Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

engsovinam

Moderator
TATFullHD NHỮNG BƯỚC CHÂN ÂM THẦM - HOÀNG MỸ AN

http://www.fshare.vn/file/9VDXABH7AKRR

myfriend

Member
Các Bác nào có bài :
_ Người Yêu Dấu ( Ngọc Lan )
_ LK Mẹ ( Ngọc Lan )
thì cho mình xin, ( nếu có bản gốc thì tốt ) mình cám ơn.

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Các bác ai có bài
Một lần đi của Lệ Hằng
Dẫu tình sầu của kiều nga
Xuân yêu thương của kiều nga
Hoa học trò hay bây giờ còn nhớ hay không của kiều nga
Sài gòn niềm nhớ không tên của như mai

Cho em xin với ạ. Xin cảm ơn mọi người

subasa1

Well-Known Member
Các Bác cho e hỏi sao e cover qua avi Sayatoo KaraTitleMaker 2 nó báo done rồi mà ra xem nó có vài trăm kb không xem được

Khi bác cài KaraTitle xong, nó có cái file tên là "im-kax.prm" của KaraTile nằm trong cái folder bác cài KaraTile (em đoán nó ở = Program Files(x86)\Sayatoo Software). Bác copy cai file "im-kax.prm" rồi bỏ nó vào cái địa chỉ phía dưới của chương trình CC.

C:\Program Files\Adobe\Adobe Premiere Pro CC 2015\Plug-ins\Common

Sau khi CC có được file "im-kax.prm" thì nó sẽ hết bị lỗi khi bác ném file kax vào project trong CC. Nếu bác chuyển kax ra file avi thì nó chỉ có mấy trăm kb thôi vì nó chỉ là một dạng file ảo chứa tài liệu lời bài hát (không play thẳng được). Sau khi ném file avi này vô CC bác phải phang thêm video nền vào nữa, rồi render ra sản phẩm cuối cùng.

Nếu bác ném file avi xuất từ KaraTile mà bị lỗi, vậy bác ném file mp4 hoặc avi khác vào CC xem có bị lỗi không. Nếu có thì bác cài lại cái CC cho chắc.

PS: Em cài KaraTile lâu rồi nên không nhớ rõ em lôi cái file "im-kax.prm" ở chỗ mô nữa. Kẹt quá bác pm Inbox em ném cho cái của em đang xài.

lient

Active Member
Chaò các bạn, các bạn có thể làm giúp mình bài karaoke này với. Cám ơn mọi người trước và chúc các bạn một tuần mới gặp nhiều may mắn.

cotiecnho2003

Well-Known Member
Khi bác cài KaraTitle xong, nó có cái file tên là "im-kax.prm" của KaraTile nằm trong cái folder bác cài KaraTile (em đoán nó ở = Program Files(x86)\Sayatoo Software). Bác copy cai file "im-kax.prm" rồi bỏ nó vào cái địa chỉ phía dưới của chương trình CC.

Sau khi CC có được file "im-kax.prm" thì nó sẽ hết bị lỗi khi bác ném file kax vào project trong CC. Nếu bác chuyển kax ra file avi thì nó chỉ có mấy trăm kb thôi vì nó chỉ là một dạng file ảo chứa tài liệu lời bài hát (không play thẳng được). Sau khi ném file avi này vô CC bác phải phang thêm video nền vào nữa, rồi render ra sản phẩm cuối cùng.

Nếu bác ném file avi xuất từ KaraTile mà bị lỗi, vậy bác ném file mp4 hoặc avi khác vào CC xem có bị lỗi không. Nếu có thì bác cài lại cái CC cho chắc.

PS: Em cài KaraTile lâu rồi nên không nhớ rõ em lôi cái file "im-kax.prm" ở chỗ mô nữa. Kẹt quá bác pm Inbox em ném cho cái của em đang xài.
KB mần răng thì cái ni cũng như rữa. Mần chi mô mà đi tê tề hỉ?

kechinhphuc

Well-Known Member

E cảm ơn các Bác nhiều, e mới cài lại rồi timing mới luôn,OK rồi các Bác ạ, mừng quá:D

Chỉnh sửa lần cuối:

tamyeutham

Well-Known Member
Làm phiền các bác dò giúp em mấy bài sau :
Hơi dài hy vọng các bác cực cho em tí :D. Ca sĩ nào cũng được

1. Dù chỉ là quá khứ
2. Chia tay không buồn
3. Khi em chọn yêu anh
4. Cái xác không hồn
5. Chợt như giấc mơ
6. Đường dài miệt mài tôi đi
7. Quê hương 4 mùa
8. Bức thư gửi lên thiên đường
9. Dành cả tuổi thanh xuân để yêu
10. 10 năm kỷ niệm
11. Mùa xuân phương trời viễn xứ
12. Kết đoàn
13. Còn đâu hạnh phúc
14. Không thể ở bên em
15. Cha già rồi phải không
16. Bố mẹ có khóc không

TiTa0108

Well-Known Member
Các Bác cho e hỏi sao e cover qua avi Sayatoo KaraTitleMaker 2 nó báo done rồi mà ra xem nó có vài trăm kb không xem được
- Trời! File avi đó xem sao được, Bác xuất ra để đưa vào Adobe Premiere để render...
- Hoặc Bác dùng cách render bằng Sony Vegas như Em vẫn thường làm... chạy tít luôn!:D

Bên trên