Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Vũ Mạnh Hà

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

dethuong ơi, dethuong à, dethuong thích bài ys nào thì cứ nói Mod ấp riêng cho, sao phải rung đùi dùng mỹ nhân kế vậy :))
dethuong biết thừa YS nó gán tag từng bài nên dùng mu kích Mod phải không ;))
Vẫn một câu "YS là cái quái gì" vì YS có quá nhiều trong hdd của Mod nên Mod có quyền nói thế đấy.
Nào bây giờ dethuong muốn Mod show bài nào, Mod sẽ show hình ảnh thumbnail bài đó lên cho dethuong xem rồi dethuong ngồi rung đùi chảy nước thèm xuống đến tận chân :))
A chắc ở Quảng Ninh nên dùng hàng nóng quen rồi, lên đây thấy nói toàn từ nóng :)) :))

lequynhan

Well-Known Member

Em chỉ nhớ trước đây Em có đọc cuốn tiểu thuyết kiếm hiệp gì đó của Cổ Long Tiên Sinh nói tới nhân vật Tây Môn Xúy Tuyết này. Khi bước chân vào Trung Nguyên thì Tây Môn đã là kiếm thủ tuyệt luân... sau nhiều trận quyết kiếm, một lần hắn ta bị thương, ngồi bên 1 đống lửa, trước con thuyền với sóng biển dạt dào đã "ngộ ra" một kiếm độc bộ thiên hạ, ban đầu không biết đặt tên là gì? Sau đó do Tây Môn theo sư phụ bên phương Tây học võ nên mới đặt là "Nhất Kiếm Tây Lai":))

^:)^ Cao minh quá!

Em cứ nhắc tới từ Tây Lai lại tưởng mấy tên lai giữa người Việt và người Tây biết nói tiếng Việt có dấu cơ........ :-w

engsovinam

Moderator

Mới nâng cấp cái Card màn hình, làm thử 1 bài kiểm tra chất lượng! :D

(TAT FullHD) Về Lại Đồi Sim - Lưu Ánh Loan

[hide] https://www.fshare.vn/file/R3SITFBZRMLT [/hide]

langdunam2005

Well-Known Member

Em thì chơi nhạc từ đó giờ ít biết lắm mà bác bài này cho hỏi có đúng không vậy nếu em gửi lên ạ

hướng về hà nội lệ thu gì đó

Bác ơi bài này là Hương Xưa ... còn Hướng về Hà nội là ...Hà nội ơi nhớ về thành phố xa xưa...

lequynhan

Well-Known Member

Ối! Hàng ngon! hehe!

Giờ thời gian rút ngắn rồi, mỗi ngày bác chiến cho 5 phát, í quên 5 bài nhé :))

engsovinam

Moderator

Ối! Hàng ngon! hehe!

Giờ thời gian rút ngắn rồi, mỗi ngày bác chiến cho 5 phát, í quên 5 bài nhé :))

Chúc mừng bác nhá!!!
Dzị là trung tâm TAT sẽ nhộn nhịp hơn đây!!! :)

Hic....khó khăn lắm vợ em mới duyệt cho em cái quota này đó 2 bác!

Render được mấy phút bác ? :D

Trước kia em mất khoảng từ 30 phút đến 45 phút cho 1 bài FullHD giống như bài vừa rồi, giờ còn trên dưới 15 phút! :D . Vậy là tốt lắm rồi bác, em nào dám đòi hỏi gì thêm (muốn thêm cũng chẳng dc)! :))

P/S: em chỉ mua card thường 2G, CUDA Core chỉ có 384 (cái cũ là 16), được cái nó xài DDR5 nên cũng khá nhanh!

mahnkweh

Well-Known Member

Đợi em làm xong bản của bác dochua2k rồi tới bác nha !

có cần qua tiếng Korean luôn không kakakakakak

Dạ thôi, bác làm như bản Thiên Hạ Vô Song - OST Thần điêu đại hiệp 2008 em cảm ơn bác :D (Phiên âm Hán - Việt vs Pinyin)

cotiecnho2003

Well-Known Member

hidden content may not be quoted

Trung Tâm TAT để ý chút về music vì có 1 số bản bác nên cắt bớt khúc đầu of music and beat.

KhangDVD

Member

Hãy mang đến những mùa Xuân - Đan Trường @VOB
Hàng cổ - Nếu có nhầm hàng của các bạn nào mới up gần đây, xin bỏ qua cho hay chỉ cần hô to là mình xóa ngay. :-c
Link up by TUI :-"

hidden content may not be quoted

Coccangica ơi, bạn thật là tuyệt vời! Thời gian gần đây mình thấy bạn hay upload những bài DVD cổ, mình mê quá trời! Nhưng phải nói mong chờ nhất vẫn là bài này với hòa âm này! Nó gắn liền với một quãng thời gian của cuộc đời mình. Hồi xưa có mua DVD gốc này, nhưng bị thất lạc. Bao nhiêu năm tìm nó nhưng không chỗ nào còn. Có thì cũng là hòa âm mới, mình không thích.

Bản hòa âm này mình chỉ có 1 file mp3 128kbps... Định chờ một thời gian nữa nếu bạn không đưa lên (vì mình đoán bạn sẽ có, có điều không dám xin) thì mình sẽ nhờ các bạn làm video karaoke giùm mình với beat mình có! Hehehe, cuối cùng bạn cũng cho lên!

Cám ơn bạn thật nhiều!

tamyeutham

Well-Known Member

Là sao bác cotiecnho ơi, em chưa hiểu? Bác cho em ví dụ cụ thể đi bác!

Em hiểu ý bác ấy là : Có những bài nhạc bị dư khúc đầu, phải đợi khoảng 5-10s thì mới vào nhạc, bác nên bỏ 5-10s đó để vào nhạc ngay không phải đợi. Không biết có đúng không ?

Em cũng có tí xíu góp ý cho Logo đẹp hơn là : Chữ TAT thì OK, còn hình hai người cầm Mic thì em thấy nó bị méo, em nghĩ là bác kéo giãn chiều ngang, bác kéo lại cho nó thẳng đứng lại chút là OK. Nếu khó thì đưa file PSD em kéo lại cho :D

nhhh

Well-Known Member

Hic....khó khăn lắm vợ em mới duyệt cho em cái quota này đó 2 bác!

Trước kia em mất khoảng từ 30 phút đến 45 phút cho 1 bài FullHD giống như bài vừa rồi, giờ còn trên dưới 15 phút! :D . Vậy là tốt lắm rồi bác, em nào dám đòi hỏi gì thêm (muốn thêm cũng chẳng dc)! :))

P/S: em chỉ mua card thường 2G, CUDA Core chỉ có 384 (cái cũ là 16), được cái nó xài DDR5 nên cũng khá nhanh!

Bác cũng dùng case mini vậy gắn có phải độ chế gì không bác? Hay bác nâng cấp case luôn rồi?

engsovinam

Moderator

Bác cũng dùng case mini vậy gắn có phải độ chế gì không bác? Hay bác nâng cấp case luôn rồi?

Dạ em đã nâng cấp luôn cái case hồi tết rồi bác!

P/S: cái card mới có kèm theo cái nắp lưng, bác có thể thay vào rồi gắn vào case mini cũng OK luôn!

3RuaDongNai

[video=youtube;JPGgE6jBRZY]https://www.youtube.com/watch?v=JPGgE6jBRZY[/video]

► KARAOKE không LOGO
► Dowload dualtrack FULL BEAT (Gốc 320BitRate) trong phần giới thiệu youtube
► Thím Nhấn Subscribe, Like, Comment Để Ủng Hộ Mình :) lên là lên là lên :v

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên