Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình ơi - ngọc hạ sáng tác diệu hương
mình ơi - bảo phúc sáng tác bảo phúc

Hai bài khác nhau đó nhe bác nhhh :D:D:D

Hàng YS nè bác, bác hòng khỏi mắc công qua newtitan :D:D:D:D
Mình ơi - bảo phúc
hidden content may not be quoted

Hay quá bác Thông ơi. Bài của Bảo Phúc em chưa có thật, mà lần đầu tiên được nghe thấy hay quá...Giai điệu dạo đàn gần giống kiểu bài "bình thường Thôi của Vũ Quốc Việt" Rất tình cảm... Cảm thấy thích..không hề nhẹ :)).

tamyeutham

Well-Known Member

Em xin thêm LIST TRƯỜNG VŨ - YSHD các bài bên dưới ạ :

Chôn Vùi Tâm Sự - Trường Vũ & Tâm Đoan_Yshd.mp4
Đen Bạc - Trường Vũ_Yshd.mkv
Em Là Tất Cả - Trường Vũ_Yshd.mkv
Giàu Nghèo - Trường Vũ & Hạ Vy_Yshd.mp4
Hai Đứa Giận Nhau - Trường Vũ & Mai Thiên Vân_Yshd.mp4
Mèo Khóc Chuột - Trường Vũ_Yshd.mkv
Thân Phận Nghèo - Trường Vũ_Yshd.mkv
Trả Lời Thư Em - Trường Vũ_Yshd.mkv
Về Thăm Quê Mình - Trường Vũ_Yshd.mkv

Em xin cám ơn mọi người ạ

tamyeutham

Mọi người ơi, cho mình xin những bài TRƯỜNG VŨ trên nha

HÓNG HỚT

Active Member

Bài này mở đầu là clip chim bay phải không bác Thông? "Tình ca quê hương"
Không chỉ có đàn chim bay, mờ có cả cô gái đội nón, rồi xuất hiện 1 ông nắm tay cô này chạy trong bờ mương (Em đoán là đi mò hến cùng nhau)... rồi ra toàn giàn bầu, giàn bí và sau đó là chữ hiện lên và rồi lại "um....u.. u.... ha... ha...":))

nhhh

Well-Known Member

Không chỉ có đàn chim bay, mờ có cả cô gái đội nón, rồi xuất hiện 1 ông nắm tay cô này chạy trong bờ mương (Em đoán là đi mò hến cùng nhau)... rồi ra toàn giàn bầu, giàn bí và sau đó là chữ hiện lên và rồi lại "um....u.. u.... ha... ha...":))

Có trình tự nhờ...Chim gặp cô gái..rồi lại một ông nắm tay cô gái chạy vào mờ mương mò "hến" . Mò trúng hến thì lòi ra "Bầu", mà muốn có bầu thì phài tòi Bí ra ( Bí đao ah ( Xì gòn kêu Bí xanh)..dài quá nhờ )...=)).

Các bác cả ,bác hai ,cho em xin bài ; ( HAI ĐỨA MÌNH YÊU NHAU ) - Hoàng Đăng Khoa & Hương Giang (SC 4Track). YSHD .em vào trang gần về đầu thấy có nhưng lits đi từ bao giờ rồi ,vậy các bác giúp em với ////////

nhhh

Well-Known Member

Các bác cả ,bác hai ,cho em xin bài ; ( HAI ĐỨA MÌNH YÊU NHAU ) - Hoàng Đăng Khoa & Hương Giang (SC 4Track). YSHD .em vào trang gần về đầu thấy có nhưng lits đi từ bao giờ rồi ,vậy các bác giúp em với ////////

2 Nách thì được chứ 4 thì thua :D.

các bác cho em xin bài
[VIP] Liên Khúc Mưa Trên Biển Vắng - Thanh Trúc
được ko ạ?

HÓNG HỚT

Active Member

- Bài này hàng của Bác Lê Huỳnh đã cắt 4 Track... Bác cứ tìm cái Bác tên gọi Lê Huỳnh ăn vạ là ok!:))
2 Nách thì được chứ 4 thì thua :D.
Bác lên Em xin 2 Track bài ấy, bởi bài Bác Lê Huỳnh trước cắt, không phải bản chuẩn của YS xuất lò!

nhhh

Well-Known Member

- Bài này hàng của Bác Lê Huỳnh đã cắt 4 Track... Bác cứ tìm cái Bác tên gọi Lê Huỳnh ăn vạ là ok!:))

Bác lên Em xin 2 Track bài ấy, bởi bài Bác Lê Huỳnh trước cắt, không phải bản chuẩn của YS xuất lò!
HAI ĐỨA MÌNH YÊU NHAU - Hoàng Đăng Khoa & Hương Giang
[hide] http://www.fshare.vn/file/QRC5GJ2EJBLR
[/hide]

Chào bác HÓNG ,em cóp nguyên bản đề bài của trang đó lên không biết ,vậy các bác lên cho em xin bản 2TRACH cũng được mà ,em xin hết .........

nhhh

Well-Known Member

Lên hàng YS đê bác Bình cho em ké với!

Em lên hàng Vina

Mình Ơi - Ngọc Hạ - Vina http://www.fshare.vn/file/1ELM1XCNXG7B

File size : 249 MiB
Duration : 5mn 24s
Width : 720 pixels
Height : 480 pixels

Beat bài này tởm quá bác ơi. Hình như cố gắng tách từ music sao ấy hàng vina mà làm ăn lởm khởm hii... Còn nguyên giọng ca sĩ mà..tiếc nhỉ..Hi vọng ai có beat chuẩn hơn.

HÓNG HỚT

Active Member
Bên trên