Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có hàng VIP quăng lên chơi cho vui đi :))))))))))

Beat 1 triệu thì ra thôi...........................

B-)Giá cứng nhở? Thôi Em hát tạm của Tuấn Vũ cũng được, chờ các Bác máu lửa nhịn không được mua trước rồi Em xin sau.... há há há :))

lequynhan

Well-Known Member

Mấy bác cho mình hỏi là mấy bác làm karaoke bằng phần mềm gì vậy? Đang muốn tìm hiểu về cái này chút đỉnh.

Cảm ơn.

:)) Bác Cả hồi này không thuyết minh film cho bọn em mà lại chuyển niềm đam mê sang karaoke ạ! Bác mà bước chân vào đây là không thể rút ra được đâu, từ bỏ hết các thứ khác trong vòng vài năm :-j

Trước khi bác bắt tay vào làm bác đọc top của bác Kieukha viết + các bác khác cũng đã cho nhiều nhiều ý kiến tổng văn hợp :D http://www.hdvietnam.com/diendan/192-karaoke-thiet-bi-phong-thu/862401-huong-dan-lam-video-karaoke.html

Còn cách của em thì hơi thủ công một chút là em làm text bằng photoshop dạng không nền. Rồi căn time line audio (lời ca) bằng Sony Vegas. Kế tiếp là add file text .psd vào và cho chạy theo time line đã được đánh dấu từng âm một........ đại khái thế. Sau đó kết hợp vài phần mềm nữa lằng nhằng mới cho ra được.... hơi mất thời gian :D

nhhh

Well-Known Member

:)) Bác Cả hồi này không thuyết minh film cho bọn em mà lại chuyển niềm đam mê sang karaoke ạ! Bác mà bước chân vào đây là không thể rút ra được đâu, từ bỏ hết các thứ khác trong vòng vài năm :-j

Trước khi bác bắt tay vào làm bác đọc top của bác Kieukha viết + các bác khác cũng đã cho nhiều nhiều ý kiến tổng văn hợp :D http://www.hdvietnam.com/diendan/192-karaoke-thiet-bi-phong-thu/862401-huong-dan-lam-video-karaoke.html

Còn cách của em thì hơi thủ công một chút là em làm text bằng photoshop dạng không nền. Rồi căn time line audio (lời ca) bằng Sony Vegas. Kế tiếp là add file text .psd vào và cho chạy theo time line đã được đánh dấu từng âm một........ đại khái thế. Sau đó kết hợp vài phần mềm nữa lằng nhằng mới cho ra được.... hơi mất thời gian :D

Em làm bằng Kb mà render đã oải rồi. Làm như bác Nhân chắc không dám thử nghiệm :D. Chỉ đụng Photoshop 1 khâu là Text Info thôi :D.
Các bác chịu khó nghiên cứu làm karaoke đi..thú vị lắm đó :D.

hataigiang

Active Member

Chết, bác Nhân nắm rõ tung tích thành viên quá! thế này em làm gì "tay trái" lại phải thay tên đổi họ mất thôi!!!:)):))

lequynhan

Well-Known Member

Chết, bác Nhân nắm rõ tung tích thành viên quá! thế này em làm gì "tay trái" lại phải thay tên đổi họ mất thôi!!!:)):))

Tại bác hết thôi :-S ai lại đi dùng toàn "Tay Phải" hết thế! Mỏi tay chết, thi thoảng đổi tay tí em ủng hộ :-bd

nhhh

Well-Known Member

mua kb5 đi thôi bác
Em đang chờ bác "tinhcaydang" bán lại :D. Hết hàng mới zồi hiii :D.
Đùa chứ em làm chơi thôi nên thấy chữ nó đổi mầu là vui rồi. Chứ bác bảo Kb5 đẹp, mịn, mượt xong lại đầu tư cái PC mới 20 chai..mà để làm chơi chơi chắc vợ em nó THIẾN :)).

Lê Huỳnh

Well-Known Member

B-)Giá cứng nhở? Thôi Em hát tạm của Tuấn Vũ cũng được, chờ các Bác máu lửa nhịn không được mua trước rồi Em xin sau.... há há há :))

Em đang nói beat bài Mãi Tìm Nhau - Quang Lê ft. Mai Thiên Vân giá 1tr... còn LK Ngày xưa anh nói Hậu Nguyễn thì chưa biết ra sao bác ạ

nhhh

Well-Known Member

Đẹp thật, phụ nữ thật biết làm đẹp :D. Cứ mơ màng vậy không chịu..sao phải nhăn nhó càm ràm các bác nhỉ :)).

asbanngay01

Well-Known Member

Đẹp thật, phụ nữ thật biết làm đẹp :D. Cứ mơ màng vậy không chịu..sao phải nhăn nhó càm ràm các bác nhỉ :)).

Bác làm Karaoke quá ổn rồi , bài sau bác lật mặt trái của Khóa Son nhìn cho thuận là hết lời ca bác ạ !

asbanngay01

Well-Known Member

Lật mặt trái của Khóa Son là thế nào bác nhỉ? Là mấy hiệu ứng vào ra chữ hay sao bác?

Biểu tượng hình khóa Son (Gần giống nốt nhạc đó bác )Thân nó giống chữ S . Bác để thế nó giống chữ (S LẬT TRÁI) nhìn không thuận bác ạ !

nhhh

Well-Known Member

Biểu tượng hình khóa Son (Gần giống nốt nhạc đó bác )Thân nó giống chữ S . Bác để thế nó giống chữ (S LẬT TRÁI) nhìn không thuận bác ạ !

Ah em hiểu rồi. Là bác nói mấy cái biểu tượng đếm ngược hình móc Son :D. Để em chọn loại khác hiii.. Thanks bác đã để mắt tới sản phẩm của em :D.

nhhh

Well-Known Member

Bài này hay quá, em làm dùm 1 bác bên face em so và chỉnh beat bằng Goldwave và cũng không nghe lại beat. Ghép beat xong nghe lại em hơi choáng... :D. Ai kéo về rồi đừng có mắng em nha...em vô can :)).

http://www.fshare.vn/file/YU5VQP47BQI2

duongsen

Member

Hay quá. toàn là cao thủ võ lâm nhìn phátthèm

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên