Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dochua2k

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

hihi ,em báo cáo bác nào cầm đàn là, bác dochua2k nói chứ em không có nói đó nhé .nhưng mà em lại không tin vào lời của bác dochua2k đâu =)) phải có cái clip 4k mới tin được :D bác nào chưa cf sáng thì em mời 1 cốc cùng em cho vui .~O)~O)

Trùi!!! để mờ mờ, ảo ảo còn chịu được. Quất lên 4K nhìn chắc ói quá, gúm wá trùi luôn :)):)):))

dochua2k

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác Dochua2k có mấy bản của trịnh lam k ạ.Nếu có bác cho mình xin với,bài nào cũng dc,miễn là của trịnh lam,trừ bài bao gio em mới hiểu thì mình có rồi.cảm ơn nhiều ạ

À, mờ bác chỉ tìm đơn ca thôi hay cả song ca?

Banh thi

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Icon của bác cầm đàn nhỏ xíu hà nên phải lấy đàn che đó bác. Người xưa có nói:"Tốt khoe, xấu che" bác không nghe sao:)):)):))

hihi ,em báo cáo bác nào cầm đàn là, bác dochua2k nói chứ em không có nói đó nhé .nhưng mà em lại không tin vào lời của bác dochua2k đâu =)) phải có cái clip 4k mới tin được :D bác nào chưa cf sáng thì em mời 1 cốc cùng em cho vui .~O)~O)

Tướng nó ngủ xấu đau hà nên e che lại đó , khi nào nó thức e dẫn tới nhà riêng chào 2 bác nha , ok chứ? hihhihhi

KhangDVD

Member

Các bro vui lòng cho xin bài Tạ Từ Trong Đêm - Tuấn Vũ (xưa) nếu có ai có!
Xin cảm ơn rất nhiều! Có những bài hát là kỷ niệm nên rất thích hát cái hòa âm đó...

dochua2k

Well-Known Member

Bác dochua2k cho em xin list sau nhé:

Rung La Thap .Hoang Tam.vob
Dung Buoc Giang Ho .Nu.vob
Chuc Xuan .Avt.Vob
Noi Toi .Trong Phuc.vob
Hanh Trinh Tren Dat Phu Sa .Thanh Ngan.vob
Hoai Co .Lam Minh.vob
Hoa Tim Ngay Xua .Trong Phuc.vob
Mua Nuoc Noi .Trong Phuc.vob
Nho Co Huong .Trong Phuc.vob
Giot Le Trong Dem .Trong Phuc.vob
Mat Nhau Trong Vong Tay .Chau Gia Kiet.vob
Thon Thuc Mot Tinh Yeu .Chau Gia Kiet.vob
Doi Phong Ba .Chau Gia Kiet.vob
Anh Da Hieu Tinh Em .Luu Gia Bao.vob
Ba Thang Ban .Ung Hoang Phuc.vob
Ky Tuc Xa Chieu Mua .Lam Hung.vob
Dung De Toi Biet Em Doi Gian .Lam Hung.vob
Hat Cho Mot Dong Song .Lam Hung.vob

Em cảm ơn bác nhiều ạ

Gởi bác ạ:

List Nhạc
[hide]
List Nhạc
[/hide]

thienhoangdt

Well-Known Member
bác nào tốt bụng xin giúp em với, cs3 không import được file ksc . file music or video thì bình thường , hôm trước bác bình có hỏi và bác subasa có hướng dẫn theo cái video .và em đã gỡ bỏ từng cái 1. trước là kbui sau đó plugin tiếp nữa là cs3, tiếp nữa là gỡ bỏ sạch sẽ và cài lài từng cái 1. nhưng vẫn không import được .hì hục nghiên cứu 2 ngày rồi không có kết quả gì mong các bác chỉ giúp .em xin cảm ơn và cảm ơn.[-O<^:)^

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

bác nào tốt bụng xin giúp em với, cs3 không import được file ksc . file music or video thì bình thường , hôm trước bác bình có hỏi và bác subasa có hướng dẫn theo cái video .và em đã gỡ bỏ từng cái 1. trước là kbui sau đó plugin tiếp nữa là cs3, tiếp nữa là gỡ bỏ sạch sẽ và cài lài từng cái 1. nhưng vẫn không import được .hì hục nghiên cứu 2 ngày rồi không có kết quả gì mong các bác chỉ giúp .em xin cảm ơn và cảm ơn.[-O<^:)^

Sao bác không gỡ nốt cái win đi cho tươi mới luôn rồi ta làm lại từ đầu :-?

dochua2k

Well-Known Member

Tiện đây em nói luôn, một cái win 10 upgrade cho nhiều máy được. Nhưng phải biết cách làm, còn cái win 8 enterprise thằng microsoft nó không cho upgrade free lên win 10, win 7 enterprise thi free upgrade free lên win 10 Pro.

Win10AIO thì cả đống trên mạng, tội gì phải upgrade với tụi nó bác :O Bác đúng là làm giàu cho MS hả :))

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

dạ bản win em mới vừa ghost lại bác ah ,nhưng nếu cứ như đà này thì chắc em sẽ làm nốt phần bác chỉ bảo .không biết còn nguyên nhân nào gây nên bệnh này nữa không ,hay bác nào có bản cs3+plugin+kbuilder đã test ok thì cho em xin link với ,em thử làm 1 lần nữa mà không được thì em chiến con win.thank bác nhân nhiều nhé.

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

dạ bản win em mới vừa ghost lại bác ah ,nhưng nếu cứ như đà này thì chắc em sẽ làm nốt phần bác chỉ bảo .không biết còn nguyên nhân nào gây nên bệnh này nữa không ,hay bác nào có bản cs3+plugin+kbuilder đã test ok thì cho em xin link với ,em thử làm 1 lần nữa mà không được thì em chiến con win.thank bác nhân nhiều nhé.

Bài của bác làm bằng pre cs3+plugin+kbuilder đã là chuẩn bài! Em thấy có nhiều hướng dẫn lắm. Chúc bác sớm khám phá ra để thỏa chí đam mê!

Hy vọng có các bác Cả trong đây giúp bác!

nhacthemvui

Member

Tiện đây em nói luôn, một cái win 10 upgrade cho nhiều máy được. Nhưng phải biết cách làm, còn cái win 8 enterprise thằng microsoft nó không cho upgrade free lên win 10, win 7 enterprise thi free upgrade free lên win 10 Pro.

karahd

Active Member

Miền Trung Thương Nhớ - Mạnh Quỳnh

[hide]https://www.fshare.vn/file/QMO9XN9YSUK3[/hide]​

nhacthemvui

Member

Win10AIO thì cả đống trên mạng, tội gì phải upgrade với tụi nó bác :O Bác đúng là làm giàu cho MS hả :))

Bác dochua2k lấm to rồi mấy cái trên mạng không có permanently activated, còn của em làm là permanently activated còn free hihihihi

Bên trên