Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

chithanh22

Well-Known Member

vuhoanggiang

Active Member
Các bác có bài
Inh Lả Ơi
Đính Ước - Dương Hồng Loan Khưu Huy Vũ
Cho em xin với ạ :) các cụ nhà e toàn độc chiến mấy bài lạ lạ :D cảm ơn các bác nhiều nhiều :)

Chỉnh sửa lần cuối:

engsovinam

Moderator
TATFullHD BÔNG HỒNG CÀI ÁO - LÊ MINH TRUNG

http://www.fshare.vn/file/CZQGPZJHGLAF

Trau Dien

Well-Known Member
Vâng bác ơi. Hôm nay em đang đi công tác mấy bữa nữa mới về. Em lại lưu hết ở ổ cứng rời để ở nhà bác ạ. Hôm trước em thấy bác gửi em vẫn tải xuống nghe thử đó bác. Bây giờ bác làm 4 tracks tốt lắm rồi.
Á, hình như em làm không phải cái LK Duyên kiếp của Quốc Khanh - Hoàng Thục Linh này đâu bác ạ. Em làm 4 tracks cái LK của Quốc Khanh với Hồ Hoàng Yến cơ. Nếu các bác đang tranh luận về LK Duyên kiếp này thì em xin lỗi. Em không biết

Đây là những bài Karaoke 4 Track mà tớ đã làm. Tớ sẽ chuyển vào inbox cho các bác chỉ mong các bác đừng Up những bản Karaoke của tớ làm lên Youtube. Nếu các bác thích có thể tự tách Beat ra làm lại và Up cái của chính mình làm lên. Chứ đừng để người ta chửi tớ là kẻ không biết điều đã lấy Beat của họ làm mà còn muốn cạnh tranh với họ nữa. Nếu các bác đồng ý.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là những bài Karaoke 4 Track mà tớ đã làm. Tớ sẽ chuyển vào inbox cho các bác chỉ mong các bác đừng Up những bản Karaoke của tớ làm lên Youtube. Nếu các bác thích có thể tự tách Beat ra làm lại và Up cái của chính mình làm lên. Chứ đừng để người ta chửi tớ là kẻ không biết điều đã lấy Beat của họ làm mà còn muốn cạnh tranh với họ nữa. Nếu các bác đồng ý.
Cám ơn Bác nếu Bác chia sẻ cho ACE trong đây ,mình thì hát cho vui cuối tuần còn có nhiều người không có ý thức thì làm sao mà tránh khỏi.

ynotsj

Dong y & cam on Bac that nhieu truoc nhe!

Bên trên