bác có ASIA 80 không vậy ?
Không hiểu sao mấy bản 1080 với 720 em tải về coi đều bị giật hình.còn tải DVD về coi thì thi thoảng bị vấp một cái
Có bản của bác nào trên này em coi không bị giật mà mấy người comment bảo giật nên em cũng hơi tò mò.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Giải là mấy lít rượu đế "Gò Đen" chính gốc và "chuối hột rừng" được ngâm 4 năm rồi,vài thùng "Ken",cộng với mấy bữa tiệc quá xá thức ăn,ăn xong chắc dư đạm cả tuần,rượu thì uống kg hết còn phải chở về Saigon nữa kia!Và trên hết là 2 ngày,20 người (có cả người từ Mỹ đã 20 năm chưa về),Bạn bè gặp nhau cười đùa quá xá vui!:):):)
Dư đạm vậy là bác phải thức vài đêm chạy một số bài mới tốt được. Không sẽ béo phì mất

yeumaingannam

Well-Known Member
bác bảo nhận hàng nè, từ từ nha mạng quá chậm...

Hang Nga - Xuan hop mat.vob

https://www.fshare.vn/file/GGLBICXFYEP5

truongphibao

Well-Known Member
giống a va tà của em đó bác, bác dìa bác bỏ bác trai vào nồi áp xuất, bác hầm 2 giờ là giống vậy...
Bác xúi em làm điều ác không à?

Chồng người áo gấm người ưng
Chồng tôi áo rách vẫn ngàn lần thương

"Trích từ bài Vợ đẹp là vợ người ta - Thơ Trường Phi Bảo"

Viết được câu này thì không thể nào em vào vai ác phụ được bác ơi, em không có can đảm;)

Bên trên