Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Có cả trách Bóp Dương Hồng Loan hoặc Bóp Lưu Chí Vỹ nữa :D..Vừa hát vừa bóp..ghê thật :-<
=))Viết thế cho oách Bác ạ... Tội gì cũng có thể tha thứ, riêng cái Tội choi choi lên dành hát là đáng bị treo cổ

DVD cũ mà hay quá dgluong, thank bạn nhiều.
---------------------------------------------------------------

Đỡ không nổi :D. Người ta là ca sĩ hot đó nha bạn (Tôi 'hét' giá 15.000 USD (khoảng 300 triệu đồng) để họ từ bỏ ý định, ai ngờ họ đồng ý luôn”, Lệ Quyên tâm sự.)

Em cảm ơn Bác bienman chúc Bác luôn khoe mạnh như lực sỹ

wanara

Well-Known Member

- Không phải sản phẩm của Em, là sản phẩm của Bác warana (Kute Vip) Bác này làm chữ Karaoke quá đẹp. Em tìm thấy bản của Bác ấy rồi.:))
https://flic.kr/p/q8DRvj

Bài này Em cũng có rồi. Cơ mà Em không kết vì cái ca sĩ "chuyển giới". Bác nghe lại mà xem, ghê người:)):)):))

hi, các bác làm cũng đẹp phết chứ có riêng gì wanara đâu nhờ ;))

wanara

Well-Known Member

Chung Vầng Trăng Đợi - Phương Vũ Linh (wanara) :)
[hide] https://www.fshare.vn/file/ODGVUE2SK5Q2 [/hide]

vinaguy

Well-Known Member

Sao bữa nãy Hai Mái Nhà Tranh ở đâu ra mà loạn lên thế nhỉ? Trước đây em chỉ biết có mỗi version của Lê Sang. Bữa nay ra tùm lum người lun :)) Thôi để em tải cho bằng hết

Amour

Member

cả nhà ơi cho Amour xin lại bài LK Cho Tôi Lại Từ Đầu- Quê Hương Tuổi Thơ Tôi của Thu Phương chẳng hiểu sao mình download về chạy 1/2 bài là bị mất hic cho Amour xin lại nhé cảm ơn cả nhà

HÓNG HỚT

Active Member

Chung Vầng Trăng Đợi - Phương Vũ Linh (wanara) :)
hidden content may not be quoted
- Đúng là hàng nóng hổi... vừa thổi vừa hót :))
Sao bữa nãy Hai Mái Nhà Tranh ở đâu ra mà loạn lên thế nhỉ? Trước đây em chỉ biết có mỗi version của Lê Sang. Bữa nay ra tùm lum người lun :)) Thôi để em tải cho bằng hết
Em nghĩ các Bác có hết rồi nên cũng lãng quên luôn bài đó. Thật ra bài đó đã xôn xao khi Bác Thông chỉnh tone của Trường Vũ sang Tone nữ với tựa đề "Có Bao Giờ" (chỉ là lời khác, chứ nhạc thì cùng 1 bài). Em tưởng Em đã "lỗi thời" hóa ra Bác cũng "lỗi thời giống Em". Hai ta phải update lại thôi Bác ạ:))

Các Bác nhà em cho xin bài này nữa nhé :

Nguyên Khang & Quốc Khanh & Đoàn Phi & Mai Thanh Sơn - L K Yêu Em & Tôi Muốn & Hãy Ngước Mặt Nhìn Đời mong tin các Bác yêu quý hiiiiiiiii........hiiiiii

Bên trên