Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Đợt này em tự nhiên thấy bác 1 Nờ 3 Hờ lại xuất hiện với 2 bài làm lại HD :D

:-? Mà chẳng thấy bác ấy tâm sự gì cả, chắc đang đắm chìm vào thế giới của nghệ thuật :))

:D bác chỉ được cái hay để ý...Ngồi đú đởn lọ mọ cắt ghép Kb5 free toét mắt nên không còn tâm trí để tâm sự được bác ơi :(.

phan kim lan

Active Member

Các bác ơi làm ơn cho e xin bài TÔI ĐI GIỮA HOÀNG HÔN CS NGUYEN KHANG , bác nào có cho e xin với cảm ơn nhiều

duzutu

Member

Các bạn Giúp cho hai bài.
Vẫn còn yêu
Dòng sông và nổi nhớ
Xin cho cả tone Nam và Nữ.
Em cám ơn rất nhiều

tamyeutham

Well-Known Member

Các bác giúp em :

Các bác thắc mắc hình trên phải không ?
Đây là hình ảnh em dùng quả trứng gà lăn khắp người để kiểm tra có bị dính bùa ngãi hay không, màu đen là bị, màu đỏ tươi là bị nặng, em thực sự hoang mang, lo lắng nên cầu cứu các bác. Nếu các bác không tin thì có thể tự mình làm thử, em không là gì để lừa đảo hay tạo scandal
Một quả trứng luộc bình thường lăn vào người làm sao thành màu đen được, trước đây em chưa bao giờ tin, nhưng bây giờ tự tay mình làm và chứng kiến thì không thể không tin được
Bạn nào giúp mình tìm da trâu trắng và biết chỉ mình thầy cao tay giải bùa ở miền Nam được không ạ !
Em xin đa tạ và cám ơn rất nhiều

thehien_Am

Well-Known Member

Các bác giúp em :

Đây là hình ảnh em dùng quả trứng gà lăn khắp người để kiểm tra có bị dính bùa ngãi hay không, màu đen là bị, màu đỏ tươi là bị nặng, em thực sự hoang mang, lo lắng nên cầu cứu các bác. Nếu các bác không tin thì có thể tự mình làm thử, em không là gì để lừa đảo hay tạo scandal
Bạn nào giúp mình tìm da trâu trắng và biết chỉ mình thầy cao tay giải bùa ở miền Nam được không ạ !

Bác ở Tiền Giang đúng không? thấy post bài bữa giờ tưởng đã trị hết rồi nên TH không để ý. Chỗ TH là vùng 7 núi, An Giang có nhiều Thầy chuyên gỡ bùa, đặc biệt là bùa chà của miên rất mạnh, nếu ko ngại đường xa thì chạy xuống chỗ TH rồi chỉ dẫn cho đi đến chỗ ông Thầy cách nhà TH khoảng 15km xem coi bác bị loại bùa gì. Theo nguyên tắc là bị bùa thì phải trị bằng bùa, chứ trị bằng cách tìm loại này loại kia để giải thì lơ mơ cũng bị ém kiểu khác nữa (cái này là giúp thiệt tình, hi vọng sẽ giúp được bác). Nếu giải được thì bác nhờ ông Thầy đó cho cái bùa yểm trợ để sau này không bị hại nữa. Ông Thầy này là chuyên gở bùa, đầu năm nào TH cũng xin cái phép để làm ăn, ngon lành lắm, nhờ bỏ cái bùa trong bóp mà TH tìm được rất nhiều DVD Karaoke đó hahahaahah

tamyeutham

Well-Known Member

Bác ở Tiền Giang đúng không? thấy post bài bữa giờ tưởng đã trị hết rồi nên TH không để ý. Chỗ TH là vùng 7 núi, An Giang có nhiều Thầy chuyên gỡ bùa, đặc biệt là bùa chà của miên rất mạnh, nếu ko ngại đường xa thì chạy xuống chỗ TH rồi chỉ dẫn cho đi đến chỗ ông Thầy cách nhà TH khoảng 15km xem coi bác bị loại bùa gì. Theo nguyên tắc là bị bùa thì phải trị bằng bùa, chứ trị bằng cách tìm loại này loại kia để giải thì lơ mơ cũng bị ém kiểu khác nữa (cái này là giúp thiệt tình, hi vọng sẽ giúp được bác). Nếu giải được thì bác nhờ ông Thầy đó cho cái bùa yểm trợ để sau này không bị hại nữa. Ông Thầy này là chuyên gở bùa, đầu năm nào TH cũng xin cái phép để làm ăn, ngon lành lắm, nhờ bỏ cái bùa trong bóp mà TH tìm được rất nhiều DVD Karaoke đó hahahaahah

Em nghe nói TH ở quận 6 mà, thì ra ở An Giang à. TH cho mình xin địa chỉ và số dt liên lạc được không?

phan kim lan

Active Member

Các bác ơi làm ơn cho e xin bài TÔI ĐI GIỮA HOÀNG HÔN CS NGUYEN KHANG , bác nào có cho e xin với cảm ơn nhiều

Các bác giúp em :

Một quả trứng luộc bình thường lăn vào người làm sao thành màu đen được, trước đây em chưa bao giờ tin, nhưng bây giờ tự tay mình làm và chứng kiến thì không thể không tin được

Mình Thấy Ngoài Tỉnh Thanh Hóa Người Ta Nuôi Trâu Trắng Nhiều Lắm,Bạn Có Quen Ai Ngoài Đó Nhờ Mua Chắc dễ hơn

danghongvu

Well-Known Member

Chuyện Nàng Hàng Xóm - Trường Vũ

(Next song....: Chuyện Ngày Cuối Năm)

hidden content may not be quoted

Em có thắc mắc nhỏ :D
Theo các bài em up lên để Bác "đổi giới tính Trường Vũ" qua HD thì Bác bắt đầu từ vần C và có những bài Bác không đổi?
Nếu mấy bài đó Bác đã làm trước kia rồi thì Bác úp lên cho em và các Bác trên này luôn nhé. Cảm ơn Bác nhiều. :D :D :D

giappham

Active Member

các bác cho em xin bài Nỗi Đau Người Đàn Ông- Bảo Hưng
thank các bác!

engsovinam

Moderator

Em có thắc mắc nhỏ :D
Theo các bài em up lên để Bác "đổi giới tính Trường Vũ" qua HD thì Bác bắt đầu từ vần C và có những bài Bác không đổi?
Nếu mấy bài đó Bác đã làm trước kia rồi thì Bác úp lên cho em và các Bác trên này luôn nhé. Cảm ơn Bác nhiều. :D :D :D

Tại vì mình download vần C bằng desktop nên làm trước, còn vần A, B thì lại nằm trong Laptop mình chưa copy qua desktop nên sau khi hết vần C mình sẽ quay lại A, B! Bác khỏi lo! :D

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em nghe nói TH ở quận 6 mà, thì ra ở An Giang à. TH cho mình xin địa chỉ và số dt liên lạc được không?

http://www.viedaily.com/kham-pha/ta...h-giai-bua-nhanh-va-hieu-qua-nhat-n13669.html

Thấy bạn diễn tả tâm trạng thì đúng như bài viết này Hãy đọc thiệt kỷ trứoc khi có quyết định tìm thầy gỡ bùa nha , Chúc may mắn !!!!

Trích 1 đoạn trong bài viết này :
Hãy làm theo những cách bên trên, chớ dại mà đi thầy bà để giải hạn sẽ bị tiền mất, tật mang mà không mang lại hiệu quả, không khéo bạn sẽ tiếp tục trở thành con mồi của họ. Cứ kiên trì và bạn sẽ đạt kết quả tốt, vừa giải được bùa ngải, vong linh theo ám, vừa tạo được hành vi tốt và có được suy nghĩ tốt hơn.

duzutu

Member

Các bác giúp cho bài: Dòng Sông Và Nỗi Nhớ do Hạnh Nguyên hat
Em cảm ơn các bác.

Fan hâm dọa Có làm nik mới vô Copy tui làm lơ ko nói j là tự hiễu hén 8-}8-}

Nói với ngừoi tình _ Khánh Bình ( hệ 3 D )=))=))

[hide]https://www.fshare.vn/file/MN359JQQAT4Q[/hide] Fix link

Giết ngưòi anh yêu _Mai TV ft Tuấn Q

[hide]https://www.fshare.vn/file/S2KE3VYXJJT8[/hide]

Giết ngưòi anh yêu 4 Tracks _Mai TV ft Tuấn Q

[hide]https://www.fshare.vn/file/RSFIXVDYFZFU[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên