Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

binhbe

Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mọi người hãy vào đây kiếm những bài hát karaoke dạng HD ( của YouSing HD) mà mình yêu thích rồi tự down về (dạng torrent) mà hát đi nè...

- Có khoảng 2.500 bài ~ 530GB...

Thư viện 2500 bài karaoke VOB và MKV - Magnet torrent - Lighthousehn - Website cá nhân của Lighthousehn

-----------------------------

Những bài nào mà trong đó không có thì cứ lên đây xin !
Cảm ơn bạn nhiều lắm ! mình đag dow rui nhưng nhiều quá ổ lại có hạn ! lúc nào có list danh sách những bài hát mới cập nhật bạn cho mình link xin với nha ! Cảm ơn bạn nhiều nha !

hayhay

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cảm ơn bạn nhiều lắm ! mình đag dow rui nhưng nhiều quá ổ lại có hạn ! lúc nào có list danh sách những bài hát mới cập nhật bạn cho mình link xin với nha !
Cảm ơn bạn nhiều nha !
Bạn không nên chọn download tất cả (Select All) vì sẽ không có chỗ chứa, mà hãy chờ chương trình torrent nó tải về nạp đầy đủ hiển thị thông tin các bài hát, rồi nhấn chọn "Select None", sau đó tick vào từng ô để chọn những bài mình thích để download về hát trước; xong lại nạp link mới vào download tiếp...như vậy thì mới đỡ ngán mà lại có bài mới hát ngay!

thaoprosound

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài : XIn đừng bỏ mặc em - Ngọc Thúy không.
Em down về cho vợ hát. :D
Thanks

thanhyk

Well-Known Member
@coicoi3dfx,
Đây là diễn đàn về kok mà bạn 'đóng góp' 1 bài lê thê chẳng hiểu gì sất.
Bạn nói cá độ gì gì đó...được cấp phép bởi 1 đống nước, mình chỉ cần bạn chứng minh ở đây là VN có cấp phép không mà bạn xúi A/E tham gia. Nếu nghe lời bạn mà vi phạm pháp luật là bạn mừng lắm hả. Bạn nên cân nhắc khi post những nội dung như vậy.

Tjmmjhp91

Well-Known Member
đã ra đảo chơi với cào cào rùi :))

em đi du lịch..hẹn các bác sang tuần nhé

tminhanh

Active Member

Có ai giúp mình bài "Duyên phận ý trời - Lương bích Hữu+ Tam Hổ" không?tks

oneway

Member
bài đó của ca sỹ nào vậy bạn :)

bài của bạn m sẽ đăng link lên đây trong vòng 3 ngày nữa :D

Bạn Tjmmjhp91 ơi, bài Anh Còn Nợ Em của Quang Dũng / Xuân Phú / Gia Huy gì cũng được hết. Cảm ơn bạn nhiều nha.

oneway

Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình đã download về. Cảm ơn bạn Zing nhieu nhé. Quá nhiệt tình luôn. Nhạc thì ok, chỉ có điều là chất lượng hình ảnh vẫn chưa được tốt cho lắm. (Hình ảnh mình chiếu lên tivi HD nên chất lượng hình ảnh ko tốt sẽ giảm hẳn sự sung sướng của anh em đang ca hát, hihi...). Đừng nói là mình được voi rồi đòi 2 bà Trưng nha! Mình nói vậy để nếu có cái khác mới hơn và chất lượng hơn thì càng tốt cho mình và cộng đồng chứ không chê gì bác Zing. Có thể bác Zing chưa tìm được clip tốt mà thôi.

Thiết nghĩ ai đã từng post yêu cầu tìm bài hát karaoke lên topic này rồi thì thường có 2 lý do chính:
1- Bài hát mới ra chưa có karaoke, được yêu chuộng
2- Bài hát karaoke khó kiếm nhưng hay, có ý nghĩa

Với 2 điều đó, nếu topic này có thể collect và update những bài đã up lên thì thật tuyệt vời cho anh em bởi vì:
- Người post yêu cầu nhiều khi không biết là bài của mình đã được trả lời hay đã có kết quả hay chưa (giống như mình nè)
- Tạo được danh sách karaoke gồm những bài mới, hay, độc và lạ mà khó kiếm được ở nơi khác.
- Thuận tiện cho anh em tìm kiếm bài mình đã post có hay chưa, đồng thời tham khảo thêm được những gu và yêu cầu khác của anh em khác để mình cũng có thể học hỏi, down về
- Yêu cầu mới ko trùng lắp với yêu cầu cũ
- .... (rất nhiều lý do khác nữa, khakha)

Đó là ý kiến thêm của mình (nhưng có lẽ sẽ oải cho bác chủ topic). Thôi thì có cách nào động viên thì mình sẽ giúp vậy.

3RuaDongNai

Bác nào share bài Năm Anh Em Trên Một Chiếc Xe Tăng Remix - Lương Gia Huy
Không có beat trên mạng, xin cảm ơn

Bên trên