Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Trau Dien

Well-Known Member
Dạ e chỉ yêu cầu là làm theo cs hét mà các bác ...
Thường những bản kok nào mà không ngân chữ theo cs hát là e quăng vô thùng rác chỉ giử lại beat để làm lại.

Bác tuy là có tài chỉnh tone thiệt nhưng Bác nói câu thứ 2 nghe đụng chạm quá, làm sao các bác khác dám đưa Karaoke mình làm lên chia sẻ nữa chứ. Nói bác xét nét quá thì bác không vui, ngay cả các trung tâm lớn làm ăn tiền như Thuý Nga, YousingHD hay là những dĩa cổ xưa kia còn có Beat tách và chữ chạy chưa đủ ngân dài theo ca sĩ hát nữa mà, không lẽ bác quăng tất cả những bài đó vào thùng rác hết sao? Trong khi mọi người khác còn đang sưu tầm đồ cổ và trân quý nó…:eek:

asbanngay01

Well-Known Member
Bác tuy là có tài chỉnh tone thiệt nhưng Bác nói câu thứ 2 nghe đụng chạm quá, làm sao các bác khác dám đưa Karaoke mình làm lên chia sẻ nữa chứ. Nói bác xét nét quá thì bác không vui, ngay cả các trung tâm lớn làm ăn tiền như Thuý Nga, YousingHD hay là những đĩa cổ xưa kia còn có Beat tách và chữ chạy chưa đủ ngân dài theo ca sĩ hát nữa mà, không lẽ bác quăng tất cả những bài đó vào thùng rác hết sao? Trong khi mọi người khác còn đang sưu tầm đồ cổ và trân quý nó…:eek:
Em Nghĩ là bác ấy nói một ít bản khung hình 4:3 chạy chữ kiểu sẹt sẹt nhanh gọn quá . Kiểu như lướt nhanh qua các chữ không mô tả được trường độ của các chữ . Ý nói là các bài bị kiểu đó nặng quá . Mà bác ấy có bỏ hẳn đi đâu , bác ấy giữ audio để làm lại dần mà bác .

Trau Dien

Well-Known Member
Em Nghĩ là bác ấy nói một ít bản khung hình 4:3 chạy chữ kiểu sẹt sẹt nhanh gọn quá . Kiểu như lướt nhanh qua các chữ không mô tả được trường độ của các chữ . Ý nói là các bài bị kiểu đó nặng quá . Mà bác ấy có bỏ hẳn đi đâu , bác ấy giữ audio để làm lại dần mà bác .

Tớ biết rằng bác có ý tốt, nhưng theo tớ nói kiểu nào cũng bị đụng chạm không người này thì sẽ vướng người khác mà. Bác đừng quên rằng trong đây có rất nhiều bác rất ghét lấy Audio của những bản Dzin làm lại qua Karaoke HD đó.

asbanngay01

Well-Known Member
Tớ biết rằng bác có ý tốt, nhưng theo tớ nói kiểu nào cũng bị đụng chạm không người này thì sẽ vướng người khác mà. Bác đừng quên rằng trong đây có rất nhiều bác rất ghét lấy Audio của những bản Dzin làm lại qua Karaoke HD đó.
Vâng em biết . Đó là các bác thực sự muốn sưu tập thật đầy đủ và thứ tự . Thậm chí em biết các bác ấy còn không quan tâm đến những bản Amateur của em , vì không có trong danh sách cần sưu tập của các bác ấy . Nhưng mà có sao đâu ạ . Riêng em hay ghép W hai hình ảnh cũ và mới nên nó cũng mất zin (mất zin cả bản cũ , mất zin cả bản mới . Em biết nhiều người không thích kiểu đó nên đôi khi có bác xin bài em cũng không up lên bác ạ .

asbanngay01

Well-Known Member
vậy em muốn nghe nhạc vậy phải ngồi bấm chuyển đổi kênh liên tục phải ko bác. kiểu này khó quá. :D
Không phải đâu bác . Ý bác ấy bảo là nam hát 1 vế (vế loa trái hoặc vế loa phải) . Còn nữ thì ở vế còn lại . Để vậy nghe tạm cũng được , nếu không nhấn mono nghe còn dở hơn bác ạ .

anvantung

Well-Known Member
[Karaoke] Đoạn Buồn Đêm Mưa - Bảo Khánh (Dual Audio)
Hát Online:

Download Dual Audio:

Đăng ký miễn phí tài khoản secufiles.com để download tốc độ cao!

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên