Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em cũng mê món này lắm. cơ mà trải qua trăm trận rồi mà vẫn non tay! h nào làm team 2-2 đi bác

Phải không ngừng học tập và rèn luyện cộng với không ngớt đầu tư trang thiết bị .... xyz để giữ được phong độ =)) không là em cũng xuống tay ngay.

cotiecnho2003

Well-Known Member

Phải có music rồi mới bắn chứ bác, music bài này bác ghép ko khớp là phải rồi, bản thân music nó đã ko khớp với beat, ko khớp mồm ca sĩ hát, e phải chỉnh lại hết đó

Vậy bác cho lên music đi để em khỏi phải ngồi nấu lại

Thanks...

cotiecnho2003

Well-Known Member

:D Toàn hàng DVD cổ em gửi bác nhé!

Bác Lequynhan cứ lên DVD đi nhá ! Vì em đang kiếm vidéo ca nhạc để làm lại hết

E là thích zin, nhưng không có zin là ngắm gái(không ra được quán vừa nghe nhạc vừa ngắm gái như các bác)nên phải tìm cách tự sướng khkhkhkhk

Ðề: Re: Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Cám ơn Bác,âm thanh nghe hay hình như có đoạn bác quên cắt.Bác có bài nào 4 tracks cho mình xin.

lequynhan

Well-Known Member

Liệu đống này của bác có chết link ko? :3 Chắc lần tới em đi làm về ms kéo đc chứ giờ ổ cứng đầy r ạ! Lần tới về em mới dọn dẹp tiếp ổ cứng đc

:D Chết bài nào em sẽ up lại không sao, vì cái lô này cả Project làm đều được em lưu cả ở nhà cả ở công ty nên up thì nó đơn giản thôi bác ạ.

lequynhan

Well-Known Member

E là thích zin, nhưng không có zin là ngắm gái(không ra được quán vừa nghe nhạc vừa ngắm gái như các bác)nên phải tìm cách tự sướng khkhkhkhk

:(( Bác không biết là khổ nhất là chỉ được ngắm mà không được sờ sà gì .............

Em cảm ơn bác Thông! Bài gì bác cũng có thật là máu lửa quá đi! \m/

thanhbinh0105

Active Member

Chúc tất cả AE trong hội một ngày mới tốt lành, gặp nhiều may mắn. E bắt đầu lót dép ngóng hàng hot cuả ngày hôm nay tiếp.
~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)~O)
=D>=D>=D>=D>=D>=D>
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

xuanhoan4588

Active Member

Bác nào cho mình xin 2 bài
ANH ĐÂU EM ĐÓ Shayla
ANH HÙNG CA - Jimmy Nguyễn
thank

mongnguyen

Well-Known Member

cotiecnho dùng gái Hàn, Khựa hay Nhật Bổn cũng được, gái tây nhìn hơi quá hớp ! hehehe
Cảm ơn bác, đợi hàng ....

xuanhoan4588

Active Member

BÁC KECHINHPHUC CHO MÌNH XIN BÀI NÀY NỮA NHÉ
ANH SÁU VỀ QUÊ NGƯỜI YÊU Hoài Linh,Hương Lan

vinaguy

Well-Known Member

Ô!!! Thế dự án share LK Hót chưa triển khai à các bác? Hay là đã triển khai mà tên em vần "V" cuối cùng nên bị loại khỏi danh sách rồi vậy các bác? Nếu mà em bị loại thì tối nay về em đập đầu vào gối em chết cho các bác coi #-o

P/S: Em không biết dùng facebook nên không biết phải làm như nào. Các bác thông cảm giúp em

Bên trên