Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

tamyeutham

Well-Known Member
Yêu Nhau Mùa Xuân - Minh Thuận
Đang bò lên sân khấu, khoảng 1 giờ mới tới.
Nhân tiện nhờ bạn và bạn thong_the xem lại dùm tôi 2 bản này:
! Hai Ky Niem Mot Chuyen Di - Tuan Duc - DVD K Lang Van 214_08 [không có kar track]
! Phu Du - Hoa Mi - DVD K Lang Van 377_04 [dung lượng đầy đủ mà không player nào chơi được]

Nếu tốt thì cho tôi xin
Thank bác nhiều !

kechinhphuc

Well-Known Member
Yêu Nhau Mùa Xuân - Minh Thuận
Đang bò lên sân khấu, khoảng 1 giờ mới tới.
Nhân tiện nhờ bạn, bạn thong_the và các bạn nào có xem lại dùm tôi 2 bản này:
! Hai Ky Niem Mot Chuyen Di - Tuan Duc - DVD K Lang Van 214_08 [không có kar track]
! Phu Du - Hoa Mi - DVD K Lang Van 377_04 [dung lượng đầy đủ mà không player nào chơi được]

Nếu tốt thì cho tôi xin
Ko biết đúng hay không e lên đại
Hai Ky Niem Mot Chuyen Di - Tuan Duc https://www.fshare.vn/file/C1SMG68CRI2E
Phu Du - Hoa Mi https://www.fshare.vn/file/E1NWAH8F7FC2

asbanngay01

Well-Known Member
Em xin các bác giúp em mấy bài :
lk Còn Mãi Thương Yêu & Tình Đẹp Như Mơ - Hồ Lệ Thu & Loan Châu (Hàng bác dochua2k)
LK Tú Quyên , Ryan & Han Son ( TT Diễm Xưa - 20 Năm chiếc Áo Dài Viễn Xứ) (beat cũng được ạ)
Khúc Mưa Buồn - Lâm Nhật Tiến & Hồ Ngọc Như (dvd)
Cám ơn các bác nhiều !

asbanngay01

Well-Known Member
- Gửi Các Bác Yêu Thích Hồng Trúc -

(tiếp theo...)

71. CHUYỆN TÌNH CÔ LÁI ĐÒ BẾN HẠ - HỒNG TRÚC

Video đẹp thiên thần đó bác ạ ! Bác thật nhiều tâm huyết với nghệ thuật & anh em . Xin cám ơn bác thật nhiều !

Lê Huỳnh

Well-Known Member
- BÁO CÁO CÁC BÁC YÊU HAY KO YÊU THÍCH CA SĨ HỒNG TRÚC -

Em Hết bài nào thấy hay của Hồng Trúc rồi. Các Bác nào còn thích Bài nào của Hồng Trúc (SOLO nhé) mà em chưa làm nếu ko chê hàng em thì em làm cho (Bài hát nội dung ko HỐC BÚA nhiều bài em nghe mà chẳng hiểu nó nói gì và vài bài có HỒNG TRÚC BIỂU DIỄN vì em Thích ngắm Thím này HÁT hơn nên ko Làm lại sideshow. ). Không thì em đóng cửa giải nghệ và giải phóng bớt Ổ cho nhẹ . Ko có Hứng làm ca sĩ khác (chắc kiếp trước mắc nợ Thím này nên bây giờ mới bị Hành đây).:):):)
bác có thể gửi em cả link folder e kéo dc k. Vì em ko theo dõi hết trang dc. E cảm ơn bác :D

asbanngay01

Well-Known Member
- BÁO CÁO CÁC BÁC YÊU HAY KO YÊU THÍCH CA SĨ HỒNG TRÚC -

Em Hết bài nào thấy hay của Hồng Trúc rồi. Các Bác nào còn thích Bài nào của Hồng Trúc (SOLO nhé) mà em chưa làm nếu ko chê hàng em thì em làm cho (Bài hát nội dung ko HỐC BÚA nhiều bài em nghe mà chẳng hiểu nó nói gì và vài bài có HỒNG TRÚC BIỂU DIỄN vì em Thích ngắm Thím này HÁT hơn nên ko Làm lại sideshow. ). Không thì em đóng cửa giải nghệ và giải phóng bớt Ổ cho nhẹ . Ko có Hứng làm ca sĩ khác (chắc kiếp trước mắc nợ Thím này nên bây giờ mới bị Hành đây).:):):)
Em nghĩ là bác mắc nợ đến vài người ấy chứ (chắc họ không phải là ca sĩ phải không bác) Hic !

TiTa0108

Well-Known Member
Bác nào rảnh tay chạy lại Clip Zin bài này đi ạ, Beat có trên Youtube, Beat nghe cũng ổn:

Bên trên