Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tieulong_001

Active Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bác nào có bài "Hoa tím ngày xưa" của Dương Hồng Loan cho em xin với ạ. Em cảm ơn nhiều! :D

welcometohome

Active Member

Bản No Logo thì Em cũng vừa nhờ vả, ăn vạ... kèm theo dọa nạt và ép bức mới có hôm nay đây::))

bác cần gì ăn vạ và dọa nạt nghe ghê thế cứ thong thả đợi em up phải hay hơn không ;))

Bác nói thế này hóa ra "hàng" cùa em là hàng "dơ" à? :))
không phải nói hàng bác dơ mỗi người mỗi ý mà bác em up lên cho ai có sở thích giống em thôi chứ bác chia sẽ là quí hóa quá rồi còn gì em chỉ ăn ké thôi thấy bác post em chợt nhớ là bài này mình có

ChieuSanGa-LuuAnhLoan-DongNguyen.mkv_thumbs_2016.05.04_15.34.20.jpg
[hide]https://www.fshare.vn/file/6IONYN1V1B7T[/hide]

Chỉnh sửa lần cuối:
các cụ có câu: "Thùng rỗng kêu to" chắc bạn cũng từng nghe nhiều rồi nhỉ?

Bỗng dưng tui nhớ có lần mod quất 1 câu xanh rờn " yousinghd là cái Quái gì? " tui ngồi rung đùi chờ hoài ko thấy mod lên dữ kiện mới để tui down ké ;)) nói được thì phải làm được nha mod , nếu ko tui xếp mod vào hạng " thùng rỗng kêu to " đó ;))

Đẹp sạch no logo chẵng những vậy mà 4 Tracks luôn mới ghê =))=))=))=))ko nhịn cưòi nổi kkkkkkkkkkk

nhung-cau-doi-dap-hay-doc-dao-va-hai-huoc-khien-nguoi-doi-dien-kham-phuc-3.jpg

Câu này quá là tuyệt vời 8-}

anhvy70

Member

Bác nào có bài: "Tuyết rơi mùa hè - Quang Dũng" cho em xin. Thành thật cám ơn các bác nhiều.

KhangDVD

Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Bỗng dưng tui nhớ có lần mod quất 1 câu xanh rờn " yousinghd là cái Quái gì? " tui ngồi rung đùi chờ hoài ko thấy mod lên dữ kiện mới để tui down ké ;)) nói được thì phải làm được nha mod , nếu ko tui xếp mod vào hạng " thùng rỗng kêu to " đó ;))
Đẹp sạch no logo chẵng những vậy mà 4 Tracks luôn mới ghê =))=))=))=))ko nhịn cưòi nổi kkkkkkkkkkk

nhung-cau-doi-dap-hay-doc-dao-va-hai-huoc-khien-nguoi-doi-dien-kham-phuc-3.jpg

Câu này quá là tuyệt vời 8-}

Bạn dethuong ơi,

Theo tôi đoán chắc bạn chỉ khoảng chừng 16-20 tuổi thôi nhỉ? Vì qua những gì tôi được đọc từ bạn thì thấy bạn rất háo thắng, đanh đá, kiêu ngạo, ta đây... dữ lắm! Bên cạnh đó, tôi lại thấy bạn chắc cỡ 75-80 tuổi vì bạn có được những "tánh tốt" như nói dai, nói lảm nhảm, nói nhiều, lãng tai, mắt mờ (vì không nghe và không đọc được những gì người khác nói toạt vô mặt mình)... Tính ra bạn thật khó hiểu nhỉ?

Thật sự tôi thấy bạn cũng hay quá! Topic này có quá nhiều người tẩy chay bạn, họ không hoan nghênh bạn, họ không muốn đôi co với bạn, họ thấy mừng khi bạn tuyên bố không đóng góp vào topic nữa (vì họ không cần và cũng vì họ không thèm cần)... Vậy mà bạn vẫn tỉnh bơ như không biết gì hết! Chúng tỏ bạn có sức chịu đựng thật ghê gớm! Và điều đó còn chứng tỏ da mặt bạn nó cũng dày ghê gớm! Cảm xúc của bạn cũng thật sự quá chai lì... Ôi... coi phim X-Men bao lâu rồi mà lần đầu tiên tôi mới chứng kiến một X-Men thực sự ngoài đời, mà lại là người Việt Nam nữa chứ! Thiệt là hãnh diện!

Bạn dạy đời người khác nhiều quá, bạn chửi người khác bằng những từ ngữ mạt hạng... Dù tôi là người từng download một số bài do bạn upload, dù những người bạn chửi không có tôi trong đó, nhưng tôi vẫn thấy kinh tởm bạn! Tôi không hiểu bạn là X-Men gì mà nguy hiểm đến thế!

Nói gì thì nói, bạn là ai cũng không quan trọng, nhưng tôi mong là bạn hãy BIẾN ĐI giùm nhé! Còn không thì hãy tự trọng và tôn trọng những người khác. Và tôi nghĩ, chắc cũng thừa, vì nếu bạn có lòng tự trọng, bạn đã không đến nỗi đột biến như bây giờ! Thôi thì để khỏi bẩn mắt, tôi block bạn trong profile của tôi vậy!

engsovinam

Moderator

không phải nói hàng bác dơ mỗi người mỗi ý mà bác em up lên cho ai có sở thích giống em thôi chứ bác chia sẽ là quí hóa quá rồi còn gì em chỉ ăn ké thôi thấy bác post em chợt nhớ là bài này mình có

ChieuSanGa-LuuAnhLoan-DongNguyen.mkv_thumbs_2016.05.04_15.34.20.jpg
hidden content may not be quoted
Tính em hay đùa nên bác đừng nghĩ gì tội em nhé, em chỉ nói cho vui vậy thôi, anh em ai có gì thì chia sẻ nấy, miễn đừng vừa post vừa chửi là vui rồi! Hehehe....

thong_the

Well-Known Member

Em đang coi lục tỉểu phụng
giang hồ khét tiếng tây môn xuyên tuyết tuyên bố rửa tay gác kiếm, võ lâm giang hồ mừng vì từ nay không còn sự truy sát của tây môn nữa. Nào ngờ lục tiểu phụng lại cản trở nên tây môn không gác kiếm nữa thế là giang hồ dậy sóng
Hình như mây chục tập lận mà TV mới chiếu có tập 3, còn dài dài :D:D:D

[/URL][/IMG]

Bài 07 asia xuan 2010

Khuc Nhac Ngay Xuan - Trish.mkv
https://www.fshare.vn/file/FMHBUZ7QVUE5

Coccangica

Well-Known Member

giang hồ khét tiếng tây môn xuyên tuyết tuyên bố rửa tay gác kiếm, võ lâm giang hồ mừng vì từ nay không còn sự truy sát của tây môn nữa. Nào ngờ lục tiểu phụng lại cản trở nên tây môn không gác kiếm nữa thế là giang hồ dậy sóng

Haha, thâm thúy quá ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

thuyan1990

Active Member

[/URL][/IMG]

Bài 07 asia xuan 2010

Khuc Nhac Ngay Xuan - Trish.mkv
https://www.fshare.vn/file/FMHBUZ7QVUE5

Ước gì bạn ấy là 1 con mưa cho dân ta đỡ khổ %-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(

taunguyen90

Well-Known Member

Em xin lại lần 2, bác nào có bài này lên giúp em với :((

HÓNG HỚT

Active Member

bác cần gì ăn vạ và dọa nạt nghe ghê thế cứ thong thả đợi em up phải hay hơn không ;))
Em hay sốt ruột nên cứ phải ngay và luôn cho nó nóng:))

dunga

Active Member

Bác nào có Niệm Khúc Cuối - Khánh Ly trong Làng Văn DVD Karaoke 25: Tình khúc Ngô Thụy Miên không cho em xin. Thanks all

Bên trên