Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
HDPBNLaser05_07-ChaCha-JennyLoanPhiPhiBaoHan.m2ts_thumbs_2017.03.19_09.35.56.jpg

HD PBN Laser 05_07 - Cha Cha - Jenny Loan Phi Phi Bao Han.m2ts

https://www.fshare.vn/file/8E3W4I19ZV5R

cotiecnho2003

Well-Known Member
Em cám ơn Bác và bác Tita nhiều nhé ! cái njck của em có lẽ hơi dị ứng với các bác vì nó ngược với njck "Dễ_Thương " đúng ko ạ ! nhưng em là em và em cũng chẳng phải là Sandy đâu nhé !hihihiih! em mới tham gia diễn đàn thôi .hy vọng đc giao lưu với các bác ! Thân mến !
Chào mừng em đến với Diễn Đàn!
Hy vọng là em là dễ ghét để ACE nhìn là muốn nhéo 1 cái hihihi
Trong đây có nhiều bác không muốn những bản họ làm đi qua các web khác nên em chú ý 1 chút. Riêng kok A làm thì đi đâu cũng được nhưng đừng lên Youtube là OK.
Mong e có được những bài kok như ý.
Nếu phát hiện sai chính tả hay beat bị gì đó thì báo lên, sẽ có người fix.

de_ghet

Member
Chào mừng em đến với Diễn Đàn!
Hy vọng là em là dễ ghét để ACE nhìn là muốn nhéo 1 cái hihihi
Trong đây có nhiều bác không muốn những bản họ làm đi qua các web khác nên em chú ý 1 chút. Riêng kok A làm thì đi đâu cũng được nhưng đừng lên Youtube là OK.
Mong e có được những bài kok như ý.
Nếu phát hiện sai chính tả hay beat bị gì đó thì báo lên, sẽ có người fix.
" CÓ thương cũng đành ly biệt
TIẾC một thời anh tha thiết yêu em
NHỚ làm chi khi tinh đã mất
2003 anh đã vội yêu em "
Chào bác ,cám ơn bác ! một khi em sưu tầm nhạc về là chỉ ở một chổ trong máy thôi ạ ,ko có đi lang thang trên các wed khác đâu , các bác cứ an tâm mà sản xuất cho ra bài mới nhé ..hihihih! Cám ơn các bác đã chia sẽ để ACE có những bài KOK hót để hát ! gửi bác vài câu thơ theo njck bác đọc cho vui nhé ! hân hạnh được làm quen với bác ! mến !!

meomapsiufam

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Về Đâu Mái Tóc Người Thương - Hoài Lâm_1080px_Vinhngo
Bản beat này có vẻ khớp chuẩn music phòng thu hơn, Còn chạy chữ theo music show này thì hát cố vẫn được, bác nào cao tay audio chỉnh lại ngon ngon em ké với :D.
Em đã thay beat có trong máy em cùng beat với bác gì cung cấp nhưng không có tiếng sột soạt lẹt đẹt.

[hide] http://www.fshare.vn/file/MQNPA3BYO9XN
[/hide]

LINK DIE RỒI BÁC ƠI. BÁC UP LẠI GIÚP EM VỚI. CẢM ƠN BÁC

Bên trên