Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tranminhvan

Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hạnh phúc nửa vời - Hoài Vũ @VOB
Hàng cổ - Nếu có nhầm hàng của các bạn nào mới up gần đây, xin bỏ qua cho hay chỉ cần hô to là mình xóa ngay. :-c
Link up by TUI :-"

hidden content may not be quoted

Bài này bị gì đó em không dow được Bác ơi.

caothudeche

Moderator
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Hôm nay nhậu xỉn xỉn nên liều mạng quăng vài câu! :D

1. Có nhiều người up nhạc lên topic này, thấy người ta down về ầm ầm thì tưởng bở, có biết đâu vừa down về xong thì người ta xoá quách đi cho rảnh cái của nợ! =))

2. Chưa biết ai đang áp dụng cái câu " Đừng nói nhiều với kẻ ngu" à nha! :))

P/S: hàng em làm luôn luôn có Logo để chống tình trạng copy y chang post lên diễn đàn khác, vậy mà bên hột mít vẫn thấy có hàng của mình mới ghê (dù rằng "người ta" cố tình screenshot ngay cái chỗ không có Logo, nhưng hàng em làm em nhìn là em biết ngay!)

Bài "Khi Đã Yêu" là của em làm, đách biết sandy là con mắm thối nào mà bẩn thế! :))

Dạo này em chỉ vào topic có 1 lần/1 tuần vào cuối tuần do lượng chia sẻ của các bác cũng ít dần. Nhưng mà hơi buồn vì lướt mấy chục trang thấy các bác, phải nói thật là chửi nhau. Tự nhiên mất hết tinh thần chia sẽ, biến mình thành kẻ ki bo, toan tính. Các cụ có câu Cái cho hơn của đem cho, nên các bác làm sao cho đẹp. Nếu cứ tiếp tục có những lời lẽ kiểu xúc phạm cá nhân, gây mất hòa khí như vậy, buộc em phải report cho các bác đi du lịch 1 thời gian ngắn để topic lại bình yên.

Vốn không định gõ phím, nhưng thấy đọc đến trang cuối mà vẫn căng nên em xin có vài lời:
- Bác nào có tinh thần, có khả năng chia sẻ mong các bác tiếp tục chia sẻ trên tinh thần "cho đẹp". Cảm ơn các bác đã nhiệt tình vì anh em HDVN.

- "Chó nào chó sủa lỗ không. Chả thằng ăn trộm, cũng ông ăn mày...".Ăn mày nó phải có cái danh dự của thằng ăn mày" trích Hoài Linh, tiểu phẩm Thà ăn mày hơn ăn Cướp. Em đi xin, không phải cái gì em cũng lấy. Cứ cho chưa chắc người ta đã lấy.
Bác nào cảm thấy mình bị ảnh hưởng khi chia sẻ thì nên dừng lại, để thoải mái cho các bên.

- Sản phẩm nào có đóng góp công sức mình, mà các bác muốn ghi dấu cá nhân (logo, text...) em đều ủng hộ (miễn sao hài hòa).
Em rất tôn trọng công sức của người khác do vậy ngay cái tên file em cũng ghi dấu công lao của họ. Nên các bác đừng ngại.
Ví dụ: "Nàng Xuân Của Tôi - Trần Thái Hòa.1080p.Bluray.DD5.1.x264 - lequynhan"

- Các bác chấm dứt tình trạng cãi, chửi nhau.

P/s: Em mượn tạm post của bác engsovinam để nói vài điều. Em thấy ý kiến của bác là hay nhất trong tất cả.

thuyan1990

Active Member
Ðề: Re: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Mình không sưu tầm, mục đích kok của mình chỉ để hát nên mình để hổ lốn tất cả data với nhau nên data YS cũ cũng nằm chung hết với YS mới. Nhạc trẻ YS cũ trước mình đã up lên gần hết rồi, nếu bạn chưa đủ thì sang topic của bác luonnho down về.

Hình như @luonnho cũng bị thiếu chắc do lúc trước anh xóa nhanh quá

ví dụ đây là thư mục https://www.fshare.vn/folder/PLLYRPXABEUQ của @luonnho

trong khi vần B hiện tại của em còn thiếu 2 bài
Baby Don't Go - lam truong
Bang Bang Boom Boom - dinh huong

thì tìm không ra

p/s: Còn thiếu 1 số bài từ vần B đến S

dochua2k

Well-Known Member

Bấm vào download rồi cho thoát khỏi download rồi rename lại là được

Bài này do bị lỗi nên em up để xin lại. Bác nào có làm ơn reup cho em xin nhé!!!

P.S. như post cũ em đã báo. Em chỉ cần bản của YSHD thôi, bác nào có thì cho em xin nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

Donnie Yen

Active Member

Các anh cho em xin bài
Sai lầm vẫn là anh . VOB
Em cảm ơn nhìu .

minhthe052000

Well-Known Member

Hình như @luonnho cũng bị thiếu chắc do lúc trước anh xóa nhanh quá

ví dụ đây là thư mục https://www.fshare.vn/folder/PLLYRPXABEUQ của @luonnho

trong khi vần B hiện tại của em còn thiếu 2 bài

thì tìm không ra

p/s: Còn thiếu 1 số bài từ vần B đến S

2 bài bạn cần :D

[hide]
https://www.fshare.vn/file/YRORJ6WRSIUI
[/hide]
[hide]
https://www.fshare.vn/file/54TJYWCRLDQE
[/hide]

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bài này do bị lỗi nên em up để xin lại. Bác nào có làm ơn reup cho em xin nhé!!!

P.S. như post cũ em đã báo. Em chỉ cần bản của YSHD thôi, bác nào có thì cho em xin nhé!

Bác lấy bài này trước đi,chút nửa em gấn ổ vào rồi coi có ys không nếu có em lên luôn cho bác

Cho Anh Xin Số Nhà (Remix) - Đan Trường & Thanh Thảo

[hide]https://www.fshare.vn/file/L7VLZXF3TL97[/hide]

nguyenduchai_b4

Well-Known Member

Các bác có list YS này cho em xin nhé!

Miền Trung Yêu Dấu - Đan Trường
Người Mãi Xa Rồi - Đan Trường
Hồi Ký Rồng Thiêng - Đan Trường
Anh Phải Làm Sao - Đan Trường
Ngày Hạnh Phúc - Đan Trường
Kiếp Ve Sầu - Đan Trường