Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Suutamnhac

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cho mình xin bài

Một ngày mùa đông

Cám ơn các bác

nhhh

Well-Known Member

Các bác có bài Karaoke cải lương : Nửa Đời Hương Phấn không cho em xin với ạ :D. Mấy hôm hát ở nhà em được yêu cầu mà bó tay :D.

phuongnguyenthanh

Active Member

Mưa Bong Bóng - Mộng Thi
Beat xịn AC3.
[hide]https://www.fshare.vn/file/T1MKGJ4V3T[/hide]
Bác nào có thời gian chạy chữ lại nhé!

taicoi87

Member

giúp em trả lời những câu hỏi - bích phương không có yousing hà buồn quá ai có cho em để

thangvtv3

Active Member

=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

:-*:-*

Bác thangvtv3 xuất hiện là ae có niềm vui ngay!

Nhưng có lẽ sẽ phải có một chút yêu cầu nhỏ trước khi share đống thuốc độc này các bác ạ. Em share là không ai được Share lại và làm lại rồi up ạ. Vì đó là vấn đề bản quyền của tác giả. Và tác giả yêu cầu vậy :D.

luonnho1001

Well-Known Member

Nhưng có lẽ sẽ phải có một chút yêu cầu nhỏ trước khi share đống thuốc độc này các bác ạ. Em share là không ai được Share lại và làm lại rồi up ạ. Vì đó là vấn đề bản quyền của tác giả. Và tác giả yêu cầu vậy :D.
Ôi bác! với em chỉ để gđ hét vào các dịp vui buồn, bác lên đi cho nóng

hataigiang

Active Member

Hiii, ca này khó rồi, bài em mua còn bị share, huống hồ hàng của bác lại là tặng!!!!!

engsovinam

Moderator

Mấy bác kia thì em không biết chứ riêng em thì em biết rõ: cái nào ăn thì ăn, còn cái nào cúng thì phải để cúng! Ngắn gọn vậy thôi!!!!:-bd

thong_the

Well-Known Member

Bác nào cho mình xin bài GIẬN HỜN - Hương Lan,Chế Linh
thank

Bài này đúng không bác :D:D:D

Gian%20Hon%20-%20Che%20Linh%20amp%20Huong%20Lan.vob_snapshot_00.08_2015.11.02_17.01.50_zps32looqoa.jpg
[/URL][/IMG]

https://www.fshare.vn/file/PENRLG68DUYZ

thanhbinh0105

Active Member

Ca này khó nhỉ, vậy bác thích ai và tin tưởng ai thì bác inbox, e nghĩ giải pháp này là tốt nhất, còn bác đưa lên công khai thì khó mà ko để lọt lên youtube và các trang mạng khác. =P~=P~=P~=D>

Bên trên