Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Lần này quá tuyệt vời , có mới nói nha vậy chiều mình làm luôn bài Vi sao ta yêu nhau Quỳnh Vy ft Luong tung Quang ;;)
Đá nhãn cạch cạch nữa ta kkhhkkh
Bài này mình kg biết hát nên kg có lượm về , bạn có thì tách beat và music trong bài kok của bạn up lên đi, mình chiều cho ... hiihhih

cotiecnho2003

Well-Known Member

Hiểu lầm hiểu lại có sau đâu , hiihih . Cân bằng lại gain của beat với music , bác thường edit nhạc bằng cái gì

Em khong có edit nhạc nên cũng không có sài . Mấy tháng trước có bác nào tốt bụng (xin lỗi rm quên nick) chỉ cách làm 4 tracks, nhưng em làm không được nên bó tay luôn.

thik thi hat

Đá nhãn cạch cạch nữa ta kkhhkkh
Bài này mình kg biết hát nên kg có lượm về , bạn có thì tách beat và music trong bài kok của bạn up lên đi, mình chiều cho ... hiihhih

chớp chớp làm duyên lông mi sắp rụng hết mà khog biết có ngưoi nào thưog mình làm dung ko ta?:(:)(:)((

Banh thi

Well-Known Member

Em khong có edit nhạc nên cũng không có sài . Mấy tháng trước có bác nào tốt bụng (xin lỗi rm quên nick) chỉ cách làm 4 tracks, nhưng em làm không được nên bó tay luôn.
Chắc làm biếng chứ làm kg được cái gì ...hihihi
chớp chớp làm duyên lông mi sắp rụng hết mà khog biết có ngưoi nào thưog mình làm dung ko ta?:(:)(:)((
"L à m sao con k h ó c" ... khhkkh. Mình nói rồi bạn tách beat và music thôi, up lên đây

binhbe36

Active Member

Bác nào có bài :
Yêu Một Mình - Quang Lê & Dương Ngọc Thái
cho mình xin với !

quangthiet

Well-Known Member

Chuyển ngạch các bác ạ, có bác nào thích thể loại này không ạ.

Liên khúc Cả Nhà Thương Nhau - Thiếu Nhi (Tinker Bell Version)
Nhạc & Beat nguyên gốc từ vob

[hide] http://www.fshare.vn/file/5K6R68CRKAEU [/hide]

phan kim lan

Active Member

Xin chào cả nhà , cho em xin bài TÌNH TỰ MÙA XUÂN ,cs Tuấn Ngọc cảm ơn các bác nhiều

lequynhan

Well-Known Member

Chuyển ngạch các bác ạ, có bác nào thích thể loại này không ạ.

Liên khúc Cả Nhà Thương Nhau - Thiếu Nhi (Tinker Bell Version)
Nhạc & Beat nguyên gốc từ vob

:D Em cảm ơn bác Thiết!

Bác cứ liên tục ra hàng mới thế này thì anh chị em ai cũng quý bác hết! \m/

HÓNG HỚT

Active Member

Chân thành cảm ơn bác Hóng Hớt & bác nhhh , các bác thật nhiệt tình
Sorry Bác chủ, từ hôm qua Em chịu chết không vào được HD nữa, Bác nhhh đã giúp Bác rồi phải không ạ? Không hiểu sao nữa, hôm nay vào được HD mà không lật trang được, bị cố định 1 trang luôn@-)

Em chào các bác trên diễn đàn ,các bác cho em xin bài ;( ĐÒ VỀ BẾN CŨ -LƯU ÁNH LOAN -LÂM VŨ ),em cảm ơn các bác nhiều !

Bên trên