Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

toilaleminhtuan

Active Member
bạn nào cho mình xin bài DÁNG XƯA - CHUNG TỬ LƯU hát và bài TRONG TAY THÁNH NỮ CÓ ĐỜI TÔI - TUẦN ANH hát (yousing) nhé , mình thấy bên youtube có , bạn nào giúp mình nhé , tks rất nhiều

dolongbinh1122

Well-Known Member
E tưởng bác có được file đuôi *mid của nó chứ

Phải bài giống như vậy không bác để em tách lấy medolay bỏ rồi chỉnh sửa lại cho sung sung nhé

karaoke 5 số
cỏ úa remix
lỗi lầm remix

https://drive.google.com/file/d/0B-q6obsLQqwXc0w5T0JnRkdnTUU/view?usp=sharing
https://drive.google.com/file/d/0B-q6obsLQqwXbDFtNXREZlIzcVE/view?usp=sharing

các giúp em chỉnh font ở đâu cho đúng ạ bị lỗi hết rồi ạ xin cám ơn

image

JVSCbd

Đính kèm

290.2 KB · Xem: 288
Chỉnh sửa lần cuối:

Coccangica

Well-Known Member
bác chủ bỏ thank kiểu này chắc mấy bác không chịu up nữa quá :(:cool:

Với mình thì nếu có like thì biết bài mình post ra có nhiều người thích thú hay không, nhìn vào để biết. Còn không có hide link được thì người Việt mình cứ vào hốt hàng thì nhanh chứ bấm like thì hay làm lơ :(
Mình có để ý là như bạn và @zuylinh post hàng không hide thì rất ít người bấm thanks, nhưng khi có ai bổ túc thêm thì ầm ầm sắp hàng like. Thấy mà ngán ngẫm. Chứ thật ra thanks hay không thì đâu có được thêm hột gạo nào

nhhh

Well-Known Member
Với mình thì nếu có like thì biết bài mình post ra có nhiều người thích thú hay không, nhìn vào để biết. Còn không có hide link được thì người Việt mình cứ vào hốt hàng thì nhanh chứ bấm like thì hay làm lơ :(
Mình có để ý là như bạn và @zuylinh post hàng không hide thì rất ít người bấm thanks, nhưng khi có ai bổ túc thêm thì ầm ầm sắp hàng like. Thấy mà ngán ngẫm. Chứ thật ra thanks hay không thì đâu có được thêm hột gạo nào
Đúng rồi bác, chủ yếu để theo dõi sự quan tâm của độc giả thôi.
Tuy nhiên nếu up bằng Fshare thì vẫn còn chỗ để nghía qua đó là lượt tải thể hiện trong tài khoản cá nhân mình.

Bài nào lượt tải cũng quãng 100 là vui rồi. Hàng làm ra mà ế chương lên thì cũng chán hihi.
Qua cái này có thể biết ngay là thần dân trong topic này tối đa là không quá 150 vị khác nhau lượn vòng vòng trong vòng 1 tuần

tuhabahu

Well-Known Member
Đúng rồi bác, chủ yếu để theo dõi sự quan tâm của độc giả thôi.
Tuy nhiên nếu up bằng Fshare thì vẫn còn chỗ để nghía qua đó là lượt tải thể hiện trong tài khoản cá nhân mình.

Bài nào lượt tải cũng quãng 100 là vui rồi. Hàng làm ra mà ế chương lên thì cũng chán hihi.
Qua cái này có thể biết ngay là thần dân trong topic này tối đa là không quá 150 vị khác nhau lượn vòng vòng trong vòng 1 tuần
Đã hốt thì phải thanks, không thanks mà hốt thì là loại...

Bên trên