Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
không ghé thì nhớ các bác, cho nên làm gì thì làm, bận gì thì bận, cũng phải ghé, rảnh thì nói vài câu hỏi thăm. còn bận thì down xong thì chuồn luôn cho khỏe. có bài này, post lên sợ làm bác vandien không thích vì em không có clip của ca sĩ để làm background. nên làm đại. hahahaha

Trau Dien

Well-Known Member
Em xin no cac bac chay chu rum em bai bay ne', cam on truoc

Của bác đây Nhạc Đạo Công Giáo:

Cảm Mến Ân Tình - Hoàng Chương ft. Thùy Trang 1080P (Sub)

[HIDE][HIDE][/hide][/hide]

vandien

Well-Known Member
không ghé thì nhớ các bác, cho nên làm gì thì làm, bận gì thì bận, cũng phải ghé, rảnh thì nói vài câu hỏi thăm. còn bận thì down xong thì chuồn luôn cho khỏe. có bài này, post lên sợ làm bác vandien không thích vì em không có clip của ca sĩ để làm background. nên làm đại. hahahaha

Bác toàn nói oan cho mình,công sức của bất cứ AE nào,khi làm 1 bài Karaoke là rất đáng trân trọng Bác ạ!Khi làm được thì mới hiểu,cũng như khi có Con mới biết được lòng Cha Mẹ!Bác kg vô DĐ buồn lắm,chứng minh là kg có Bác phiếm chuyện thì Bác Bảo trốn mất tiêu luôn!:)

vinaguy

Well-Known Member
Liên Khúc Mr. Bolero Dance Phần 2 - Quách Tuấn Du [1080p]
:)

[HIDE] Tải về ngay cho nóng [/HIDE]
- Track list:
Được Tin Em Lấy Chồng - Đôi Mắt Người Xưa - Người Ngoài Phố - Lá Thư Cuối Cùng
Kiếp Đam Mê - Chuyện Tình Người Đan Áo - Nhật Ký Đời Tôi - Con Đường Xưa Em Đi
Giã Từ - Tình Yêu Trả Lại Trăng Sao - Đồi Thông Hai Mộ - Bao Giờ Biết Tương Tư
Tiễn Đưa - Khúc Thụy Du - Biển Tình - Chuyện Ba Người - Chuyện Hẹn Hò
Vầng Trăng Cô Đơn - Ngày Vui Qua Mau - Chuyến Tàu Hoàng Hôn
Lời Đắng Cho Cuộc Tình - Anh Còn Nợ Em - Biển Nhớ - Không - Điên
Yêu Em Vào Cõi Chết - Mùa Thu Chết - Rồi Mai Tôi Đưa Em - Phút Cuối

- Lên hàng bản liên khúc chỉ vỏn vẹn chẵn 60 phút lẻ 8s gồm 29 bài tổng thiệt hại 3,67GB vị chi 127MB cho mỗi bài nên không đến nỗi to lắm :rolleyes:
Bác Wanara hay bác nào tải được rồi giúp em với... Chuyển nó sang Drive với. Em không có tài khoản VIP của Fshare nên không tải bài này được. Leech như mọi khi thì hôm nay không có trang nào work hết trơn à. Thanks các bác

wanara

Well-Known Member
Bác Wanara hay bác nào tải được rồi giúp em với... Chuyển nó sang Drive với. Em không có tài khoản VIP của Fshare nên không tải bài này được. Leech như mọi khi thì hôm nay không có trang nào work hết trơn à. Thanks các bác
Có gì em up sau nhé bác hoặc bác mod @engsovinam up hộ em với vì em mới chạy lại windows o_O hoặc trong khi đợi bác thử tool get link của bác ptk911 xem sao

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác toàn nói oan cho mình,công sức của bất cứ AE nào,khi làm 1 bài Karaoke là rất đáng trân trọng Bác ạ!Khi làm được thì mới hiểu,cũng như khi có Con mới biết được lòng Cha Mẹ!Bác kg vô DĐ buồn lắm,chứng minh là kg có Bác phiếm chuyện thì Bác Bảo trốn mất tiêu luôn!:)

tại em nhớ có lần bác nói, bác không ưa kiểu kara không có cs hát, mà em thì lấy của bác nhiều quá, muốn làm 1 bài có backgroung cs mà chằng tìm ra beat nào mới. cho nên em làm đại. sợ bác chê, cho nên em mới nói thế.

còn bác bao thì em biết là bác ấy đi du lịch với bác bao chồng rồi, cho nên bác ấy còn ham vui, đâu có rảnh mà vào dđ. với lại bác ấy hết ghiền karaoke rồi bác vandien ui!!!

vandien

Well-Known Member
tại em nhớ có lần bác nói, bác không ưa kiểu kara không có cs hát, mà em thì lấy của bác nhiều quá, muốn làm 1 bài có backgroung cs mà chằng tìm ra beat nào mới. cho nên em làm đại. sợ bác chê, cho nên em mới nói thế.

còn bác bao thì em biết là bác ấy đi du lịch với bác bao chồng rồi, cho nên bác ấy còn ham vui, đâu có rảnh mà vào dđ. với lại bác ấy hết ghiền karaoke rồi bác vandien ui!!!
Kg sao đâu Bác ơi,post bài lên mà có AE down nhiều là khoái rồi,cám ơn Bác chiếu cố,còn bác Bao nghe nói làm Admin của DĐ nào khác rồi nên ít có rảnh phiếm với AE mình!:p

Bên trên