Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác trên diễn đàn ơi ,cho em xin bài ; ĐÒ VỀ BẾN CŨ( LƯU ÁNH LOAN -LÂM VŨ ) .Em cảm ơn các bác nhiều !

tamyeutham

Well-Known Member

Walakv thì dùng không bị thoát ra, nhưng khi mình tìm bài xong rồi thì con trỏ songlist nó trỏ lại từ đầu Tâm ơi. Ví dụ mình đang tìm bài đó số 15,000 khi tìm xong thì nó nhảy về bài đầu tiên liền.
Walaoke thì nó vẫn giữ lại vị trí bài mình vừa tìm xong. Nhưng mà hay bi thoát quá !!!

Sao không gõ trong ô tìm kiếm nó sẽ hiện ra các bài hát gần giống, sau đó chỉ việc chọn bài và Play thôi, em thử nhiều phần mềm lắm mà chỉ thấy nó đơn giản và dễ dùng nhất

Ưu điểm (theo riêng em) :
1. Chọn bài nhanh
2. Tự động xuất màn hình thứ 2
3. Đơn giản và dễ sử dụng

Nhược điểm :
1. Chỉ xuất qua màn hình thứ 2
2. Cập nhật bài hát thủ công
3. Không tự động âm lượng (cái này tạm chấp nhận vì cài thêm AC3 Filter là OK)

Còn cái cậu Hokako giá gần 3 xị em thấy nó còn thua cái chú Walakv, bây giờ cho đắp chiếu không dùng đến
Có đám tiệc hay hội hùng thì moi chú Walakv xuất qua LCD ca hát thẳng cẳng

Vài lời chia sẻ với mọi người :D

mongnguyen

Well-Known Member

Sao không gõ trong ô tìm kiếm nó sẽ hiện ra các bài hát gần giống, sau đó chỉ việc chọn bài và Play thôi, em thử nhiều phần mềm lắm mà chỉ thấy nó đơn giản và dễ dùng nhất

Ưu điểm (theo riêng em) :
1. Chọn bài nhanh
2. Tự động xuất màn hình thứ 2
3. Đơn giản và dễ sử dụng

Nhược điểm :
1. Chỉ xuất qua màn hình thứ 2
2. Cập nhật bài hát thủ công
3. Không tự động âm lượng (cái này tạm chấp nhận vì cài thêm AC3 Filter là OK)

Còn cái cậu Hokako giá gần 3 xị em thấy nó còn thua cái chú Walakv, bây giờ cho đắp chiếu không dùng đến
Có đám tiệc hay hội hùng thì moi chú Walakv xuất qua LCD ca hát thẳng cẳng

Vài lời chia sẻ với mọi người :D

Đúng rồi bác, khi chọn trong ô tìm kiếm thì ok.
Thói quen của mình khi hát là cứ rê trong songlist, bài nào thích thì chọn liền chứ ko xem list hay theo tên, do đó mới có chuyện đang rê tới bài 10.000, vừa bấm chọn xong thì cái list quay về bài số 1 liền, còn với walaoke thì nó giữ lại vị trí bài 10.000 mình vừa chọn.
Tất cả nhược điểm bác Tâm nói mình không thấy phiền gì.

Nói chung là khi có bạn bè cùng hát thì mình luôn phải dùng song song Walaoke và WalaKV luôn, nếu không thì mấy thằng bạn mất hứng chửi mình quá trời !!! hix.

Các bác cho em xin bài
1/ ƯỚC HẸN ( NHƯ QUỲNH )
2/ LÀNG TÔI ( NHƯ QUỲNH )
Cảm ơn các bác nhiều nhé

01668256053

Well-Known Member
Cá bác có bài Thương em anh giấu trong lòng - Khưu Huy Vũ ft Dương Hồng Loan YS không ạ? Bác share em với!
Thank nhiều ạ!

xuanhoan4588

Active Member

Mới làm bài này để học hát tỏ tình với người yêu

[hide]https://www.fshare.vn/file/5LBFYCJCV3J4[/hide]​

Bên trên