Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

donhantv

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cauchuyendaunam-DanNguyenYS.mkv_snapshot_00.28_2015.01.27_23.21.27.jpg

Câu chuyện đầu năm - Đan Nguyên YS
[hide]http://www.fshare.vn/file/OI8CPB4C4ASW[/hide]

STUDENTVIPBOY

Vâng Em biết, Em cũng có mà Em không tìm thấy đâu... chắc lại để chui rúc ở chỗ khác. Thấy Bác wanara cần bài đó nên Em up thôi.

OK Bác... để lát Em kéo về... cho phát 4 track cho máu!

Bạn nè :
mình mong bạn giúp chuyện này :
" TRong lúc bạn làm karaoke 4track, bạn quay phim màn hình lại từ đầu đến cuối, rồi upload lên cho mình được xem và học theo những bước - kỹ năng của Bạn làm -Được như vậy thì biết ơn nhiều lắm " @};-

nhhh

Well-Known Member

Bạn nè :
" TRong lúc bạn làm karaoke 4track, bạn quay phim màn hình lại từ đầu đến cuối, rồi upload lên cho mình được xem và học theo những bước - kỹ năng của Bạn làm -Được như vậy thì biết ơn nhiều lắm " @};-

Kìa bác Hớt kìa có người bái sư kìa...Mà lúc quay màn hình..nhớ tắt món gì ướt át đi nha bác hay làm ướt lung tung lắm :)):)):))

STUDENTVIPBOY

Các bác ai có bài Ngày Xưa Anh Nói - Quang Lê ft Mai Thiên Vân mà xịn của Thúy Nga không? Em có bài này, nhưng có lẽ không phải beat xịn của Thúy Nga. Lúc nãy đưa ra làm 4 tracks thấy hơi bị lệch về tốc độ. Em kéo được lại xong nhưng beat lại đệm tiếng bass tưng quá nên lúc làm xong 4 tracks có vẻ không được hay lắm. Ai có bài này của YS hay là hàng Trung tâm của Thúy Nga luôn không thì share em với nhé. Thanks nhiều lắm cả xóm nhé.

Mình cũng mong bạn quay phim màn hình Lúc làm karaoke 4 track, giúp mình được hông bạn !
Mình cũng nhờ Bác Hớt nữa -- Được bạn và Hớt chia se những kỹ năng tạo ra 4 track thì Tuyệt xà là vời lắm !
Mog bạn giúp ! @};-
Cảm ơn bạn nhiều !

donhantv

Well-Known Member

Bạn nè :

Mình cũng mong bạn quay phim màn hình Lúc làm karaoke 4 track, giúp mình được hông bạn !
Mình cũng nhờ Bác Hớt nữa -- Được bạn và Hớt chia se những kỹ năng tạo ra 4 track thì Tuyệt xà là vời lắm !
Mog bạn giúp ! @};-
Cảm ơn bạn nhiều !

Hoan nghênh tinh thần học hỏi của Bác!

HÓNG HỚT

Active Member

Bạn nè :
Em đã nói với Bác 1 lần rồi mà... Em là Em nhờ người khác làm đó. Còn bản hướng dẫn rất chi tiết, từng bước thì Bác vinaguy đã up lên + cả phần mềm làm... Bác có thể tham khảo thêm.

STUDENTVIPBOY

.đang lúc nhờ vã mà lại chọc ghẹo người ta thì thật không nên - xóa bài ^_^ ^_^ ^_^
.
./
/

donhantv

Well-Known Member

Cảm ơn - Đan Nguyên YS
[hide]http://www.fshare.vn/file/XDTS52MM232O[/hide]

Banh thi

Well-Known Member

Các bác ui bài Bão (Gia Huy) Trong bộ phim cùng tên có karaoke kg vậy các bác...?

HÓNG HỚT

Active Member

Bác chờ hơi bị phê đó. Giờ bác Hớt đang bận thi đấu 2 tay 2 micro với các phe chữ đỏ rồi :D.
:)):)):))Mỗi Bác hiểu Em.... đang cật lực gào thét Bác ạ!
Bác mà được 2 bác đó giúp thì Bác phải nói đợt này không còn thời gian rãnh nữa...:)]~O)
Em vẫn đang học làm đó Bác... :))

HÓNG HỚT

Active Member

Các bác ai có bài Ngày Xưa Anh Nói - Quang Lê ft Mai Thiên Vân mà xịn của Thúy Nga không? Em có bài này, nhưng có lẽ không phải beat xịn của Thúy Nga. Lúc nãy đưa ra làm 4 tracks thấy hơi bị lệch về tốc độ. Em kéo được lại xong nhưng beat lại đệm tiếng bass tưng quá nên lúc làm xong 4 tracks có vẻ không được hay lắm. Ai có bài này của YS hay là hàng Trung tâm của Thúy Nga luôn không thì share em với nhé. Thanks nhiều lắm cả xóm nhé.
Bác chủ ơi... Bác có "nhá" được bài Cuộc Đời Ba Thế Hệ không ạ?
Bài ấy Em làm không thành công...

Bên trên