Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

truongphibao

Well-Known Member

Tình ta với mình
Sơn Ca

https://www.fshare.vn/file/ELIJXRSFHUKZ

mahnkweh

Well-Known Member
Cái này em cũng cài rồi, chèn Icon rồi, xài thử rồi nhưng vẫn kg đẹp như bên KB bác ạ! Nếu chỉ có 1 Nam với 1 Nữ thì tạm chấp nhận, nhưng nếu 1 Nam 2 Nữ, 2 Nam 1 Nữ, ..... là bắt đầu rắc rối bác ạ! :D
Đơn giản mà bác
Thì đó, bởi vậy em mới nói là rắc rối! KB thì chỉ cần đưa đường dẫn đến chỗ Icon là tự nó lôi ra rồi chèn vào bài KOK luôn, màu nào ra màu nấy, cỡ nào cũng dc!:D
hình như cái này em làm được :D:D:D nhiêu màu cũng đc

thehien_Am

Well-Known Member
Thảo nào thấy nick giả kia làm mình làm mẩy quá trời, xin nhạc ko cho còn bị mằng: ngồi im đó he he :D

Haha, cũng may là em phát hiện ra kịp, đang ngồi tu trên núi mà gặp người ta hại mình nên phải leo xuống làm chơi ở đây hết 1 năm rồi. em nhớ ra bác rồi, kỳ đó hát bài 10 năm tình cũ bên TK beat chế linh nè :D :D
TH muốn nghe lại giọng của bác, có thể up lên đây chứ?

asbanngay01

Well-Known Member
Chắc tình bạn của gay hay les đóa :D
Nghe lại Chế Linh Tình Bơ Vơ 18 ca khúc buồn bác ạ .
Tuổi ấu thơ ... gối tay nhau tàn canh ( Nam nữ thì nguy ạ ) Hồi trước thằng bạn lính nó hay hát bài này cho em nghe , kiểu như lời tâm sự , tâm tình đôi bạn lính . Giờ nó mất rồi ( Trên đỉnh núi chùa Thầy) Hội em tiếc nó lắm .

Chỉnh sửa lần cuối:

thehien_Am

Well-Known Member
Bữa nay ta hứng lục ra cái đống băng VHS này đây, tình cờ gặp lại bài tuổi thơ, thế là ta "sỉn" , cũng còn chút minh mẫn nghe và hưởng thụ cái hòa âm cực hay của người xưa, thế là ta nhậu một mình. Đây là cách để học và luyện nghe hòa âm rồi viết ra, cách này giúp mình nâng cao màn nhĩ và thấy được nhiều tuyệt chiêu của người xưa. Bác nào thấy thích thích thì giao lưu...(à nhạc cũ thôi nhé, nhạc mà dương ngọc thái là dẹp bên nhe haha) ......123dzooooooooooooooo !!!

hát chơi chơi cho nó quay cuồng hehe https://app.box.com/s/a4ngj2doqxle9lpkogyoxezze5c56sxt

TiTa0108

Well-Known Member
Bác nào có down bài : Đứng Sau Một Cuộc Tình - Lâm Triệu Minh cho Em xin lại với.... thanks các Bác trước!

asbanngay01

Well-Known Member
Thanks Bác chỉ điểm... nghe lão ấy hát thì hay, mình hát lên thành dở ẹc:D
Chưa chắc à nha ! Giọng mình không bằng , kỹ thuật cũng không bằng , nhưng mình cứ hát sao cho thật là "tình" từng câu và từng chữ là vẫn ăn tiền đó bác . Tình có nghĩa là hơn cả truyền cảm và truyền lửa bác ạ .

Bên trên