Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em tham gia diễn đàn này từ thời bác zing mới đẻ nó ra! em cũng biết bác từ thời đó! hiiii,cơ mà mấy liên khúc kia bác share lúc nào nhỉ???????
Vậy là bác bỏ sót rồi. Mấy LK kia được bác Thắng VTV share trong khoảng 30 phút công khai trên này đó. :D

hataigiang

Active Member

Vậy là bác bỏ sót rồi. Mấy LK kia được bác Thắng VTV share trong khoảng 30 phút công khai trên này đó. :D

Ối, sao có 30 phút!!!thảo nào em cứ đi tìm. huuuu. "chim bay biển bắc anh tìm biển nam" biết tìm đâu bây h!!!!??? bác nào ko ghét em thì cho em xin với ạ!!!

HÓNG HỚT

Active Member

Ối, sao có 30 phút!!!thảo nào em cứ đi tìm. huuuu. "chim bay biển bắc anh tìm biển nam" biết tìm đâu bây h!!!!??? bác nào ko ghét em thì cho em xin với ạ!!!
- Bác tìm cái nào? Bác tìm thấy phím Em biết mí nhá. Hồi đó Em chỉ kịp kéo 1 LK của Tuấn Vũ, chưa kịp kéo cái thứ 2 thì được báo "hung tin" rằng vì một số vấn đề nên Bác chủ không share công khai được nữa (tiếc đứt ruột):-SS
- Cơ mà nãy giờ Em mò mẫm thế nào, xuất hiện được 1 cái link, kéo về thì ra là 1 cái ảnh~X(
Mừng hụt Bác ợ:O)

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác HDCP viết hẳn một bài nội quy và yêu chia sẻ cho AE HDVN. Nếu ai tự ý chia sẻ hay up lên thay logo thì những LK sau các bác cứ gọi là hóng dài cổ đi.
Yêu cầu của em rất đơn giản ngắn ngọn, Cứ vào FB của chủ nhân bản Beat phối đầu tiên là Like , Share và Comment dưới Bản nhạc Demo và Thanh Sơn up với nội dung xin được chia sẻ và vài dòng cảm nhận về bài hát.
Khi nào đủ 100 Like, Share, và comment em hứa bác HDCP, em hoạc Thanh Sơn KOVA inbox từng người qua FB để gửi link bản full Karaoke của bài đó.
Rất mong các bác thông cảm vì trước đây em có hay share một số liên khúc đích thị là Beat của Thanh Sơn KOVA nhưng có một số người làm lại KOK và lấy logo khác nhận là Beat của mình và đem bán. Nên để bảo vệ bản quyền tác giả em muốn các bác phải công nhận tác phẩm thuộc về tác giả Thanh Sơn KOVA trước sau đó mới thưởng thức tác phậm ạ.
Nếu bác nào thấy em làm điều này là vô lý hay hơi điên xin cứ góp ý cho em để em hoàn thiện hơn.

Link FB này là tác giả của những LK hay mà các bác từng, sắp thưởng thức ạ: https://www.facebook.com/sonthanh.tran.372
Còn đây là FB bác HDCP https://www.facebook.com/an.vuduc.1 ( nếu bác HDCP không đồng ý Show thì xóa hộ em ạ )
Và đây là link FB của em https://www.facebook.com/manhthang.chu.56

Nhờ anh HDCP viết lại và chỉnh sửa lại giúp em.

Em hy vọng bác lần sau hành văn cẩn thận 1 chút(Ở đây cũng có nhiều bác lớn tuổi hơn bác) và em hy vọng đừng vì em mà để cho các ACE khác không được hưởng những LK của bác Thanh Sơn đã bỏ công ra làm !
Thanks...

hataigiang

Active Member

- Bác tìm cái nào? Bác tìm thấy phím Em biết mí nhá. Hồi đó Em chỉ kịp kéo 1 LK của Tuấn Vũ, chưa kịp kéo cái thứ 2 thì được báo "hung tin" rằng vì một số vấn đề nên Bác chủ không share công khai được nữa (tiếc đứt ruột):-SS
- Cơ mà nãy giờ Em mò mẫm thế nào, xuất hiện được 1 cái link, kéo về thì ra là 1 cái ảnh~X(
Mừng hụt Bác ợ:O)

Bác cho em lk tuấn vũ kia đi ạ!

thangvtv3

Active Member

Em hy vọng bác lần sau hành văn cẩn thận 1 chút(Ở đây cũng có nhiều bác lớn tuổi hơn bác) và em hy vọng đừng vì em mà để cho các ACE khác không được hưởng những LK của bác Thanh Sơn đã bỏ công ra làm !
Thanks...
Thực ra em còn non trẻ, lại không được học hành nhiều. Hơn nữa là dân lao động nên có sao em nói vậy nếu có đụng chạm đến ai xin các bác bỏ qua. Với em chỉ có tinh thần chia sẻ, có thể giúp ai dc gì em giúp.
Hơn nữa em làm những việc này hoàn toàn ko vì bản thân.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Thực ra em còn non trẻ, lại không được học hành nhiều. Hơn nữa là dân lao động nên có sao em nói vậy nếu có đụng chạm đến ai xin các bác bỏ qua. Với em chỉ có tinh thần chia sẻ, có thể giúp ai dc gì em giúp.
Hơn nữa em làm những việc này hoàn toàn ko vì bản thân.

Nếu bác Thanh Sơn muốn PR trên youtube thì kêu bác ấy inbox cho em

thienhoangdt

Well-Known Member
Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác chờ tý em lên cho bác LK ngày xưa anh nói và Thành Phố Buồn.

Vì em cũng yêu cầu ko share nên một số bài share đã được các bác trên này xóa đi.

bác thắng bắt đầu tung hàng rồi các bác ơi ,chuẩn bị xe pháo đưa em nó về thôi .8-}8-}

HÓNG HỚT

Active Member

Thanks...
- Em nãy giờ đọc các Bác tranh luận thì theo quan điểm cá nhân Em thôi nhé: Anh em lên đây lấy hòa đồng làm gốc, lấy đam mê làm hứng thú, lấy chia sẻ làm niềm vui... mọi sự tranh luận nên dừng lại theo đúng nghĩa của 2 từ "tranh luận". Tất nhiên chúng ta không bêu xấu hay chỉ trích ai cả, chỉ là lựa nhau để tránh "sứt mẻ tình cảm" mà thôi!
- Thể chế mỗi quốc gia khác nhau về vấn đề "bản quyền" Bác ạ. Chúng ta hãy cứ chấp nhận bởi lý do đơn giản là: Sản phẩm do các Bác ấy tạo ra. Vậy cũng không phải là quá đáng khi các Bác ấy đưa ra yêu cầu nằm trong khả năng của chúng ta làm được. Và theo Em, các Bác ấy đề nghị như vậy cũng chỉ là để "chống" những người dùng lại Beat, chạy lại chữ và đem rao bán cho người khác (như vậy thì thật là tấm lòng thơm thảo của các Bác ấy đã bị bỏ qua - nói nặng hơn thì nó gần như một sự xúc phạm)
- Thả lỏng đầu óc một chút đi Bác... Văn nghệ quần chúng mờ Bác, Em dân cày quê một cục, có nhạc để hát cho hàng xóm nghe là sướng tớn lên rồi:)):)):))

nhhh

Well-Known Member

- Em nãy giờ đọc các Bác tranh luận thì theo quan điểm cá nhân Em thôi nhé: Anh em lên đây lấy hòa đồng làm gốc, lấy đam mê làm hứng thú, lấy chia sẻ làm niềm vui... mọi sự tranh luận nên dừng lại theo đúng nghĩa của 2 từ "tranh luận". Tất nhiên chúng ta không bêu xấu hay chỉ trích ai cả, chỉ là lựa nhau để tránh "sứt mẻ tình cảm" mà thôi!
- Thể chế mỗi quốc gia khác nhau về vấn đề "bản quyền" Bác ạ. Chúng ta hãy cứ chấp nhận bởi lý do đơn giản là: Sản phẩm do các Bác ấy tạo ra. Vậy cũng không phải là quá đáng khi các Bác ấy đưa ra yêu cầu nằm trong khả năng của chúng ta làm được. Và theo Em, các Bác ấy đề nghị như vậy cũng chỉ là để "chống" những người dùng lại Beat, chạy lại chữ và đem rao bán cho người khác (như vậy thì thật là tấm lòng thơm thảo của các Bác ấy đã bị bỏ qua - nói nặng hơn thì nó gần như một sự xúc phạm)
- Thả lỏng đầu óc một chút đi Bác... Văn nghệ quần chúng mờ Bác, Em dân cày quê một cục, có nhạc để hát cho hàng xóm nghe là sướng tớn lên rồi:)):)):))

Gõ nhiều thế này thời gian đâu mà đi vác cày nữa bác...Ah mà mùa gặt mới vừa xong. Vụ mới chưa tới..đang nông nhàn..tha hồ càm ràm :)).

hataigiang

Active Member

Em để ý bác là văn chương lắm đấy nhé! hiiii, "sướng tớn lên rồi"

mongnguyen

Well-Known Member

Sáng giờ lót dép ngồi hóng, khổ nổi Sài Gòn mưa nước ngập lót dép ngồi bị ướt m... muốn chết :D
Em cũng như bác hataigiang không thể rời mắt được máy cái demo, đẹp từ trong ra ngoài, bass thì thôi rồi (em là fan cuồng của bass mới chết chứ !).
Em cũng vào Face like và comment ầm ầm những mong hợp sức với các bác để đến tuổi 100 !

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác có đọc em viết cái gì không vậy?

Đoạn đầu thì ok còn đoạn thứ 2 thì hỡi ơi !

Chỉnh sửa lần cuối:

HÓNG HỚT

Active Member

Gõ nhiều thế này thời gian đâu mà đi vác cày nữa bác...Ah mà mùa gặt mới vừa xong. Vụ mới chưa tới..đang nông nhàn..tha hồ càm ràm :)).
Sorry các Bác, Em gõ xong bấm gửi trả lời nhìn lại mới biết sao mà lắm chữ thế:))
Em để ý bác là văn chương lắm đấy nhé! hiiii, "sướng tớn lên rồi"
Bác thangvtv3 đang lên hàng cho Bác kìa. Lần đó Em cũng chỉ kịp kéo 1 LK... nay Em ngồi hóng để kéo cho khỏi trượt phỏm:))
Bác có đọc em viết cái gì không vậy?
Tất nhiên là Em có đọc kỹ Bác ợ. Em hiểu Bác muốn nói gì nên mới nói với Bác "hãy thả lòng đầu óc ra một chút... văn nghệ mà Bác". Có nhiều cách thức góp ý cho nhau mờ Bác!

Banh thi

Well-Known Member

Hong Hot mà , ngồi cùng mâm với cán bộ cấp cao ho ra tiếng cũng khác . Diện gì chứ không phải dạng vừa đâu . hhhhihh.

thangvtv3

Active Member

Lk Thành Phố Buồn - Tuấn Vũ_Van Phu

[video=youtube;a7gUbdf2YoU]https://www.youtube.com/watch?v=a7gUbdf2YoU[/video]
[hide] http://www.fshare.vn/file/AJK131O1UUGH [/hide]

Các bác còn yêu cầu bài nào nữa cứ nói em ạ. Nếu có sẵ em share nếu chưa có thì chờ sưu tầm hoặc phối xong là xài :D.

Bên trên