Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Tam Anh

Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Năm mới chúc toàn thể mọi người sức khỏe vô biên - Nhiều may mắn - Hạnh phúc và tràn ngập niềm vui !!! @};-@};-@};-

03-12

Member

Ngày Đầu Năm Mới ... Em Xin Chúc Anh Chị Em Trong Diễn Đàn Cùng Toàn Thể Gia Đình Vui ... Khỏe .. An Lành ... HP ... Vạn Sự Như Ý ... @};-@};-@};-@};-

dochua2k

Well-Known Member

Bác khuân hết lên chia cho anh em mỗi người 1 chỉ :))

Điệu này chắc phải mở kho dự trữ của Fed Reserve của Mỹ mới đủ chia cho ACE trong diễn đàn này rùi ... :):):) Đang chờ quyết định chấp thuận của TT Obama ... Ráng chờ nhé .... :):)

qtdb

Active Member

Năm mới xin chúc toàn thể GĐ ACE HDVN sum vầy vui vẽ, an lành hạnh phúc,vạn sự như ý.

PS: tiện hỏi ACE dùng pm nào convert video karaoke để hát tốt, không bị lag trên đầu Arirang có MTV karaoke nói chung ( Smartk). theo các bác nên convert độ phân giải 720x480 hay 1280x720( chuẩn phổ biến của YS)
tks

lequynhan

Well-Known Member

Điệu này chắc phải mở kho dự trữ của Fed Reserve của Mỹ mới đủ chia cho ACE trong diễn đàn này rùi ... :):):) Đang chờ quyết định chấp thuận của TT Obama ... Ráng chờ nhé .... :):)

:-?

Em cảm ơn bác chủ! Cho em đặt gạch một cục với! :))

dongdateh

Active Member

minhhong76

Active Member

Năm mới minhhong76 Kính chúc toàn thể các Anh, Chị, Em... trong Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!! cũng như hdvietnam.com một năm mới tràn đầy sức khỏe, hạnh phúc, thành đạt và luôn luôn gặp những điều may mắn nhất trong cuộc sống...

han999

Bac oi ,co bai HEN MOT NGAY XUAN cua Huynh Phi Tien Va Bang Tam Ko? cho minh xin voi ,cam on ban nhieu nhe.

conmeocon197

Các bác nào online cho em bài:
Ys- Xin lam nguo xa la- Dan Nguyen

Chúc các cụ dồi dào sức khoẻ !

Chỉnh sửa lần cuối:

taunguyen90

Well-Known Member

Bạn nào có bài Xuân Này Con Không Về cho em xin lại link download được không ạ, Thanks các bạn nhiều !
ps/ Chúc các bạn năm mới sức khỏe, vui vẻ !

Bên trên