Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có hai bài này cho em xin, bản download của em bị lỗi nên đứng lại giữa chừng
1- Nguyên Khang - Tưởng Niệm
2- Y Phụng & Trish & Spencer - LK Anh Về Với Em & Màu Mũ Anh Màu Áo Em
Em đỡ cho Bác 1 bài, link bên Bác Tuấn Trọc:
Tưởng Niệm - Nguyên Khang: https://www.fshare.vn/file/TDT3XHVF8T
- À, rất may cho Bác, Em mò thấy cả link LK kia nữa, Em chưa test, Bác kéo thử xem sao nhé:
LK Anh về với Em & Màu Mũ Anh Màu Áo Em: https://www.fshare.vn/file/TKQY6HF84T

Lê Huỳnh

Well-Known Member

.
có hình chứng tỏ có đĩa... bác nào tìm dc link chưa ???

dolongbinh1122

Well-Known Member

=))Em tìm từ tối tới giờ thì được các thông điệp hồi lại đại khái như là "Chưa có Ai share disk này sao?" hoặc "Chưa có free sao?"

Em cũng ngồi hóng hớt dĩa cùng bác hóng hớt luôn và bác lê huỳnh nữa

Em có cái này, video lúc nhút hẳn hoi hơn X_X
Góp cùng Các Bác X_X

Lý Chim Chim Xanh - Dương Hồng Loan

HÓNG HỚT

Active Member

Em cũng ngồi hóng hớt dĩa cùng bác hóng hớt luôn và bác lê huỳnh nữa
Em có cái này, video lúc nhút hẳn hoi hơn X_X
Góp cùng Các Bác X_X
Lý Chim Chim Xanh - Dương Hồng Loan
- Bản này Em cũng có Bác ạ. Cơ mờ bị cái chữ "Yousing" nó "cá nhân hóa" rồi Bác ạ!:))
- Bác lên đi, gom vào cho đủ bộ:))

tinhcaydang

Well-Known Member

Mong chờ 2 liên khúc này mà tải về bị la..phải chi nó lồng phong cảnh thì tốt biết mấy..chứ mấy cô người mẫu này..tòan bị next ko à...uổng ghê[-(

Bác tìm bản của Văn Phú trên youtube là phong cảnh đó.chẳng qua e làm video này để hát cho bốc thôi.

Các Bác cho em xin 2 bài này nhé :
1/ Công Thành - Hoa cài mái tóc
2/ LK Người di tản buồn - Sài Gòn ơi ! Vĩnh biệt ! _ (Nam Lộc) _ Y Phương & Anh Khoa

engsovinam

Moderator
Mấy ngày tết rảnh rỗi chẳng biết làm gì, sẵn tiện kiểm tra lại thì thấy mấy cái ổ cứng gần full hết rồi, muốn xóa bớt cũng không nỡ vì toàn hàng ngon, thôi thì đành "trong cái khó ló cái khôn", em ngồi BÓP (xin lỗi bác Hớt :D) mấy bài FullHD của bác Nhân (lequynhan) cho gọn lại tí, vừa xong hôm qua, hôm nay post lên cho anh em nào cần thì down về lưu trữ.
Hàng zin bác Nhân làm rất ngon, ngặt nỗi dung lượng hơi to (trên dưới 2Gb mỗi bài), em cố gắng bóp lại còn khoảng 1/4 dung lượng và chất lượng thì cũng không có sự khác biệt (vẫn giữ nguyên 1920x1080, âm thanh nguyên zin không bóp).
Ưu điểm sau khi bóp là dung lượng nhỏ lại, âm thanh như cũ, hình ảnh gần như zin, đặc biệt là thích hợp cho những bác xài laptop hoặc máy tính có cấu hình thấp vẫn có thể chạy tốt.
Có khoảng 35 bài tất cả, toàn bộ là nhạc Thúy Nga (PBN), em sẽ từ từ post lên hết!
P/S: Bác Nhân vui lòng cho phép em, "Đừng trách em tội nghiệp", vì nhà em nghèo nên phải tìm cách tiết kiệm (tuy bóp rồi nhưng file gốc em .... vẫn giữ :D).

Bài đầu tiên em đưa lên: Bài này em đã thêm 2 track Audio song ca luôn.

Anh hãy về đi-Trường Vũ.Mai T Vân (Song ca)

Bạn nhấn thanhks, sau đó nhấn F5 để lấy link nhé!

[hide] https://www.fshare.vn/file/5LBH9HFFJ6WT [/hide]

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mấy ngày tết rảnh rỗi chẳng biết làm gì, sẵn tiện kiểm tra lại thì thấy mấy cái ổ cứng gần full hết rồi, muốn xóa bớt cũng không nỡ vì toàn hàng ngon, thôi thì đành "trong cái khó ló cái khôn", em ngồi BÓP (xin lỗi bác Hớt :D) mấy bài FullHD của bác Nhân (lequynhan) cho gọn lại tí, vừa xong hôm qua, hôm nay post lên cho anh em nào cần thì down về lưu trữ.
Hàng zin bác Nhân làm rất ngon, ngặt nỗi dung lượng hơi to (trên dưới 2Gb mỗi bài), em cố gắng bóp lại còn khoảng 1/4 dung lượng và chất lượng thì cũng không có sự khác biệt (vẫn giữ nguyên 1920x1080, âm thanh nguyên zin không bóp).
Ưu điểm sau khi bóp là dung lượng nhỏ lại, âm thanh như cũ, hình ảnh gần như zin, đặc biệt là thích hợp cho những bác xài laptop hoặc máy tính có cấu hình thấp vẫn có thể chạy tốt.
Có khoảng 35 bài tất cả, toàn bộ là nhạc Thúy Nga (PBN), em sẽ từ từ post lên hết!
P/S: Bác Nhân vui lòng cho phép em, "Đừng trách em tội nghiệp", vì nhà em nghèo nên phải tìm cách tiết kiệm (tuy bóp rồi nhưng file gốc em .... vẫn giữ :D).

Bài đầu tiên em đưa lên: Bài này em đã thêm 2 track Audio song ca luôn.

Anh hãy về đi-Trường Vũ.Mai T Vân (Song ca)
Xin xịn... xịn thế Bác chủ ơi.
- Chúc Mừng Năm Mới Tới Bác cùng Gia Đình! \m/\m/\m/
Bài Đừng Trách Em Tội Nghiệp của Hạ Vy hay của Ai cơ Bác ơi?

HÓNG HỚT

Active Member

=))Cũng to phết rồi í Bác engsovinam ợ... nhưng rơi vào tay Em thì lại nhỏ ngay thôi. Khất lỗi Bác trước nhá... ha ha ha

engsovinam

Moderator
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

=))Cũng to phết rồi í Bác engsovinam ợ... nhưng rơi vào tay Em thì lại nhỏ ngay thôi. Khất lỗi Bác trước nhá... ha ha ha

Bác Hóng thì BÓP chuyên nghiệp rồi, em sao dám so bì! :)) Em chỉ BÓP nhè nhẹ vừa đủ phê thôi, còn bác BÓP là cứ phải chảy cả nước thì mới chịu! =))

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác Hóng thì BÓP chuyên nghiệp rồi, em sao dám so bì! :)) Em chỉ BÓP nhè nhẹ vừa đủ phê thôi, còn bác BÓP là cứ phải chảy cả nước thì mới chịu! =))
Lâu lắm rồi, Em chưa được "Bóp" phát nào. Cuồng tay đến nơi rồi í Bác ợ, ngồi máy chả việc gì làm mang ra nghịch nhạc =))

lequynhan

Well-Known Member

:D

Bác có công giúp anh em là quý lắm!

Bác cứ thoải mái vừa bóp vừa đóng dấu "hàng đã bóp" :))

Bên trên