Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nlevu

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin chân thành cám ơn những người đã bỏ rất nhiều công sức mà chỉ với tinh thần chia sẽ cho những ai yêu thích ca hát karaoke !!!

tc5vn

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin mà chẳng thấy bác nào share cho, đành tự làm vậy, ai cần thì kéo về dùng nhé

e03ad637f6113bb5bc0456727121812b_55283615.hanhphuctroibanlyhaonammkvthumbs.jpg
Bạn ơi cho minh xin pass download với

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bạn có thể làm video huong dẫn mình làm karaoke bằng hai phần mềm dưới nhé bạn thank bạn nhiều mình từ trước giờ làm karafun không à
Adobe Premiere Pro CS3
Kbuilder3.5

mp5

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bạn có thể làm video huong dẫn mình làm karaoke bằng hai phần mềm dưới nhé bạn thank bạn nhiều mình từ trước giờ làm karafun không à
Adobe Premiere Pro CS3
Kbuilder3.5

Karafun làm nhanh hơn mà bác. Cái này nếu cấu hình máy không cao làm lâu lắm, em cũng chỉ thỉnh thoảng làm vài bài chơi thui. Trên topic này có nhiều cao thủ lắm như bác ...sitinh ấy bác hỏi bác ấy xem :)

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Karafun làm nhanh hơn mà bác. Cái này nếu cấu hình máy không cao làm lâu lắm, em cũng chỉ thỉnh thoảng làm vài bài chơi thui. Trên topic này có nhiều cao thủ lắm như bác ...sitinh ấy bác hỏi bác ấy xem :)

Cấu hình máy mình vậy có xài được không bác

mp5

Được bác ạ, nhưng với bài nào mà có video source chuẩn HD 720 hoặc 1080 thì một bài khoảng 4p sẽ render khoảng tầm 30p hoặc hơn mình render trên lap core i5 bài về đâu mái tóc người thương source 720p mất khoang 20p. hì :D

Tiện thể bác xem lại cái link download karaoke cua bác giùm mình vào toàn bị lỗi này

Le compte dolongbinh1122 est pour l'instant inaccessible.

Cause :
le serveur de dolongbinh1122 est éteint, ou
le compte dolongbinh1122 n'existe pas

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Được bác ạ, nhưng với bài nào mà có video source chuẩn HD 720 hoặc 1080 thì một bài khoảng 4p sẽ render khoảng tầm 30p hoặc hơn mình render trên lap core i5 bài về đâu mái tóc người thương source 720p mất khoang 20p. hì :D

Tiện thể bác xem lại cái link download karaoke cua bác giùm mình vào toàn bị lỗi này

Le compte dolongbinh1122 est pour l'instant inaccessible.

Cause :
le serveur de dolongbinh1122 est éteint, ou
le compte dolongbinh1122 n'existe pas

để tối nay mình cài phần mềm lại rồi vào lại sao nhé mới lắp thêm ổ cứng mới tối bạn mp5 text dùm mình cái link mình đưa len coi băng thông được bao nhiêu nhé mình muốn chia sẽ với mấy bác mà nói mình làm nhiễu hai ba trang mà bác mp5 có xem video được không cái link mình đưa lên đấy tối nay mình sẽ làm lại đường link mới các bác text thử tóc độ được bao nhiêu các bác úp hình len cho em xem nhé em dang nghiên cú phần mềm mới chia sẽ qua internet bằng dns mới đang ngiên cú chưa song nhé

dolongbinh1122

Well-Known Member

KARAOKE HD MỘT ĐÓNG NÀY
http://dolongbinh1122.weezo.me/hdi

CÁC BÁC TRỌN ALL FILE ĐỂ ĐƯỢC KARAOKE RA NHIỀU HƠN NHÉ

Bên trên