Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Có còn hơn không Bác ạ, Bác cứ lên giúp em
Bonus:
Em yêu anh như yêu câu ví dặm - Giọng nam không biết tên ca sĩhidden content may not be quoted
Giọng nam là Lâm Bảo Phi.
Nếu Em đoán không nhầm thì nó giống như thế này:

https://flic.kr/p/DTs6gn

- Bác kechinhphuc gặp phải bài nào của bên SmartK không biết tiêu đề, Bác chịu khó test qua 1 lượt, những bài không ghi tiêu đề + ca sĩ hát ở đầu thì thường nó sẽ hiện ở giữa ạ:D

hoangvinh

Well-Known Member

Bác kechinhphuc coi trong máy bác có bài

Trả lại - Trịnh Lam

Up lên cho e xin với
Cám ơn bác thật nhiều

thong61uk

Well-Known Member

Lở tay xóa vỉnh viển folder karaoke cả năm nay mình tuyển chọn , mấy bác biết phần mềm nào khôi phục lại được mà ngon không mấy bác, mình xài Recovery My Files nó không nhận đuôi mkv mấy bác ạ, vui lòng giúp mình với

kechinhphuc

Well-Known Member

Thay mặt toàn bộ anh em mê Kara, xin chúc các Bác Năm Mới Phát Tài Phát Lộc, VẠN SỰ NHƯ Ý
[/URL][/IMG]Hẹn gặp lại các Bác 2016=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

asbanngay01

Well-Known Member

Lở tay xóa vỉnh viển folder karaoke cả năm nay mình tuyển chọn , mấy bác biết phần mềm nào khôi phục lại được mà ngon không mấy bác, mình xài Recovery My Files nó không nhận đuôi mkv mấy bác ạ, vui lòng giúp mình với

Em dùng Recuva khôi phục dữ liệu ảnh trong thẻ nhớ thì thấy ok , nhưng chưa dùng để khôi phục các file khác . Không biết nó có bị phân mảnh hay không . Bác thử trên máy khác xem sao rồi hãy dùng kẻo mất dữ liệu vĩnh viễn thì xôi hỏng bỏng không đấy .

Bên trên