Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
http://www.fshare.vn/file/PNRMLT4TIQX9

Hàng MV music gửi riêng bác Banh nên em không ghi tên bài - tránh các bác nhầm lẫn :)
Em đã cắt đầu cuối hơi thừa một chút rồi, bác xem có ưng không nhé!
Lần sau có "làm chuyện riêng" thì 2 bác dẫn nhau vào phòng, đóng cửa lại rồi thoải mái mà làm nhé, đừng đem ra nơi công cộng rồi kín kín hở hở, úp úp mở mở mất công anh em hóng! :D

TiTa0108

Well-Known Member
Lần sau có "làm chuyện riêng" thì 2 bác dẫn nhau vào phòng, đóng cửa lại rồi thoải mái mà làm nhé, đừng đem ra nơi công cộng rồi kín kín hở hở, úp úp mở mở mất công anh em hóng! :D
Quê Em chỉ cần 2 người trong nhà buông mành xuống phát là hôm sau cả làng đồn ầm lên í...

vantoan19812002

Active Member
Em nhớ lúc trước có bác nào nói Kara title làm 2 hay 3 ca sĩ gì đó không được thì phải, có phải giống như 3 nam hát với 3 nữ chẳng hạn, để đổi màu chữ cho từng người thì kara title làm không được à, không biết có phải vậy không nhưng nếu đúng vậy thì em có cách làm được, ví dụ đoạn video dưới đây là 3 nữ thì 3 màu khác nhau trực tiếp trên kara title luôn.
Vẫn là thủ công như chỉ làm một lần một rồi dùng thôi, cũng đơn giản, bác nào thích thì em giải thích.

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
Em nhớ lúc trước có bác nào nói Kara title làm 2 hay 3 ca sĩ gì đó không được thì phải, có phải giống như 3 nam hát với 3 nữ chẳng hạn, để đổi màu chữ cho từng người thì kara title làm không được à, không biết có phải vậy không nhưng nếu đúng vậy thì em có cách làm được, ví dụ đoạn video dưới đây là 3 nữ thì 3 màu khác nhau trực tiếp trên kara title luôn.
https://www.fshare.vn/file/M4FIY4C4BU5W
Vẫn là thủ công như chỉ làm một lần một rồi dùng thôi, cũng đơn giản, bác nào thích thì em giải thích.
Bác chèn giúp em 1 Icon bao gồm 1 Nam 2 Nữ (3 biểu tượng trong cùng1 Icon nhé), hoặc 2 Nam 1 Nữ, với điều kiện là các biểu tượng Nam, Nữ phải khác màu nhau mới dc! :D
Còn trong cùng bài
KOK có 3 Icon riêng lẻ khác màu thì dễ rồi bác, dùng soft chỉnh sửa font thì muốn bao nhiêu cũng dc mà!

vantoan19812002

Active Member
Bác chèn giúp em 1 Icon bao gồm 1 Nam 2 Nữ (3 biểu tượng trong cùng1 Icon nhé), hoặc 2 Nam 1 Nữ, với điều kiện là các biểu tượng Nam, Nữ phải khác màu nhau mới dc! :D
Còn trong cùng bài
KOK có 3 Icon riêng lẻ khác màu thì dễ rồi bác, dùng soft chỉnh sửa font thì muốn bao nhiêu cũng dc mà!
Ồ vậy thì khó rồi, em chỉ tưởng là riêng lẻ cơ.Ý bác bảo các Icon khác màu đấy à.

engsovinam

Moderator
Icon này nè bác, bác dùng Karatitle chèn trực tiếp vào bài KOK, giữ nguyên 3 màu giúp em nhé! :D

engsovinam

Moderator
Ồ vậy thì khó rồi, em chỉ tưởng là riêng lẻ cơ.Ý bác bảo các Icon khác màu đấy à.
Chèn riêng lẻ thì em dùng chương trình chỉnh sửa Font rồi thêm Icon vào, set đổi màu từng cái là xong rồi, bao nhiêu màu cũng dc, nhưng ghép chung lại thì bó tay, bao nhiêu cái Icon ghép lại cũng chỉ có chung 1 màu! :(

vantoan19812002

Active Member
Bác chú ý giây 3.48 đấy, không những tạo Icon mà còn tạo logo nữa đấy, trường hợp song ca, tam ca, hay một đống ca thì bác chỉ cần tạo icon như thiết kế thôi. rồi chọn màu.Cái này buộc màu phải có chủ ý trước.

Bên trên