Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vandien

Well-Known Member
TATFullHD LÁ SẦU RIÊNG - NGÔ QUỐC LINH

http://www.fshare.vn/file/X5MF2P59LZXG

Mình thấy Bác có mấy bài trong CT Trái Tim Nghệ Sỹ này,nếu còn có thể được thì Bác làm nốt,xin cám ơn!

các Bác ơi ! Các Bác nào có bái : " Tango Tím " ( Thế Sơn ) và " Tuyết rơi " ( Hồ Hoàng Yến ) VOB or mkv thì cho em xin với, em cám ơn nhiều. Thân chào các Bác.

dausapktv

Active Member
Của bác đây: Chuyện Tình Cô Lái Đò Bến Hạ - Thúy Hằng
Có vẻ music và beat hơi bé so với tiêu chuẩn chung. Nếu bác cần to hơn thì để em sửa lại nhé!

quá tuyệt vời ông mặt trời . bác cho là quý hóa lắm rùi ah với em như vậy là đủ thỏa mãn lắm rùi. em cảm ơn bác rất nhiều và các bác trên này đã nhiệt tình chia sẻ nguồn kok hiếm có khó tìm như vậy .

dausapktv

Active Member
các bác cho em xin bài. vợ người ta của phan mạnh quỳnh. nếu bác nào có bản remix thì cho em xin luôn ah , xem ra em còn thiếu nhiều bài wa chắc phải xin và phiền các bác nhiều nhiều đây :D:D

dochua2k

Well-Known Member
Gửi các bác Ru ta ngậm ngùi Ngoc Lan

https://www.fshare.vn/file/I9HE9QQ6CXDU

còn đang up bài này với giọng hát Ý Lan mà sao nó lết chứ không đi đừng nói đến chạy...các bác đợi tí nhé...
Cám ơn tấm lòng của bác nhiều nhé!!! Em chỉ muốn mí bác chuyển hệ cho nó qua "ếch đi" thôi chứ hàng này em có rùi bác ợ :) nhưng không sao bác cứ up đi, Có nhiều bác cũng cần lắm đấy ạ
Một lần nữa cám ơn bác nhiều nhé!

P.S.
Nếu bác nào có bản của Lệ Quyên thì cho em xin nhé!! Cám ơn trước nhiều!!

Chỉnh sửa lần cuối:

langdunam2005

Well-Known Member
Cám ơn tấm lòng của bác nhiều nhé!!! Em chỉ muốn mí bác chuyển hệ cho nó qua "ếch đi" thôi chứ hàng này em có rùi bác ợ :) nhưng không sao bác cứ up đi, Có nhiều bác cũng cần lắm đấy ạ
Một lần nữa cám ơn bác nhiều nhé!

P.S.
Nếu bác nào có bản của Lệ Quyên thì cho em xin nhé!! Cám ơn trước nhiều!!

Nhà cháu cũng hơi là lạ mấy bài cũ này mà bác nhớn trong làng lại không có...:)...sao nên post đại ... cầu may để cảm ơn mấy bác ..ai dè...đoảng...:(... dù sao...VUI...các bác hỉ?

Bên trên