Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vuhoanggiang

Active Member
các bác có bài
LK Ngựa Ô Thương Nhớ, Lý Ngựa Ô Remix (Live) SAPKTV - Dương Ngọc Thái ft Nhiều Ca Sĩ
cho e xin ạ :D

asbanngay01

Well-Known Member
Em vừa cắm mic hát thử đây Bác (Beat Bác mua nên Em táng luôn cho nóng):
Sao bác cho tone thấp thế , có A#m thôi ư . Giọng bác phải hát Rê thứ mới đúng sở trường (Bằng của Tùng Dương trừ đi 3 = 1,5 tone) . Còn không để phần bác gái . Em thấy lạ nên thắc mắc tí . Hic !

Chỉnh sửa lần cuối:

Hưng 1992

Well-Known Member
Bác nào có bài
Sao Anh Lỗi Hẹn st.Y Vân & Mạnh Phát bản ca sĩ Như Quỳnh hát ko cho em xin với .em cám ơn :):)

asbanngay01

Well-Known Member
Sao bác cho tone thấp thế , có A#m thôi ư . Giọng bác phải hát Rê thứ mới đúng sở trường (Bằng của Tùng Dương trừ đi 3 = 1,5 tone) . Còn không để phần bác gái . Em thấy lạ nên thắc mắc tí . Hic !
Hóa ra là nhạc bác Hóng... vẫn để Pha thứ nguyên của Tùng Dương nhưng bác lại hát La thăng thôi . Nếu bác hát đúng tone sẽ bị rát cổ kiểu bác Behattieu82 nhưng mà có khi vẫn hay ợ ??? Cố lên 3 tone rưỡi nữa bác - xem sao nào !

Chỉnh sửa lần cuối:

TiTa0108

Well-Known Member
- Em để nguyên Beat của Bác Behattieu82 đó Bác, không chỉnh sửa gì cả. La Thứ cho dễ Bác ợ, già mất rồi.... :D
- Để hôm nào Em chỉnh lại gào lại xem có được không

dong tien

Well-Known Member
Các bác cho mình xin bài Thôn Trăng - Như Quỳnh và bài Con Đê Chung Tình - Phi Nhung với. Thanks.

Bên trên